[XIN] Bí kíp của bạn nào bị bạn gái nói lời chia tay

nstuan

Junior
Reactions
80
MR
0.004
hay chơi qả trái tim hoa hồng cho oách tốn độ gấp vài trăm 1 wmz mua hoa hồng ghép trái tim đi trò này đang hót
còn cách khác k tốn nhiều xèng là Flash Mob tớ thấy trò thú vị lắm :D

Last edited by a moderator:

shinguyenx

Newbie
Reactions
126
MR
0.000
Tình yêu không thể xin , chỉ có thể níu kéo bằng tình cảm của 2 bên ;) nếu còn tc thì chuyện gì đến cũng đến . ko có thì nên xuôi tay đi bác ạ . :D . có gì đâu

mrk3nx

Junior
Reactions
63
MR
0.001
không biết bao nhiêu bạn ở đây rơi vào hoàn cảnh này rồi nhỉ :))

Em mạn phép phân tích cho bác chủ tí :
- Trường hợp này, người ta giận bác, dù bác có nói thế nào đi nữa, thì cũng rất khó để người ta gặp bác, ( có gặp cũng phải 1 time nữa nếu bác vẫn cố gắng níu kéo ), vì vậy những giải pháp như gặp để anh xin lỗi, hay tặng quà nọ quà kia là vô cùng khó trong mấy thời gian này.

- Ở đây, bác và người yêu ( không biết là iêu được bao lâu rồi), nhưng với kinh nghiệm của e thì đây là bài của bọn con gái thôi, chứ list gái của e cũng dài, con nào mà muốn chia tay thật thường không nói kiểu này :-). Đến lúc đã chán thì không cần nói cũng tự biết rồi, nên bác chủ không phải quá nóng ruột đâu, bác cứ hói thăm như mình biết lỗi rồi lắm lắm, vài bữa là đâu vào đấy. Cái giai đoạn chuẩn bị đâu vào đấy là quan trọng nhất, vượt được qua thì tc của bác vs e ấy sẽ gắn bó hơnn bây giờ nhìu nhìu. Khi ấy bác cứ liệu chiều chuộng e ấy vài bữa... rồi biết đâu lại có rồng con năm nay ;))

- Em thì cũng chả phải pro gì, nhưng nếu là em thì em sẽ làm thế này :
+ không có cơ hội thì tự tìm cơ hội, kiểu gì bác vs e ấy chả có vài thứ liên lạc như facebook, blog, yahoo, email...bác lên fb or yahoo làm vài cái status nghe sầu một tí, đại loại như : Don't leave me....v.v hay post vài bài hát đúng tâm trạng : Hãy cho anh cơ hội .v.v. =), mục đích là cho e kia biết là bác biết lỗi r.
+ tiếp theo, vài bữa tâm trạng, bác gửi tin nhắn cho e ấy nói bác nhớ e ấy, bác biết bác đã sai rồi =), đừng để bác 1m :(
+ trả lời thì tốt, mà chắc là em ấy đếch thèm trả lời đâu :)), bữa sau bác lại nt tiếp, nếu e thật sự muốn ct, vậy thì cứ làm theo e muốn đi, a không biết mình sẽ như thế nào, nhưng a tin a sẽ vui nếu điều đó làm e vui. Nếu có thể, hãy cho a gặp e 1 lần, a sẽ không cầu xin e quay lại, e chỉ muốn gặp e lần này nữa thôi...

>>> 1 là nó đồng ý quay lại, 2 là nó ct và gặp bác lần cuối, đây là cơ họi cuối cùng của bác, thôi thì không còn gì để mất bác làm thế nào thì làm: chuẩn bị sẵn ít bcs, postino, ít nước hoa gợi dục, thuốc ngủ...:">...

Nếu đến nước này, bác share cho em em ấy nhé :">, e hứa sẽ trả thù cho bác :">

Chúc bác vs ny mau lành <3

Reactions
218
MR
0.041
Trời ơi. Đơn giản lắm. Bạn thay đổi tí thôi là đc mà. Cụ thể chán nhau vì cái gì thì mình thay đổi cái ấy. TY mà ko có thay đổi thì nhạt lắm. Bạn thử làm gì đó ngc đời, trái với ngày thg xem nào. Làm cô ấy chú ý lại mình. Cái gì chả có nguyên nhân, bạn nghĩ xem mình làm gì ko đúng. Ví dụ dễ nhất là gọi điện cho cô ấy, gọi ngày gọi đêm, ng ấy tắt máy thì đợi bật gọi tiếp, gọi khi nào nhấc máy thì thôi, nhấc máy thì hỏi õ nguyên nhân và xin lỗi chân thành, nhớ say I know im stupid and crazy but the reason í that i love you too much. Mình nghĩ 2 năm rồi chắc bạn yêu ng ấy thật và có thể làm đc, trở thành 1 thằng điên nhưng ko điên trong mắt cô ấy đâu.

