Xây Dựng Hệ Thống OneCoin CryptoCurrency 1kEuro/WEEK

Đối với những con chó đá cấp này thì chúng nó mất cái gọi là lòng tự trong tối thiểu rồi. Nên có nói gì thì cũng không thể nào cho chúng nó quay lại cái nhân tính con người được các bác ạ :D.
Thôi thì có câu này tặng lũ đa cấp "Gieo nhân nào gặp quả ấy thôi các cọn ạ" :D
Trong bất kể cv nào cũng có Chó và Người,

Chúc bạn tĩnh tâm cho 1 tuần mới hiệu quả nhé.

Cho mình hỏi là mình muốn đổi từ onecoin sang euro thì vào Exchange/Tranding/ xong kích vào BID à
Cái chỗ # of coins (10 min.) chỉ được điền tối đa là 9 thôi à.. 1.5% phải k
Mình thấy có Expires ghi là 19.10, tức là tiền chuyển sang euro đến hôm đấy sẽ bị hết hạn à
Chỉ mình cách rút tiền với, mình có tài khoản PM rồi
Tài khoản của bạn gói bao nhiêu? Tùy từng gói có lượng rút khác nhau.
Bạn click vào "ASK" để Bán Onecoin nhé.
Expires là ngày bắt đầu mở sàn lại, Còn bạn đặt lệnh cho lên sàn có thể sáng hnay thì hôm sau Eu về tài khoản Cash Account bạn nhé

Tài khoản của bạn gói bao nhiêu? Tùy từng gói có lượng rút khác nhau.
Bạn click vào "ASK" để Bán Onecoin nhé.
Expires là ngày bắt đầu mở sàn lại, Còn bạn đặt lệnh cho lên sàn có thể sáng hnay thì hôm sau Eu về tài khoản Cash Account bạn nhé
Gói mình là Trader, vậy 1 ngày rút được bao nhiêu coin hả bạn
Mình thấy dưới ghi Available max amount for sale today: 12.00 EUR là mình điền số coin sao cho nhỏ hơn 12 là được à
Mình tưởng là số coin bán là theo 1.5% tổng coin hiện có của mình mà
Sáng mình làm mãi toàn thông báo Max order amount for the day exceed
Xong mình điểu chỉnh thì có 1 cái thông báo success, nhưng mình xem mấy chỗ lịch sử không thấy ghi gì cả, không biết được chưa
À mình thấy chỗ TRANSACTIONS ghi SELL 5 2.346 € PENDING là được phải không bạn
Mai là tiền Cash hả, không bị hết hạn gì phải k.. thấy có Expires chả hiểu gì :confused::p
Mỗi lần rút qua PM mất tận 10€, mình để chuyển về hết rút 1 thể được không bạn

Last edited:
bọn support làm việc lề mề thật gửi mail support hơn 5 ngày rồi mà chưa dc reply

dạo này nó lại giới hạn tiếp số onecoin dc sell trogn 1 ngày hả mọi người
bt mình sell dc 10 onecoin 1 ngày giờ nó chỉ cho sell có 5 onecoin thôi à

Gói mình là Trader, vậy 1 ngày rút được bao nhiêu coin hả bạn
Mình thấy dưới ghi Available max amount for sale today: 12.00 EUR là mình điền số coin sao cho nhỏ hơn 12 là được à
Mình tưởng là số coin bán là theo 1.5% tổng coin hiện có của mình mà
Sáng mình làm mãi toàn thông báo Max order amount for the day exceed
Xong mình điểu chỉnh thì có 1 cái thông báo success, nhưng mình xem mấy chỗ lịch sử không thấy ghi gì cả, không biết được chưa
À mình thấy chỗ TRANSACTIONS ghi SELL 5 2.346 € PENDING là được phải không bạn
Mai là tiền Cash hả, không bị hết hạn gì phải k.. thấy có Expires chả hiểu gì :confused::p
Mỗi lần rút qua PM mất tận 10€, mình để chuyển về hết rút 1 thể được không bạn

ONECON EXCHANGE DAILY ASK LIMITS: STARTER / TRADER - 12 EUR; PRO TRADER / EXECUTIVE TRADER - 36 EUR; TYCOON TRADER - 60 EUR; PREMIUM - 120 EUR

