• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell xả hàng ít card PO giá tốt.

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
còn ít card PO xả hàng về quê chống nóng, sell giá rẻ nên anh e xài tẹt ga thoải mái.
ship hàng toàn quốc.
pm : volong66

up phát, anh e xúc hộ ít.
thank

Ko nói giá :-S Inbox tớ giá nhé

ông này trước bị vụ report trên này bán card bị lock hàng loạt, vào cãi chối chết xong giờ vẫn còn rao bán cơ à ?

Anh em lưu ý Payonner đã thay đổi chính sách, giơ hold tiền ngay từ lần đầu nên xác định nếu cả 2 cái Questionnaire và ID Documents Uploaded không được Approved thì card để chơi chứ khỏi nhận tiền gì nhé.

ông này trước bị vụ report trên này bán card bị lock hàng loạt, vào cãi chối chết xong giờ vẫn còn rao bán cơ à ?

Anh em lưu ý Payonner đã thay đổi chính sách, giơ hold tiền ngay từ lần đầu nên xác định nếu cả 2 cái Questionnaire và ID Documents Uploaded không được Approved thì card để chơi chứ khỏi nhận tiền gì nhé.
sao chơi bẩn thế bác, clone nick troll làm gì thế bác, topic bác sell thì bác cứ sell, nhảy qa đây làm gì.
sao bác ko qua mấy topic kia mà cắn, còn cái aprroved bác ko làm dc thì xem lại cách ăn ở nhé, chứ ng khác làm ào ào

còn ít xả nốt cho anh em

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week