• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer williamanhpt scam 18$ mình nhé mọi người (edited)

Status
Not open for further replies.

dmxb0yus

Senior
Reactions
128
MR
0.004
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tiền bạc mà dây dưa, khất hết lần này đến lần kia, Bác William thấy cũng sinh hoạt ở MMO này đều đặn mà, mất hình tượng quá cơ :">

chomaqa1

Senior
Reactions
363
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nói thật là nhìn cái cách chủ thớt đặt cái title,phải mình thì mình cũng *** muốn trả đâu.Bị scam nó hack dc pass,dính phải bao nhiêu phiền phức,dc mấy ông ăn cháo đá bát chưa gì đã nhặng lên dog này dog kia,phải tôi thì tôi thà chịu band mẹ nick cho xong

Nói thật là nhìn cái cách chủ thớt đặt cái title,phải mình thì mình cũng *** muốn trả đâu.Bị scam nó hack dc pass,dính phải bao nhiêu phiền phức,dc mấy ông ăn cháo đá bát chưa gì đã nhặng lên dog này dog kia,phải tôi thì tôi thà chịu band mẹ nick cho xong
Sống ở đời quan trọng là chữ Tín, trong trường hợp bị hack, nếu là 1 người uy tín thì cứ trả tiền trước cho người ta đi đã, rồi giải quyết vấn đề của mình sau.

Sống ở đời quan trọng là chữ Tín, trong trường hợp bị hack, nếu là 1 người uy tín thì cứ trả tiền trước cho người ta đi đã, rồi giải quyết vấn đề của mình sau.
Không tập trung đòi lại mấy cái acc kia để nó đi lừa tiếp người khác à,lúc đấy lại đi giải quyết tiếp chắc.Bác william chỉ xin có 3-4 tiếng để giải quyết thôi chứ có khất lần ngày này qua ngày khác đâu,bảo chủ thread up full chat log lên à biết ngay.Người ta xin có vài giờ để giả quyết dứt điểm mà cũng ko cho,quyết tâm tạo topic report cho bằng được,còn gọi là chó này chó nọ.Thật lòng không thể đồng tình với cách giả quyết của chủ thread trong tình huống này

pipersting

Senior
Verified
Reactions
743
MR
0.000
chuẩn nè, Không thể vin vào lý do bị hack mà đi scam người khác đc :cool:

chuẩn nè, Không thể vin vào lý do bị hack mà đi scam người khác đc :cool:
vấn đề ở đây là chỉ xin có vài tiếng để đòi lại đám acc mà cũng *** cho,lập luôn topic report với title và nội dung rất gây ức chế:"ngụy tạo chứng cứng 1 cách ngu xuẩn","tên lót thằng súc sinh này tên Thế Anh","nếu nó bị hack nick thì thằng hack này chắc thân với nó lắm nên mới biết pass vip72 và cả tên lót thằng này"
Nói thật là chủ thớt ngu *** chịu được,pass acc PP,pass yh và pass acc fr trùng nhau,bên trong yh có lưu log chat có thể tìm đầy đủ info các acc vip72.Tất cả đều do 1 thằng giả danh mod tonghaonhi lừa lấy được pass acc PP nên mới gây ra chuyện này

vấn đề ở đây là chỉ xin có vài tiếng để đòi lại đám acc mà cũng *** cho,lập luôn topic report với title và nội dung rất gây ức chế:"ngụy tạo chứng cứng 1 cách ngu xuẩn","tên lót thằng súc sinh này tên Thế Anh","nếu nó bị hack nick thì thằng hack này chắc thân với nó lắm nên mới biết pass vip72 và cả tên lót thằng này"
Nói thật là chủ thớt ngu *** chịu được,pass acc PP,pass yh và pass acc fr trùng nhau,bên trong yh có lưu log chat có thể tìm đầy đủ info các acc vip72.Tất cả đều do 1 thằng giả danh mod tonghaonhi lừa lấy được pass acc PP nên mới gây ra chuyện này

Ok, mình cũng k phải là người hay chửi bới người khác, nhưng đã xác định ai là súc sinh ai là người thì mình sẽ có cách nc phù hợp, trong trường hợp đó không ai bình tĩnh được đâu bạn, bạn hãy cứ bị scam dài dài đi rồi nc lễ phép với scamer nhé :)

