Xây Dựng Hệ Thống OneCoin CryptoCurrency 1kEuro/WEEK

1. Onecoin chính xác là matrix với việc bán tokens quy đổi ra coin chứ không phải sử dụng phần cứng để đào, nhiều người không hiểu về coin cứ coi onecoin thần thánh, nhưng sure nó sẽ sụp khi không ai mua tokens nữa
2. Coin là gì, bản chất coin là một giao thức mã hoá được giải mã bằng sức mạnh phần cứng, onecoin giải mã bằng gì, hay bằng tính chất quy đổi. Hầu như đa số những ai am hiểu về Crypto không coin onecoin là một đồng coin minh bạch, bằng chứng onecoin không bao giờ được thống kê vào mảrketcap
3. Hiện nay 1 đồng coin muốn trụ lại và có giá trị vững chắc phải đi từ dự trữ chờ tăng giá sang ứng dụng vào đời sống, bitcoin hỗ trợ thương mại điện tử , đầu tư, Ripple được một số ngân hàng đầu tư vì tính năng giao dịch tuyệt vời, Ethereum với công nghệ hoàn toàn mới

Đây chỉ là 1 trong nhiều phần nhỏ để biết coin tạo ra đơn giản, nhưng để nó chịu sự chấp nhận to lớn người dùng thì còn xa. Hiện nay bitcoin chỉ mới đi được bước đường tiến tới bitcoin license

Thông tin onecoin liên kết alibaba là hoang tưởng, hiện nay china cấm hoàn toàn về coin, ngay cả việc mua bán máy đào coin còn không cho phép bán trên các sàn thương mại điện tử, cấm cả công ty trong nước start coin project thì lấy đâu hợp tác .
http://www.coindesk.com/chinas-ebay-bans-bitcoins-and-mining-gear/

Mình không bài trừ onecoin cũng không ủng hộ

Ai từng lắp máy đào coin thì mới hiểu đc cái bản chất của nó :D bác ah`. Vd ở bitcoin tôi đào đc 1 tôi sell 1 đào đc 10 thì sell 10. Còn với onecoin có 1k mà chỉ sell đc 10 thì tất nhiên sẽ cố vô số câu hỏi đc đặt ra. Và sự minh bạch nằm ở đâu ??? :D. Nếu 1 ngày nào dó Ruja Ignatova mất tích giống nakamoto satoshi thì đồng one coin sẽ đi về đâu :D ??? Trong khi chính hệ thống coin chỉ cho sell 1 - 2% 1 ngày :D. Vậy ai sẽ người tham gia tiếp ??? :D Có vô số câu hỏi cần trả lời nhưng kết quả vẩn là thiên nan vấn... :(

Ai từng lắp máy đào coin thì mới hiểu đc cái bản chất của nó :D bác ah`. Vd ở bitcoin tôi đào đc 1 tôi sell 1 đào đc 10 thì sell 10. Còn với onecoin có 1k mà chỉ sell đc 10 thì tất nhiên sẽ cố vô số câu hỏi đc đặt ra. Và sự minh bạch nằm ở đâu ??? :D. Nếu 1 ngày nào dó Ruja Ignatova mất tích giống nakamoto satoshi thì đồng one coin sẽ đi về đâu :D ??? Trong khi chính hệ thống coin chỉ cho sell 1 - 2% 1 ngày :D. Vậy ai sẽ người tham gia tiếp ??? :D Có vô số câu hỏi cần trả lời nhưng kết quả vẩn là thiên nan vấn... :(
Thì về cơ bản nó là Ponzi thôi bác ạ..:D...có điều hiện tại sống được lâu phết...^^.

Thì về cơ bản nó là Ponzi thôi bác ạ..:D...có điều hiện tại sống được lâu phết...^^.

yup bởi vậy xác định chơi thì hãy xem nó như hyip :D. Vì em cũng từng lắp máy đào bitcoin và 1 cơ số coin khác nên trong mắt em thì những coin này chỉ là hyip dài ngày :D

yup bởi vậy xác định chơi thì hãy xem nó như hyip :D. Vì em cũng từng lắp máy đào bitcoin và 1 cơ số coin khác nên trong mắt em thì những coin này chỉ là hyip dài ngày :D
Đồng ý cách nhìn + quan điểm
Chơi là chơi còn xem nó là coin hay gì là tuỳ mỗi ng
Riêng tớ chơi vẫn chơi, k tuyển ref
Lúc nó mới ra cũng đã nghe hội thảo các kiểu... Và đánh giá rằng hội thảo giới thiệu về onecoi thì những người đã hiểu bẩn chất coin là thế nào sẽ cười mỉm
Giá trị đồng onecoin đúng là phụ thuộc vào ý niệm của 1cá nhân thôi :), tuy vậy tham gia ngay từ đầu và thậm chí thời điểm này thì cũng chấp nhận dc
Nhưg ghét cái kiểu tung hê onecoin tốt,hiện đại, bla...

