Got Paid ( Whaff ) Kiếm 1-5$ /ngày không khó :))

Status
Not open for further replies.
gần 1 tuần cày cuốc cũng được 5$, ko biết chừng nào nó pay đây. 1 mẹo nhỏ là nhiều khi các ứng dụng bạn không thể down được trên playstore. các bạn cứ vô app search mà tải về cũng được điểm nữa.

poor mới nhất nóng hổi của WHAFF, làm 1 ngày 3h đc 5$, chờ pay 1 ngày cuối cũng tiền đã về

để ý là WHAFF nó hay pay lúc tầm 8h tối mấy poor rồi toàn nhận tầm giờ đó, mình làm xong thường pay lúc 3h , 8h tối hôm đó hoặc hôm sau tiền về, thử cách fake ip mới pay rất nhanh :D!

Last edited by a moderator:
sao mình down app về và start nhưng vẫn ko eared $$ :binhsua85: chủ thớt cứu với

show anh em cái poor thứ 4 mới nhận , hiện WHAFF đang pay rất đều, phần mềm mình đang fake chạy và dow apps khá ổn định cắm máy dow tầm 3,4h là có 5$, có thời gian làm việc khác với chơi thêm FMF , và em nó đây pay nửa ngày tiền đã về , rất đúng hẹn 6==>8h tối sẽ pay :D up tý cho mọi người có tinh thần làm ":)

Muốn kiếm 5$ thằng này ko phải dể. Cả 1 vấn đề đấy.
App thì ít giá lại thấp :)) Trong 4h đó tìm Off làm thì chắc sẽ hơn 5$ này

xin lỗi nhưng bạn hơi nhầm đấy mình fake ip bao giờ cũng cả đống app để dow nhưng chỉ dow đến 5$ để pay thôi, offer nó cũng có mấy cái chỷ cần dow là đc tiền , nói chung 1 ip mới của nó thì có khoảng tầm 30>40apps trong tất cả các phần , dow mệt thở đó, mình chỉ cắm máy 3,4h thôi là đc từng đó tin hay ko tùy bạn :D!.
p/s:giá apps bt khoảng 0,25>>0,3$ cá biệt có những cái nửa $ đến gần 1$ mà dow có máy s là xong, nhưng nhũng app đó là random nên thỉnh thoảng mới gặp, mình ko biết thế nào là thấp nữa nhưng ko biết bạn làm 2 phút có đc 0.25$ ko :)!

Last edited by a moderator:
pro cho tớ hỏi.... làm thì app ngày càng mất đi mà... làm sao để cập nhâ tiếp... hay phải chiến acc fb khác thế ae?

xin lỗi nhưng bạn hơi nhầm đấy mình fake ip bao giờ cũng cả đống app để dow nhưng chỉ dow đến 5$ để pay thôi, offer nó cũng có mấy cái chỷ cần dow là đc tiền , nói chung 1 ip mới của nó thì có khoảng tầm 30>40apps trong tất cả các phần , dow mệt thở đó, mình chỉ cắm máy 3,4h thôi là đc từng đó tin hay ko tùy bạn :D!.
p/s:giá apps bt khoảng 0,25>>0,3$ cá biệt có những cái nửa $ đến gần 1$ mà dow có máy s là xong, nhưng nhũng app đó là random nên thỉnh thoảng mới gặp, mình ko biết thế nào là thấp nữa nhưng ko biết bạn làm 2 phút có đc 0.25$ ko :)!
bạn cho hỏi là dùng cái gì để fake IP vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week