Mình là bạn offline của Thế Anh,cũng đang giúp cậu ấy lấy lại đám acc bị hack thì thấy cái topic này,thật sự quá khó chịu nên mới vào comment.Sau khi chuyện này dc giải quyết xong,mình cũng xin xóa hết các comment trong này.
Mình hiểu là ai cũng rất ghét bọn scammer,nhưng trước khi buông những lời xúc phạm đến người khác thì mong ae hãy suy nghĩ thấu đáo 1 chút,tránh mất hòa khí chung
Còn chủ thớt muốn biết info của thằng scammer thật sự thì đọc topic này nhé http://mmo4me.com/threads/nghi-van-scan-nick-pp.121790/#post-2622273

Ok mình thank cậu nhiều, không có vấn đề gì hết, tiền dù ít hay nhiều thì mình cũng cần lấy lại được rồi tính sau,giờ k thể dùng lý lẻ nữa mà phải thực hiện , mình chờ tới 12h trưa ngày mai vậy !

=)) hóa ra quan trọng nhất vẫn cứ là tiền,còn thực sự bị thằng nào nó lừa thì cũng không quan trọng bằng =))))))))))
Thớt đã nghĩ như thế thì mình cũng không còn gì để nói thêm, cùng chờ đến trưa mai vậy

=)) hóa ra quan trọng nhất vẫn cứ là tiền,còn thực sự bị thằng nào nó lừa thì cũng không quan trọng bằng =))))))))))
Thớt đã nghĩ như thế thì mình cũng không còn gì để nói thêm, cùng chờ đến trưa mai vậy

Đừng bênh bạn cậu kiểu đó, mình không biết cậu và nó là ai trên cái 4rum này, cậu chẳng có quyền gì phán quyết cả. Vẫn là 1 câu thôi, hãy đứng trên danh nghĩa là người bị hại rồi lúc đó scammer là ai thì tự khắc cậu biết !

thaicongthanh

Senior
Reactions
151
MR
0.062
không làm xàm nữa,đừng lấy chuyện xưa vào chối tội ở đây :) MOD vào giải quyết nhé ,
up dùm bạn khi trưa có thấy wiliam nói đang very với bạn tại topic thuê sock mình pm kêu bạn thuê bạn bảo có rồi @@

:)) bọn tôi chẳng lẽ ko phải người bị hại???? Vừa bị hack cả đống nick vừa bị report + xúc phạm.Tôi cũng không phán quyết gì ai cả,chỉ có cậu ngay từ đầu đã sồn sồn dồn bạn tôi vào đường cùng,không để cho người ta chút thời gian để giả quyết vấn đề

sao ko up luôn cái đoạn cuối chat log lúc william xin cậu thời gian đến 3h chiều nay,up có mỗi đoạn đầu thế

Proff là chứng minh thôi, k cần đoạn van xin đâu cậu, mình k bàn cãi làm gì,cứ chờ tới ngày mai thôi,từ 3h đã lên 24h rồi, vừa lòng cả 2 rồi :)!
P/s nếu trc' mai mà trả tiền thì mình sẽ nhận lỗi vì đã xúc phạm, vừa ý cậu và bạn cậu chưa ?

Proff là chứng minh thôi, k cần đoạn van xin đâu cậu, mình k bàn cãi làm gì,cứ chờ tới ngày mai thôi,từ 3h đã lên 24h rồi, vừa lòng cả 2 rồi :)!
P/s nếu trc' mai mà trả tiền thì mình sẽ nhận lỗi vì đã xúc phạm, vừa ý cậu và bạn cậu chưa ?
2/3 đoạn chat log là khi cậu nói chuyện với thằng scammer,còn chỗ nói chuyện với wiliam xịn sau khi đã đòi lại dc acc yh thì lại không đưa lên
3 giờ lên 24 giờ??? Xin cho hỏi 3h ở chỗ nào thế??? Không 1 phút nào lên 24h thì đúng hơn,đừng nói như thể cậu đồng ý cho bạn mình 3h,còn 24h là mod cho chứ không phải cậu nhé.Đừng nói như thể mình rộng lượng thoải mái như thế =))

2/3 đoạn chat log là khi cậu nói chuyện với thằng scammer,còn chỗ nói chuyện với wiliam xịn sau khi đã đòi lại dc acc yh thì lại không đưa lên
3 giờ lên 24 giờ??? Xin cho hỏi 3h ở chỗ nào thế??? Không 1 phút nào lên 24h thì đúng hơn,đừng nói như thể cậu đồng ý cho bạn mình 3h,còn 24h là mod cho chứ không phải cậu nhé.Đừng nói như thể mình rộng lượng thoải mái như thế =))

Giờ sẽ đưa luôn đây, khổ lắm :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week