Đây là giới hạn rút của từng gói bạn nhé.
Bạn có thể rút về Cash Account 1 lần rồi đặt lệnh về PM cũng được
Đang giới hạn bán để tránh đầu cơ, đạt 1tr đến 1tr2 người sẽ tăng số lượng bán

Chúc bạn thành công

dạo này nó lại giới hạn tiếp số onecoin dc sell trogn 1 ngày hả mọi người
bt mình sell dc 10 onecoin 1 ngày giờ nó chỉ cho sell có 5 onecoin thôi à
ONECON EXCHANGE DAILY ASK LIMITS: STARTER / TRADER - 12 EUR; PRO TRADER / EXECUTIVE TRADER - 36 EUR; TYCOON TRADER - 60 EUR; PREMIUM - 120 EUR

Không phải bạn nhé, Nó có những giới hạn để mọi người đặt lệnh trên sàn khớp nhau.

Không phải bạn nhé, Nó có những giới hạn để mọi người đặt lệnh trên sàn khớp nhau.
Ủa thế giờ không bị giới hạn 1,5% khi rút nữa à cậu, dù tài khoản còn bao nhiêu thì vẫn rút đc đúng 12 euro ko bị giới hạn 1,5% đúng ko cậu

Ủa thế giờ không bị giới hạn 1,5% khi rút nữa à cậu, dù tài khoản còn bao nhiêu thì vẫn rút đc đúng 12 euro ko bị giới hạn 1,5% đúng ko cậu
Không phải 12 mà là max là 12, tức giờ chỉ chọn được 5 coin thôi, 6 nó lên 14 rồi.. lúc đầu mình rút mãi toàn báo max order
xong chỉnh thành 5 cái được luôn, nhưng 1 ngày chỉ được rút 1 lần..mỗi lần rút lại bị tính phí coin nữa ( 0.13)

Vừa kiểm tra thì từ Euro sang PM bị tạm ngừng rồi
Thế này có mà rút mấy tháng không xong.... nên hiện tại ở VN chưa ai hoàn vốn cả
Bảo trong tài khoản có 1 tỷ hay 2 tỷ là tự tính ra thôi.. đã rút đâu mà biết.. rút nó còn tính phí coin, xong giới hạn số coin rút, xong khi chuyển về lại tính phí tiếp
Để ở trong 1 cục thì sợ "mất trắng" còn rút từ từ thì mấy cái phí kia cộng lại..
Nên có người bảo tài khoản 2 tỷ bán 700tr là phải... ảo thôi
Mình không chơi cái này mà là đi rút hộ thôi :(

Không phải 12 mà là max là 12, tức giờ chỉ chọn được 5 coin thôi, 6 nó lên 14 rồi.. lúc đầu mình rút mãi toàn báo max order
xong chỉnh thành 5 cái được luôn, nhưng 1 ngày chỉ được rút 1 lần..mỗi lần rút lại bị tính phí coin nữa ( 0.13)

Vừa kiểm tra thì từ Euro sang PM bị tạm ngừng rồi
Thế này có mà rút mấy tháng không xong.... nên hiện tại ở VN chưa ai hoàn vốn cả
Bảo trong tài khoản có 1 tỷ hay 2 tỷ là tự tính ra thôi.. đã rút đâu mà biết.. rút nó còn tính phí coin, xong giới hạn số coin rút, xong khi chuyển về lại tính phí tiếp
Để ở trong 1 cục thì sợ "mất trắng" còn rút từ từ thì mấy cái phí kia cộng lại..
Nên có bảo tài khoản 2 tỷ bán 700tr là phải... ảo thôi
chán nhỉ thôi mỗi ngày sell 5 onecoin vậy
gom cho dc 400-500 PM rồi rút 1 lần cho đỡ phí

Uh 5 là đươc 11.7, chắc là để 1 cục thôi chứ rút về PM phí 10$ :confused:
Của mình hơn 900 bao giờ mới rút hết được :(
Không thèm chia.. vì làm phép chia ra con số :mad:
mua voucher đem bán lại code cũng dc :D

mua voucher đem bán lại code cũng dc :D
Vừa xem giá gói thấp nhất thì mình phải bỏ ra 260 coin, tức là được làm 3 lần, là cái 3tr đó
Gói mình là 16tr cơ.. 3 kia là 9tr... bách nhục o_O
Đi rút hộ mà.. tính sao cho hợp lý.. thôi để rút..NGÀY QUA NGÀY :eek:

