Matrix World Consumer Alliance – Nơi hội tụ của nhiều anh tài trong giới MMO

Status
Not open for further replies.
cái này lâu rút quá mình cũng ném vào em nó 50$ từ hom 9/9 mà tới giờ vẫn chưa đủ min để pay.k biết khi nào e nó cho đủ min pay nữa.có đc pay k nữa.chứ lâu quá trời à thấy ng ta rút mà thèm quá

Thế thì càng nhàn mà, rút 2 lần là đủ vốn, :D ăn tiền RCB lấy lãi là được :))

Chủ thớt là Tạ Thế Linh đó hả.hj cái này nhìn cũng thèm đây nhỉ.:binhsua58:

cái này lâu rút quá mình cũng ném vào em nó 50$ từ hom 9/9 mà tới giờ vẫn chưa đủ min để pay.k biết khi nào e nó cho đủ min pay nữa.có đc pay k nữa.chứ lâu quá trời à thấy ng ta rút mà thèm quá

hả, nói như bác chắc em nửa tháng nữa mới rút được quá. Thôi compound 100% luôn. kệ mệ nó tới đâu thì tới, lỡ rồi, cái này chuyển upline được ko vậy mấy bác

hả, nói như bác chắc em nửa tháng nữa mới rút được quá. Thôi compound 100% luôn. kệ mệ nó tới đâu thì tới, lỡ rồi, cái này chuyển upline được ko vậy mấy bác

Không chuyển được, tái 100% ăn tiền RCB cũng là một chiến thuật hay nếu site ngon :))

mình đang tính như sau cũng chuẩn bị đầu tư thui nha:
ep vào 50$ theo các pro thì lãi bình quân 1 ngày 5% vậy,10 ngày là 50% <=> 50$x50%= 25$ trong 10 ngày.

vợt hết 24$ tái đầu tư vào.thì trong ta được 74$ .

tiếp 10 ngày nữa thì được ~35$,zớt tiếp vào,vậy là được 100$ trong đó.

vậy đến ngày thứ 30 ta sẽ có food đầu tiên với 25$ ,và cứ 10 ngày tiếp theo là ~ 30$.~40~.

tính vậy có đúng không nhể.
cái này chưa tính refback nha.thêm refback nữa chắc được thêm 10$.
hix không biết nó cho mình ăn cam sành lúc nào

ai thấy cho cái bình luận,mình chuẩn bị đầu tự ~50$ nên cũng thấy vậy.

Proof ngày mới nào :))

- - - Updated - - -

Chủ thớt là Tạ Thế Linh đó hả.hj cái này nhìn cũng thèm đây nhỉ.:binhsua58:
Làm gì mà nhắc tên cúng cơm của mình ra thế bạn :D mình Linh đây :)

Last edited by a moderator:
chủ thớt ném cái yahoo vào inbox cho mình với, đang tính dep vô thằng này nên cần hỏi vài thứ

chủ thớt ném cái yahoo vào inbox cho mình với, đang tính dep vô thằng này nên cần hỏi vài thứ
Ném vào inbox cho bạn à? yahoo mình đây liuyfamily bạn muốn ném đi đâu thì ném nhé :))

chủ topic nói rõ lại, pos lãi bao nhiều % mỗi ngày, nhận trong bao lâu, chứ lười tính wa :D

chủ topic nói rõ lại, pos lãi bao nhiều % mỗi ngày, nhận trong bao lâu, chứ lười tính wa :D
Mình cũng chả tính được bao nhiêu %/ngày nữa. như của mình tính quân bình được khoảng 7-8%/ngày.
Thật ra cái này rất khó để tính được chính xác vì 50% lợi nhuận của bạn là tái đầu tư nên số vốn của bạn sẽ tăng lên và lợi nhuận cũng tăng theo.
Như mình thì có thể thu hồi vốn sau khoảng 10 ngày. Mình chơi hôm 9/9 đến nay được 9 ngày. Dep 400$ và đã thu được 362$

sao mấy ông này lãi kinh thế nhỉ.mình cũng chơi ngày 9/9 mà đến này chưa đủ min pay.mình vốn nhỏ nên chỉ có 50$ mà hnay chưa đủ 25$ để pay.cái này k biết sao nữa đây

sao mấy ông này lãi kinh thế nhỉ.mình cũng chơi ngày 9/9 mà đến này chưa đủ min pay.mình vốn nhỏ nên chỉ có 50$ mà hnay chưa đủ 25$ để pay.cái này k biết sao nữa đây
Theo mình thì vốn nhiều lãi nhiều bạn ơi. Vì sao??? Vì 50% lợi nhuận là tái đầu tư, vì vậy số vốn của bạn sẽ liên tục tăng lên thì đương nhiên lãi sẽ nhiều hơn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week