Waiting for Answer williamanhpt scam 18$ mình nhé mọi người (edited)

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn đã up đầy đủ,nếu dc thì cậu edit luôn cho nó đúng thứ tự ảnh theo thời gian của chatlog nhé,để mọi người có thể hiểu 1 cách đầy đủ

Proff đã đầy đủ rồi nhé thím, mình nhận sai vì đã nóng giận " thái quá " với bị cáo williamanhpt đc tình nghi là scammer, mình sẽ chờ xem bị cáo và bạn bị cáo sẽ giải quyết thế nào :)

Vũ Anh cố lên cố lên :)

cách nói chuyện và giải quyết của vuanhbest mình k đồng tình chút nào! (hơi nóng tính xúc phạm người khác khi mọi chuyện còn chưa rõ ràng minh bạch) như thế là k được.

cách nói chuyện và giải quyết của vuanhbest mình k đồng tình chút nào! (hơi nóng tính xúc phạm người khác khi mọi chuyện còn chưa rõ ràng minh bạch) như thế là k được.

Ok, mất $ ai chẳng nóng giận, mình đã nhận sai rồi, giờ thì chờ !:)

Tau cũng *** muốn nói ai đúng ai sai. Tao khinh cái loại đi lừa níck người khác. *** hiểu mày thiếu thốn đến đâu mà phải làm trò rẻ rách này . Ở đời ăn nhân nào rồi gặp quả ấy thôi. Sống bẩn với người khác thì cũng sẽ bị như thế chứ *** có tốt gì đâu. Tao biết con chó nhà mày vẫn luẩn quẩn đâu đấy. Để bố gặp được thì *** có nước sống đâu
Còn WIliam nó chưa bao giờ lừa ai nhé

Tau cũng *** muốn nói ai đúng ai sai. Tao khinh cái loại đi lừa níck người khác. *** hiểu mày thiếu thốn đến đâu mà phải làm trò rẻ rách này . Ở đời ăn nhân nào rồi gặp quả ấy thôi. Sống bẩn với người khác thì cũng sẽ bị như thế chứ *** có tốt gì đâu. Tao biết con chó nhà mày vẫn luẩn quẩn đâu đấy. Để bố gặp được thì *** có nước sống đâu
Còn WIliam nó chưa bao giờ lừa ai nhé

TRONG TRƯỜNG HỢP NÀY WILLIAMANHPT ĐÃ BỊ HACK NICK, CẬU ẤY ĐÃ BỒI THƯỜNG LẠI CHO MÌNH RỒI, CẢM ƠN BẠN VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC NHỀU NHÉ ! LẦN SAU SẼ DÙNG TRUNG GIAN,KHÔNG GIAO DỊCH BẬY BẠ KIỂU NÀY NỮA , CLOSED

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week