nncc

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Nếu Gẹ bác hok nói lời chia tay thì còn níu kéo đc. Bác đạ cố xl chưa nếu rồi mà Gẹ bác còn nói chia tay thì ôi thôi hết thuốc chữa rồi.
Hồi lúc tui cũng như bác nhưng khi chạy xe về gần tới nhà thì Gẹ tôi phone cho tôi kêu tôi lên liền thế là mọi chuyện ok.
Bác đợi đến 14-2 thủ coi xem sao

recar88

Senior
Reactions
1,520
MR
0.000
:m082: chỉ cho 2 chiêu nhé :

- Hẹn đi chơi - xong lựa 1 lúc nào đó ôm nhỏ thật chặt " Em còn giận anh không - cho anh xin lỗi nhé " ( có vùng vẫy thì cũng ko buông ra nhé )
- Hỏi thẳng : " 2 năm rồi không có ý nghĩa gì với em sao - cãi nhau mà em chia tay rồi sau này làm vợ anh thì sao "

Đúng 2 năm rồi khó chia tay lắm bác TY mà hok chừng Gẹ bác thử lòng bác đó cố lên VOte cho cách thứ 1 của bác recar88 ( Hẹn đi chơi - xong lựa 1 lúc nào đó ôm nhỏ thật chặt " Em còn giận anh không - cho anh xin lỗi nhé " ( có vùng vẫy thì cũng ko buông ra nhé ). Trước khi áp dụng cách này xin hãy coi Clip Hai Ba Năm Rồi của Phạm Trưởng nhé có khúc trong Clip thằng Pham Trưởng ôm Gẹ nó mà gẹ nó vùng vãy đó. Chúc bác thành công

Tigon2010

Senior
Reactions
877
MR
0.000
anh đi mua 1 con gấu bông, xong ra tiệm thuốc tây mua 5 ngàn băng cá nhân, dán chằng chịt lên con gấu

gửi cho chị nhà vs tấm thiếp : gấu ơi anh tự chuộc lỗi tới trầy vi tróc vẩy rồi đây, cho a xin lỗi ná, còn ko thì e cứ....trút giận vào con gấu nà :D

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.311
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình yêu không thể xin , chỉ có thể níu kéo bằng tình cảm của 2 bên ;) nếu còn tc thì chuyện gì đến cũng đến . ko có thì nên xuôi tay đi bác ạ . :D . có gì đâu

bạn cho hỏi làm thế nào để có tình iu vậy, tình cảm dễ có hơn tình iu hả? Minh 20 rùi mà cũng chưa rành lắm :).

tnhieu34

Hero
Reactions
320
MR
0.001
:binhsua146: thấy trong phim cứ HÔN nàng 1 cái là hết jan à
:binhsua139: còn lời được 1 nụ hôn

bankquynh

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
don gian ma dung co roi rit len nhu the .chi nhan 1 cau anh xin loi .ko hon ko kem va ko nhan tin de khoang 3 ngay roi bat dau nhan tin lai.neu ge quay lai thi con yeu bac ko thi la da het yeu.
chuan ko can chinh ko dung ko lay tien ok.neu can pm yahoo:ninhvan_07

ducnhabk

Newbie
Reactions
324
MR
0.000
Tình yêu không fai là thứ gì đó từ trên trời rơi xuống. Tình yêu không tự nhiên sinh ra và cũng không tự nhiên mất đi ( Thực ra thì suy nghĩ cũng là 1 dạng năng lượng, định luật đã được Newton chứng minh :)) ). Tình yêu do chúng ta tạo ra. Nếu 2 bạn vẫn còn yêu nhau thì không nói làm gì vì sớm muộn cũng sẽ quay trở lại với nhau. Nếu tình cảm của người con gái kia đang dần mờ nhạt thậm chí là không còn yêu bạn nữa ( trường hợp này ít khả năng hơn ) thì bạn vẫn có cơ hội mang cô ấy trở lại, vì sao, vì tình cảm giữa 2 bạn do 2 bạn tạo ra, mất đi cũng là do 2 bạn, và muốn tạo dựng ty đó trở lại cũng là do 2 bạn. Mình không đồng ý với 1 số ý kiến, nếu đã hết yêu rồi thì nên buông xuôi
“Tình yêu đến với những ai vẫn hy vọng dù đã từng thất vọng, vẫn tin tưởng dù từng bị phản bội, vẫn yêu thương dù từng bị tổn thương.” Vậy là vấn đề ở đây là bạn phải thoát ra khỏi sự trói buộc của cảm giác: SỢ BỊ ĐÁ để giữ vững niềm tin yêu cuộc sống…

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week