Matrix World Consumer Alliance – Nơi hội tụ của nhiều anh tài trong giới MMO

Status
Not open for further replies.
Vừa làm phát
[SIZE=-1]Total Positions: [/SIZE]
[SIZE=-1]172[/SIZE]
[SIZE=-1]Total Ad Units Purchased: [/SIZE]
[SIZE=-1]$344.00[/SIZE]
[SIZE=-1]Total Profit from Ad Units: [/SIZE]
[SIZE=-1]$0.00[/SIZE]

Hy vọng nó ko thay đổi chính sách theo hướng bất lợi và live hết tháng 10 là ấm :D

có lẽ lượng tiền đổ vào site này sẽ ít đi, do có 1 site mới là passiverevshare đang nổi đình nổi đám :binhsua24:[h=3] [/h]

có lẽ lượng tiền đổ vào site này sẽ ít đi, do có 1 site mới là passiverevshare đang nổi đình nổi đám :binhsua24:

Để xem được mấy ngày :)

cái trangg này mình thấy ổn hơn còn trang mới dc đón đầu thế sợ k ổn rồi.nên a em có lễ cứ nên yên tâm thằng này

toàn thằng không chịu dep mà cứ chờ người khác dep nên dạo này lãi ko như ỉa chảy nữa rồi :binhsua29:

mấy ông lớn thu hồi vốn rồi. giờ ngồi rung đùi chờ tiền lời
ko dep nữa nên lãi ...ít lại. mấy đứa nhỏ ở dưới thật là tội nghiệp. hixx. mình nằm trong số mấy đứa nhỏ. :binhsua23:

Có ref vua dep 526$ mà chưa thấy báo danh nhận rb nhỉ??? chắc ref này không thèm rb :))

Có ref vua dep 526$ mà chưa thấy báo danh nhận rb nhỉ??? chắc ref này không thèm rb :))
ok, vậy chuyển qua cho mình nhé :)
Từ đêm qua đến h mới đc $12.65 các pac ạ, hy vọng đêm nay đủ 20$ để rút. (mà min withdraw là 20 hay 25 ấy nhỉ, thấy mục FAQ trên site ghi 20).

Last edited by a moderator:
ok, vậy chuyển qua cho mình nhé :)
Từ đêm qua đến h mới đc $12.65 các pac ạ, hy vọng đêm nay đủ 20$ để rút. (mà min withdraw là 20 hay 25 ấy nhỉ, thấy trên FAQ trên site ghi 20).
Uh nó mới hạ xuống còn 20 đó bạn, trước là 25 :) như vậy đủ biết nó đang tăng trưởng rất mạnh nên nới lỏng thanh toán chút ít :)

Uh nó mới hạ xuống còn 20 đó bạn, trước là 25 :) như vậy đủ biết nó đang tăng trưởng rất mạnh nên nới lỏng thanh toán chút ít :)

hnay nữa là đủn min pay rồi đây.lãi vẫn cao mà các bố già

tình hình là đang thấy nó pay chậm lại thì phải
Bạn chịu khó rút PZ thì nó pay nhanh hơn STP. mà rút vào buổi tối nó pay ngay. mình đã thứ nghiệm bằn cách rút 2 lần 1 lần buổi sáng và một lần buổi tối lúc 7h. Đến tầm 7h30 nó paid 1 lần 2 cái luôn :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week