Ask wire bank

Cái form nó là vậy. Điền Bank name là vietcombank thì bank country phải là vietnam, kiểu gì cũng dính, kaka, Kiểu này tạo được mobvista info vietnam hay USA mới ổn
PM AM bảo là, tôi là công dân Mỹ, nhưng tôi đang công tác tại vn trong 6 tháng, thế nên tôi muốn dùng bank của trợ lý tôi nhận $ thay tôi, cái là nó cho à =]]

Ac vậy trên form kia c k ghi bank country à @@
Thì ghi Bank country: Canada chứ cậu, mình có nói mình ghi việt nam bao giờ đâu, có điều mình điền đại số tài khoản với swift code vào thôi ah:D

Thì ghi Bank country: Canada chứ cậu, mình có nói mình ghi việt nam bao giờ đâu, có điều mình điền đại số tài khoản với swift code vào thôi ah:D
Phế cái acc lun. Phí hoài vậy. :(. Biết sớm để mình nhờ bà chị :(

:D fake thì đơn giản, nó tin hay k lại là chuyện khác

đã dính tới việt nam thì 3 bước cũng soi, 1 bước cũng soi mà đứng yên éo đi nó cũng soi tại sao mày k đi :oops::oops:
Chat XXX vs AM xong chưa mà ra chém đó :3

sắp ăn nên làm ra với dịch vụ cho thue bank US

wire về bank PO đc ko nhỉ ? . Phần tên người nhận điền fake đc ko nhỉ ?
không được, nó muốn điều tra xem có bảo nhiêu % vn làm net nó. nên cái nó cần ko phải là cái địa chỉ thanh toán. mà là info member của nó :D:D:D:D:D

không được, nó muốn điều tra xem có bảo nhiêu % vn làm net nó. nên cái nó cần ko phải là cái địa chỉ thanh toán. mà là info member của nó :D:D:D:D:D
ý miền fake name PO . nó with về rồi PO có nhận ko nhỉ :D ( PO mình name vn )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week