Got Paid ( Whaff ) Kiếm 1-5$ /ngày không khó :))

Status
Not open for further replies.
sao đăng ký mà ko thấy nó gửi mail về nhỉ :binhsua08::binhsua08::binhsua08:

mình đâu có tiền LR mua HMA đâu, nhưng đc cái phần mềm của mình cho dùng thử theo dung lượng mà hết thì lại làm acc mới nên ko mất gì cả , chỉ mất công đăng ký tý thôi, chắc do phần mềm cách bạn fake chứ mình tạo acc mới lúc nào cũng thừa apps dow, ko muốn ngồi theo dõi chứ giờ cách dow của mình chỷ gần 3h là xong hết :).! cái quan trọng nhất khi chọn ip fake của mình là nó phải hiện trên bản đồ thực chứ có mấy cái ảo hình như thằng WHAFF nó ko pay =.=, mà giờ nó dễ tính nên ngày nào cũng có 1 2 poor, chủ yếu các bạn mày mò ip ko trùng hàng là đc chúc may mắn .:D

có chứ bạn nhưng yêu cầu là bạn phải làm mới hoàn toàn bắng cách, gỡ bỏ blue đi rồi dùng cclen xóa hết cokkie, xong ra tạo 1 user với quyền admin để làm tiếp ,have fun!.

cái này có chơi nhiều acc đc ko vậy bạn

và nếu chơi nhiều acc thì có dùng chung 1 tk pp đc ko?

pp có phải verifai ko?

các cậu chơi thì tự tìm hiểu đi
người ta share site ra rồi
thì tự mà mày mò chơi
cái gì cũng hỏi
cơm ở ngay trước mặt mà còn đòi đút tận miệng .....................

các cậu chơi thì tự tìm hiểu đi
người ta share site ra rồi
thì tự mà mày mò chơi
cái gì cũng hỏi
cơm ở ngay trước mặt mà còn đòi đút tận miệng .....................

pro nói chuẩn luôn :binhsua19:

đưa cho nồi cơm rồi , ăn được thì ăn k ăn dc thì thôi:)) Stop here !!!

post cái poor tiếp cho anh em có thêm tinh thần cái này 5h về à nha :D. site này min pay ko phải nhỏ nên các pro cheat cũng hơi ngán hơn cái FMF , mà thôi cứ kiếm đc bao nhiêu thì kiếm thôi , mình cũng ko cheat quá tay để site còn sống dài dài , đừng tham 1 tý mà đạp đổ cả miếng ăn của nhiều người là đc =.=

à còn máy bạn hỏi cái phần mềm fake thi mình nói 1 lần rồi , cyberghost hay là vào page 134 của kiếm 1==>5$/1ngày tham khảo , nên tự mày mò tìm tòi những ip ko đụng hàng để đc pay, vì hầu như ai cũng giấu nghề 1 chút để kiếm chứ :D!.thôi have fun chúc mọi người có tinh thần làm
P/S: mới làm acc mới anh em ủng hộ chút :AA58047 *.*

Last edited by a moderator:
hôm nay ngon thật random đc 2 cai 0.6$ thế là cắm máy có hơn 2 h đã đủ 5$ pay :), riêng hôm nay nhận 3 poor rồi để verify PP rồi show poor tiếp cho anh em có hứng làm , nhớ xài ip US nhé APPS nhiều dow mỏi cả tay ^^!.
ủa khi remove rồi mở lại hình như các app bị mất bớt phải k mấy bác
có mấy cái apps ko cố định thỉnh thoảng xuất hiện bạn dow nhanh thì đc ko 1 luc sau mất thì toi công dow ,những cái đó thường trả rất cao , tồi đa mình đc là 0,92$/1 apps random , chúc bạn may mắn !!

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week