Xem clip này bảo đảm sẽ không ăn thịt chó nữa 100%

Status
Not open for further replies.
90% cướp... ở đâu ra thế ??? Bạn cho cái chứng cứ ... bạn có biết quán thịt cày 1 ngày nó thịt bao nhiêu con ko , 1 tháng bao nhiêu con, và bao nhiêu cái quán thịt cày và tự tính xem 1 tháng phải trộm bao nhiêu con ? ở xóm mình 1 năm nay mới bị trộm có 1 con .. nếu 90% chó ăn là do trộm thì nguyên cái thành phố nó loạn mỗi ngày nó loạn lên hết à . Nếu thích dựng chuyện lên thì bạn nói 1 mình đi
tại sao bạn lại cố tình ko hiểu vấn đề là chó ở ngoài mấy quán cầy là 90% là chó trộm cướp rồi vì ko phải có trộm thì làm sao đủ cấp cho nhu cầu đi vào quán hỏi xem chó ở đâu ko lẻ chủ quán nó lại bảo ko phải chó trộm à, ăn thịt chó thì đúng là ko có tội tình gì, nhưng cái ý mình nói ra ở đây là cái việc người sử dụng thịt chó cộng với việc trộm cướp nó có 1 sự liên quan với nhau dù vô tình hay cố tình cậu có hiểu cái ý đó hay ko, mà bây giờ cậu lại đi bắt bẻ mình ăn thịt chó sinh ra trộm chó ? đây là việc ảnh hưởng tới xã hội đến gia đình những người nuôi chó chứ nếu như cậu ăn 1 miếng mà ko có 1 ai oán than, ai trách móc gì thì cậu có ăn nó ttyệt chủng tôi cũng chã trách gì. Đọc post của cậu tôi có suy nghĩ là trước tới giờ chắc cậu chã bao giờ nghĩ tới người khác đâu nhỉ.

cãi nhau làm lồng gì :D VN nổi tiếng với thế hệ thanh niên bảo thủ éo cần biết đúng sai mà :D

1 khi nó đã quan điểm của riêng nó thì có nói thế éo nào cũng éo vào nổi đầu nó đâu. Kệ pà nó, có phải là PHẬT đâu mà phải đi giác ngộ nó làm gì :)

Tập trung kiếm tiền đi :)

Close topic để tránh gây war !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786