Nói chung cái này vào sớm.. xong rút từ từ, thấy chủ thớt cũng mỗi ngày rút được 35 mà
Onecoin nó tính cả rồi.. cứ phải mấy tháng vẫn chưa hoàn vốn :mad::confused::D

Để nhiều nhiều lâu lâu mà mộng mơ là .....;)

Như hôm nay lâu lâu không xem mấy cái visa ảo của bọn vpbank.. đù má nó trừ phí hàng tháng hết sạch mấy cái thẻ.. định bỏ ra nạp điện thoại
thẻ ảo cũng tính phí.. lại còn gần 8k đắt hơn cả ATM ngoài đời... mie bọn lâu lâu không động cái..:mad:
đọc mấy thông tin mới của bọn nó thì LÂU LÂU MÀ KHÔNG DÙNG LÀ BỌN TAO XÓA HẾT MIE TIỀN, ĐỒNG THỜI KHÓA THẺ

Còn cái thẻ thật hết mie tiến đé0 đủ đóng phí năm thì.. đé0 khóa.. nạp tiền vào dùng bt :D

Last edited:
Vừa xem giá gói thấp nhất thì mình phải bỏ ra 260 coin, tức là được làm 3 lần, là cái 3tr đó
Gói mình là 16tr cơ.. 3 kia là 9tr... bách nhục o_O
Đi rút hộ mà.. tính sao cho hợp lý.. thôi để rút..NGÀY QUA NGÀY :eek:

Nói chung cái này vào sớm.. xong rút từ từ, thấy chủ thớt cũng mỗi ngày rút được 35 mà
Onecoin nó tính cả rồi.. cứ phải mấy tháng vẫn chưa hoàn vốn :mad::confused::D

Để nhiều nhiều lâu lâu mà mộng mơ là .....;)

Như hôm nay lâu lâu không xem mấy cái visa ảo của bọn vpbank.. đù má nó trừ phí hàng tháng hết sạch mấy cái thẻ.. định bỏ ra nạp điện thoại
thẻ ảo cũng tính phí.. lại còn gần 8k đắt hơn cả ATM ngoài đời... mie bọn lâu lâu không động cái..:mad:
đọc mấy thông tin mới của bọn nó thì LÂU LÂU MÀ KHÔNG DÙNG LÀ BỌN TAO XÓA HẾT MIE TIỀN, ĐỒNG THỜI KHÓA THẺ

Còn cái thẻ thật hết mie tiến đé0 đủ đóng phí năm thì.. đé0 khóa.. nạp tiền vào dùng bt :D

Tất cả phải hiểu thêm 1 chút nữa...Nếu ai cũng bán ra hết 1 lần thì việc Onecoin không có giá trị trao đổi và những người đầu cơ nhẩy vào. Lúc đó ko còn Cung Cầu nữa >> Trả có giá trị gì

Việc giới hạn là đúng thời điểm này.

Việc nhiều người bán tk với giá rẻ hơn so với giá trị thực của Onecoin có nhiều nguyên nhân. Bản thân mình có gần 100k Onecoin nhưng chưa rút j hết. Những tài khoản kia rút hộ bạn bè.

Sau khi ký luật hàng hóa Cryptocurrency như Bitcoin, thì Onecoin lúc đó mọi người sẽ an tâm hơn . Vì lúc đó nó có giá trị thực theo chế tài đã công bố.

Chúc bạn 1 ngày làm việc hiệu quả

không hạn chế mức rút thì nó có mà lấy shit pay cho mấy bác. người sau trả cho người trước mà người trước rút hết tiền thì người sau an lãi = niềm tin ah.

đang chờ nó mở lại PM rút 1 phát nữa là thừa vốn lãi 50 EUR rồi. may quá hồi đó bán ko ai mua ^^!

đầu ra hiện h chỉ có gift code sell cho ng khác. Xem ra cũng sắp rồi 1 kih nhà đầu tư quay lưng thì ............ cái gì đến cũng sẽ đến

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week