Matrix World Consumer Alliance – Nơi hội tụ của nhiều anh tài trong giới MMO

Status
Not open for further replies.
cái này mà nó tái đầu tư có dc tính rcb k thớt
Có chứ bạn, vẫn rb 10% như thường :)

- - - Updated - - -

Site ngon, uy tín, thông tin đầy đủ và đang rất đình đám trong làng MMO thế giới mà chả mấy ai chiến :(
Toàn thấy đâm đầu vào mấy site gì gì
hỏi sao không lỗ hix hix...

hic cái này thi nên đầu tư = loại nào đây,e có mỗi lr,nhưng cái khác ko biết dùng lắm,dùng loại nào thì ít bị block hay limit nhất

hic cái này thi nên đầu tư = loại nào đây,e có mỗi lr,nhưng cái khác ko biết dùng lắm,dùng loại nào thì ít bị block hay limit nhất
Quá đơn giản, bán LR mua PZ ma chiến. PZ giờ đang rẻ :))

Đã nhận RCB tái đầu tư của chủ thớt, thanks cậu ^^

You've got cash!Bui Tu Hai just sent you money through Payza.
Payment Details

• Date: September 17, 2012 3:06:04 AM
  • Amount Sent: $5.00 USD
  • Sender Name: Bui Tu Hai

Bác nào chưa nhận refback thì pm mình nhé :)

Bui VietBui Viet362,00
Phùng vuongPhùng vuong38,00
Dung LeDung Le564,00
Le Quoc HoangLe Quoc Hoang12,00
Giang Pham HoangGiang Pham Hoang48,00
Vo Nguyen DoanVo Nguyen Doan46,00
van nam nguyenvan nam nguyen16,00
khanh phamkhanh pham6,00
Pham Thi Thu ThanhPham Thi Thu Thanh264,00
Pham LinhPham Linh50,00
Quynh TienQuynh Tien4,00
Loc Ngo DuyLoc Ngo Duy56,00

Bác nào chưa nhận refback thì pm mình nhé :)

Bui VietBui Viet362,00
Phùng vuongPhùng vuong38,00
Dung LeDung Le564,00
Le Quoc HoangLe Quoc Hoang12,00
Giang Pham HoangGiang Pham Hoang48,00
Vo Nguyen DoanVo Nguyen Doan46,00
van nam nguyenvan nam nguyen16,00
khanh phamkhanh pham6,00
Pham Thi Thu ThanhPham Thi Thu Thanh264,00
Pham LinhPham Linh50,00
Quynh TienQuynh Tien4,00
Loc Ngo DuyLoc Ngo Duy56,00
Đã nhận RCB của 566$ :binhsua31:

Site đại gia mà :)) nhưng vẫn có vài member dep vài $ :( chả biết bao giờ rút được :))

vậy sile này dep it nhất là nhiêu $,đang tính lãnh học bổng để đầu tư,nhưng chắc tầm 50$ thì được không mấy pro
:binhsua37:

Site còn rất ngon, ae chiến mạnh nào. ^^
Up cái proof mới về sau 4 tiếng, cho ae có hứng nào. ^^

Thớt đang online đây, có ai hỏi gì nào :) vừa có bác dep phat 700$ :X đại gia có khác :D

- - - Updated - - -

mỗi ngày một proof nhé :)
Chơi site đẳng cấp đã thiệt :))

cho hỏi chiến thuật chơi là thế nào đây bạn, mình có 30 ad rồi, cứ 3-4 tiếng thì có khả năng mua thêm 1 ad bằng re purchase or balance withraw, mà mình thấy min 25$ nên ko biết bắt đầu để dành từ khi nào để bắt đầu rút được.

cho hỏi chiến thuật chơi là thế nào đây bạn, mình có 30 ad rồi, cứ 3-4 tiếng thì có khả năng mua thêm 1 ad bằng re purchase or balance withraw, mà mình thấy min 25$ nên ko biết bắt đầu để dành từ khi nào để bắt đầu rút được.

Cậu muốn rút thì đừng dùng banlance để tài đầu tư, chỉ tái đầu tư bằng cài re-purchase. Cái này min pay khá cao, đợi cũng hơi lâu nếu chơi ít.

nhìn mấy cái proof sướng gớm. mình ko biết chơi loại này :((

Cậu muốn rút thì đừng dùng banlance để tài đầu tư, chỉ tái đầu tư bằng cài re-purchase. Cái này min pay khá cao, đợi cũng hơi lâu nếu chơi ít.
em cũng tính chơi cái GAB mà thấy ko ngon như cái này, với lại min cao nên chắc lâu chết hơn. Theo bác thì đến khi nào em nên để dành bác ơi, tiền ném vào mới 50$ thôi. mà cũng cạn máu PZ rồi bác việt ơi. ko có khả năng purchase thêm nữa.

em cũng tính chơi cái GAB mà thấy ko ngon như cái này, với lại min cao nên chắc lâu chết hơn. Theo bác thì đến khi nào em nên để dành bác ơi, tiền ném vào mới 50$ thôi. mà cũng cạn máu PZ rồi bác việt ơi. ko có khả năng purchase thêm nữa.

Thì cứ để balance lại đủ min rút thì rút thôi, còn phần bắt tái thì phải tái mỗi khi đủ mua một package.

cái này lâu rút quá mình cũng ném vào em nó 50$ từ hom 9/9 mà tới giờ vẫn chưa đủ min để pay.k biết khi nào e nó cho đủ min pay nữa.có đc pay k nữa.chứ lâu quá trời à thấy ng ta rút mà thèm quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week