Matrix World Consumer Alliance – Nơi hội tụ của nhiều anh tài trong giới MMO

Status
Not open for further replies.
nó mà ko phun trào thì sao lấy lại dc vốn ta :(

cứ từ từ cậu ơi. đầu tư ít nên thu hồi lâu là phải rồi. tớ cũng vậy nè. 50$ ngồi tái đầu tư liên tục, được thì ăn ko dc thì .....cày cuốc lại. ^^
với lại nó giảm minpay còn 20 rồi kìa. chứng tỏ 1 điều. Nó sẽ sống lâu hơn mình nghĩ. hehe.

đã bảo là site nhà giàu đầu tư nhiều thì mau hoàn vốn. Lý do đơn giản là 65% phải tái đầu tư vì vậy vốn của mình sẽ tăng lên từng giờ, vốn tăng đương nhiên lãi tăng, lãi mẹ đẻ lãi con. Đó là lý do tại sao đầu tư nhiều thì mau hoàn vốn.
Mấy bác nhiều vốn thì ngồi cười khẩy với nhau để mấy bác ít vốn kêu như vạc :))

Hỏi hết muốn trả lời :( đã nói là rcb 10% cả đầu tư và tái đầu tư thì kiểu gì chả là đầu tư

Hỏi hết muốn trả lời :( đã nói là rcb 10% cả đầu tư và tái đầu tư thì kiểu gì chả là đầu tư
Có nghĩa là giờ mình có Your Repurchasable Balance: $60, mình dùng mua tiếp 30 pos thì báo cậu để nhận lại 6$ đúng ko :). Nếu đúng vậy thì để lúc nào nhiều nhiều mình báo cả thể nhé :D

Có nghĩa là giờ mình có Your Repurchasable Balance: $60, mình dùng mua tiếp 30 pos thì báo cậu để nhận lại 6$ đúng ko :). Nếu đúng vậy thì để lúc nào nhiều nhiều mình báo cả thể nhé :D
Chính xác rồi bạn :) mình sẽ rcb dựa trên số tổng đầu tư và tái đầu tư của bạn trừ đi số mình đã rb.

Chính xác rồi bạn :) mình sẽ rcb dựa trên số tổng đầu tư và tái đầu tư của bạn trừ đi số mình đã rb.
ok, khi nào số tái đầu tư = 100$ mình sẽ báo nhé :D

haha cái này đã ai có lãi nhìu chưa

Mình đây, Trừ vốn đi lãi được 144.23$ rồi :)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week