Chơi là chơi thôi
Tìm hiểu sâu xa là hết muốn chơi luôn :D:p
Chơi và chấp nhận quy tắc cuộc chơi của họ thoai
Cái dc gọi là onecoin sẽ ngày một tăng giá ( chính sách hấp dẫn nhà đầu tư, và tăng thế nào do 1ng quyết định )
Đến một lúc thanh khoản nó có vấn đề thì đồng coin này đi xuống và thế là có việc cho báo chí thế giới làm viêc :D:D

Chơi là chơi thôi
Tìm hiểu sâu xa là hết muốn chơi luôn :D:p
Chơi và chấp nhận quy tắc cuộc chơi của họ thoai
Cái dc gọi là onecoin sẽ ngày một tăng giá ( chính sách hấp dẫn nhà đầu tư, và tăng thế nào do 1ng quyết định )
Đến một lúc thanh khoản nó có vấn đề thì đồng coin này đi xuống và thế là có việc cho báo chí thế giới làm viêc :D:D

yup :-< có lẽ do em phân cmn tích nhiều quá nên ko chơi từ tháng 8 năm ngoái
chứ nếu hồi đó chơi thì cũng bỏ túi tương đối

Cơ bản là cứ thấy lợi nhuận ảo mà đa cấp thổi phồng lên nên họ chẳng quan tâm...

yup :-< có lẽ do em phân cmn tích nhiều quá nên ko chơi từ tháng 8 năm ngoái
chứ nếu hồi đó chơi thì cũng bỏ túi tương đối
Dân đa cấp hay nói là " CƠ HỘI " :cool::D
Đôi khi trong giới này mà hiểu bản chất lại khó quyết đoán :rolleyes::rolleyes:
Nên tìm hiểu ở mức độ nhất định thoai, tất nhiên đầu tư gì cũng phải tìm hiểu chứ k như dân đa cấp là lừa người, dối cả bản thân :D:D:D

Dân đa cấp hay nói là " CƠ HỘI " :cool::D
Đôi khi trong giới này mà hiểu bản chất lại khó quyết đoán :rolleyes::rolleyes:
Nên tìm hiểu ở mức độ nhất định thoai, tất nhiên đầu tư gì cũng phải tìm hiểu chứ k như dân đa cấp là lừa người, dối cả bản thân :D:D:D
Chúc bạn cuối tuần vui vẻ nhé

Đồng ý cách nhìn + quan điểm
Chơi là chơi còn xem nó là coin hay gì là tuỳ mỗi ng
Riêng tớ chơi vẫn chơi, k tuyển ref
Lúc nó mới ra cũng đã nghe hội thảo các kiểu... Và đánh giá rằng hội thảo giới thiệu về onecoi thì những người đã hiểu bẩn chất coin là thế nào sẽ cười mỉm
Giá trị đồng onecoin đúng là phụ thuộc vào ý niệm của 1cá nhân thôi :), tuy vậy tham gia ngay từ đầu và thậm chí thời điểm này thì cũng chấp nhận dc
Nhưg ghét cái kiểu tung hê onecoin tốt,hiện đại, bla...
Đồng quan điểm với cậu, vì trong MMO này đúng là có nhiều cái là MLM và mọi người vẫn đầu tư ầm ầm.... Vì nghĩ được cửa dưới trả cửa trên....

Còn Admin HYIP, Reshare...etc là cửa trên cùng thì ít ai để ý. Có mở site Surf từ 2005 và công nhận cửa trên mà PR tốt thì....kết cục Admin vẫn là cửa trên. Đã được trải nghiệm.

có nhiều câu hỏi ko thể trả lời được, ví dụ như CEO biến mất :D (Như chết vì tai nạn)

Còn trả lời được là hiện tại giới hạn bán hàng ngày của từng gói, vì tránh đầu cơ và gắng để đủ cung cầu mua và bán Onecoin.... đạt 1tr, 1tr2 thành viên lúc đó sẽ mở rộng ROOM ra cho bạn trao đổi...Trông đợi Quý I 2016.

Cơ bản là cứ thấy lợi nhuận ảo mà đa cấp thổi phồng lên nên họ chẳng quan tâm...
Bạn thử so sánh trồng cây Đinh lăng bán cho China, USA, Việt Nam thử xem sao.

Nếu bán cho VN sau 3 năm có tiền
Nếu bán cho China sau 3 năm có chút lãi
Nếu bán cho USA sau 3 năm lãi hàng triệu USD

Giống như bán vải thiều sang Eu đó bạn.....Thật tuyệt vời cho Việt Nam mình
Còn bán cá Ngừ cho Japan thì đạt chuẩn có mỗi 3 con :(

Nên, thổi phồng hay ko chúng ta chưa biết. Thực tế mới biết được

Đối với những con chó đá cấp này thì chúng nó mất cái gọi là lòng tự trong tối thiểu rồi. Nên có nói gì thì cũng không thể nào cho chúng nó quay lại cái nhân tính con người được các bác ạ :D.
Thôi thì có câu này tặng lũ đa cấp "Gieo nhân nào gặp quả ấy thôi các cọn ạ" :D

Cho mình hỏi là mình muốn đổi từ onecoin sang euro thì vào Exchange/Tranding/ xong kích vào BID à
Cái chỗ # of coins (10 min.) chỉ được điền tối đa là 9 thôi à.. 1.5% phải k
Mình thấy có Expires ghi là 19.10, tức là tiền chuyển sang euro đến hôm đấy sẽ bị hết hạn à
Chỉ mình cách rút tiền với, mình có tài khoản PM rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week