Xin đừng làm xấu đi hình ảnh người Việt Nam!

Status
Not open for further replies.
Những bài viết nội dung thế này trước đây xuất hiện cũng khá nhiều rồi, nhưng rồi đâu lại vào đấy, bởi vì ai mà cheat thì cũng tự nhủ thầm "đâu phải chỉ mình cheat đâu" :oops:

Mình tự hào mình là người Việt Nam và mọi site mình đều đăng ký là người Việt Nam. Có lẽ sau này mình sẽ lấy địa chỉ đăng ký là nước khác thôi.

như vậy là Fake Info rồi

Cheat là một nghệ thuật và Cheater là một nghệ sĩ, thằng nào diễn giỏi thì thằng đó giàu và nổi cmn tiếng

Thớt làm đẹp nó lên đi . Mấy cái site ptc củng la ó lên cả chục lần .
1 2 thằng nó fake cả ngàn acc lên rồi bảo lên cả Vn rồi thớt củng hùa theo .
Vài thằng xấu thì thớt tự xấu hổ rồi đem cả tự hào ra v.v... chã biết cái tự hào của bác dễ lung lây quá ha

Last edited:
quá nản ! hồi thằng này nó pay cho mình đc 1 lần ! đang chiến nó ! cơ mà mình chơi auto nhưng ko cheat nhiều acc ! hèn gì limit hoài !nản các bác cheat ! họ nói thằng Việt Nam mình như thế luôn mà :(

Tốt nhất là nên đổi sang IP nước khác rồi xong rồi hãy cheat, nếu IP mà ko biết dổi nữa thì đừng nghĩ chuyện cheat làm gì, chẳng qua Vn ta cheat còn non tay quá thôi :D

mmo hay UG vn minh` đi sau thằng NGA 50 năm đi sau thằng China 20 năm và đi sau philipin 10 năm :))

VN mình boss trong khoản này mà, thiếu điều captcha nó đưa VN vào blacklist thôi :D

Vệt Nam thì chỉ nghíên tiền thôi

Thực sự là site này nó đã cảnh báo tình trạng cheat của VN một lần rồi. Cách đây khoảng 1 tháng. Nhưng hững lời lẽ của nó thì thật sự làm mình xấu hổ quá vì nó động đến lòng tự tôn dân tộc của mình.(mặc dù mình không chơi PTC)

Mình tự hào mình là người Việt Nam và mọi site mình đều đăng ký là người Việt Nam. Có lẽ sau này mình sẽ lấy địa chỉ đăng ký là nước khác thôi.

Site này cũng mới có khoảng hơn 3000 thnahf viên thôi nhưng thử nghĩ xem nó gửi mail đồng loạt thế này. Những thành viên của những nước khác họ đọc được thì họ nghĩ gì về người Việt Nam.

Nổi tếng với toàn tiếng xấu thế này thì quả thực là thà không nổi tiếng còn hơn. Xin anh em cheat PTC hãy để cho những người khác còn ngẩng mặt lên mà nhìn đời chứ.
multiple accounts and multiple Paypal email address
Thớt có hiểu dòng này là gì ko ? 1 2 thằng fake cả ngàn acc rồi nó bảo mày cheat mày tức ko ? còn ko chửi lại nó đem về đây ra vẽ ta hơn người . Chống cheat ko được thì ban cả lũ để khỏi pay ấy mà

haiz @@!

VN nhiều dân cày cuốc dữ wa mà! Còn người có khả năng hack pro thì rất ít !

Cũng có 1 chút shame nhẹ :D

Mình thì chỉ nản mấy ông người ta đã cho cheat rồi mà lại còn thêm cái bệnh lười lao động, không thèm làm cũng có ăn, cheat đến tận gốc luôn

Vâng, mình cũng đã từng lập topic same, sau đó ăn đá ăn gạch vỡ đầu :))

Và sau khi lập topic thì mình cũng thấu cái nguyên tắc MMO của hầu hết MMOer Việt Nam

"Ko cheat thì cạp đất mà ăn à ?"

Xin lỗi, mình chỉ là thằng không biết cheat :D

Thực sự là site này nó đã cảnh báo tình trạng cheat của VN một lần rồi. Cách đây khoảng 1 tháng. Nhưng hững lời lẽ của nó thì thật sự làm mình xấu hổ quá vì nó động đến lòng tự tôn dân tộc của mình.(mặc dù mình không chơi PTC)

Site này cũng mới có khoảng hơn 3000 thnahf viên thôi nhưng thử nghĩ xem nó gửi mail đồng loạt thế này. Những thành viên của những nước khác họ đọc được thì họ nghĩ gì về người Việt Nam.

Nổi tếng với toàn tiếng xấu thế này thì quả thực là thà không nổi tiếng còn hơn. Xin anh em cheat PTC hãy để cho những người khác còn ngẩng mặt lên mà nhìn đời chứ.

thì ra là PTC. offer chưa đến nỗi nào :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

cũng như trường hợp lúc trước mình có đọc đâu đó trên mạng,
1 anh chàng tự hào viết dc soft auto captcha, quảng bá trên mạng, hơn nữa còn bằng ngôn ngữ tiếng anh và lấy cái tên autocaptchavn hay captchavn hay j j đó,
mà cái gọi là auto của cậu ta là tự động nhập code rác, chứng tỏ điều gì k biết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week