Xin đừng làm xấu đi hình ảnh người Việt Nam!

Status
Not open for further replies.
vậy sao xài tool lại bị ban :oops:

Mục đích của nó là mình click để đọc quảng cáo, để nó quảng cáo sản phẩm. Chạy auto thì quảng cáo cái gì, chỉ đạt đc 50% mục tiêu là tăng view.

vì Việt nam mình hầu như ai cũng biết cheat... cheat giỏi..

nếu nói đến vấn đền trình độ khoa học kỹ thuật , học vấn học vị... việt nam luôn làm cho các nước khác phải thán phục đấy.cậu k thấy NGÔ BẢO CHÂU là 1 điển hình sao ?
cheat giỏi mà để bị cai mail thế á.
Các nước thán phục thì được cài gì.Trong khi đó chất xám ko đi phục vụ đất nước mà lại đổ ra ngoài (mình chỉ nói đa số chứ ko gom hết nhá)=> cái này mà củng dc gọi là thông minh à

nếu nói đến vấn đền trình độ khoa học kỹ thuật , học vấn học vị... việt nam luôn làm cho các nước khác phải thán phục đấy.cậu k thấy NGÔ BẢO CHÂU là 1 điển hình sao ?
Chỉ có lừa đảo và học vị thì hơn người ta xa thôi nhưng mà trình độ khoa học thì luôn đi sau người ta

Bạn nói thế là sai rồi. Chỉ nói riêng trong lĩnh vực PTC thì không phải site nào cũng cấm người Việt cả, điển hình như Probux, Neobox, Goldenclix, Nerdbux... Nguyên nhân mấy trang này chấp nhận Việt Nam là bởi admin đầu tư nghiêm túc, uy tín, chính sách tốt nên sở hữu hê thống mạnh. Chỉ mấy cái trang PTC mới thành lập, hệ thống yếu hoặc tên admin có mục đích chơi xấu thì mới sợ Việt Nam.

Thực ra mà nói, nhìn nhận một cách khách quan thì không chỉ dân Việt chúng ta ưa dùng cheat mà cả dân phương Tây cũng ưa chuộn cheat. Điều này cũng dễ hiểu bởi tâm lý con người mà, có tiện nghi sao lại không chếm. Chẳng qua là dân Việt tham quá, cheat bằng mọi giá, đã thế lại không chịu bỏ tiền đầu tư cho bọn nó, muốn ăn không của bọn nó nên bọn nó mới sợ thôi.

Hiện giờ nếu chiến PTC bằng tool thì tốt nhất nên chến Multiclicker. Cái này rất an toàn bởi nó được cả một cộng đồng phát triển. Còn mấy cái tool free, share trên mạng kiểu như tool auto Probux,... dùng chả khác nào tự sát cả :D

Cho mình link Multiclicker cái :D:D:D:D:D

This warning is available for all PTC site owners. I don't know why and how a user can create more than 50 accounts using diferent IP addresses and more than 50 Paypal verified email addresses, but i would like to warn you about a Vietnam user called Chuong Dang that use to make fraud on the internet and especialy on PTC website.
If i post here maybe someone will see this post and start a complain over Interpol because this piece of nothing diserve to go directly to jail for making fraud over Paypal and Payza accounts over the internet, so if you have the same problem you should report a complaint.
Thằng này là cò con thôi,,, tớ biết nhiều thằng có cả trăm PP đủ cả, Mỗi Ngày mấy site PTC phải cúng cho Mỗi account vài Chục đến vài Trăm đô USD

Last edited:

Nếu b thấy người nước ngoài khen VN thông minh thì chỉ là khen xã giao thôi b à, mình đọc báo thấy nhiều câu xã giao hoặc là khen nhưng k phải khen như học sinh thcs, thpt đã biết lập trình trong khi bên đó học đại học mới bắt đầu dạy html. vậy mà báo lên cả vài bài nói câu khen này. có thể là nhắc khéo về cách dạy kiến thức đúng lúc, và cần thiết đó.

Nước có nhiều người giỏi là nước có trình độ kỹ thuật giỏi, tiên tiến. Mà trình độ khoa học kỹ thuật ở VN các b biết rồi đấy. trong khi nhiều nước tự tạo tên lửa, tự tạo vệ tinh, tự tạo tàu ngầm, khám phá vũ trụ, ...vv

Mình cũng ủng hộ forum cấm mua bán account paypal. chỉ cho phép sell/buy $ paypal :D

mua bán account paypal chỉ có dân UG, cho dân UG vào forum UG hoạt động đi đừng vào forum MMO nữa :D
Ko cho UG vào hoạt động thì sẽ ko có VPS mà xài nhé , seller VPS sẽ ra đi và vài Mod cũng sẽ ra đi vì sell VPS.....

có khi nào con cháu chúng ta ko còn biết đến cái j gọi là MMO ko ta???

Blackliste this shameful country called Vietnam. Site này láo quá! Thớt cho em cái domain site này. Tối nay đề đốt nó..

Đúng là nó nặng lời thật, quy kết 1 quốc gia vì 1 số người. Nhưng thử nhìn từ khía cạnh này xem: khi site của họ bị mem gian lận, và chiếm phần đông trong danh sách gian lận đó có location ở Vietnam. Admin họ cũng là con người, có người điềm tĩnh, có người nóng nảy. Nếu admin là người nóng nảy, thì chắc chắn sẽ phát ngôn hơi thái quá, cả giận mất khôn. Bản thân chúng ta nếu bị scam cũng vậy thôi, được mấy ai có thể giữ bình tĩnh :3. Sâu xa vẫn là vấn đề nước ta còn nghèo và một bộ phận người Việt quá tham lam mà thôi =.=

Mình nói điều này hơi mất lòng mọi người nhưng nói về số vụ gian lận thì 90% là từ IP VN, cho nên không ngạc nhiên khi VN đc coi là Rủi ro cao, lợi nhuận ít. Nói vậy mọi người tự suy nghĩ thôi. Bản chất con người không xấu xa, người Việt lớn lên ở Mỹ văn minh như người nước ngoài vậy.

Chỉ có lừa đảo và học vị thì hơn người ta xa thôi nhưng mà trình độ khoa học thì luôn đi sau người ta

mình thì chả muốn nói đâu mà cậu tỏ ra nguy hiểm quá!!! cậu thấy đất nước mình lập lại hòa bình trên toàn lãnh thổ năm 1975 đến năm cuối năm 1986 mới thoát ra khỏi bao cấp và hòa nhập vào nền kinh tế thị trường!!! từ năm 1986 đến nay chỉ mới có 27 năm mà việt nam đã vươn lên mạnh mẽ như thế nay ko phải nhờ con người chứ vì cái gì!!! mình thấy có rất nhiều bạn thích ca thán về đất nước thế này đất nước thế kia nhưng mà đa số chả ai làm được gì cho đất nước cả!!! mình xin mượn câu của Mác " Đạo đức cao nhất của con người là làm được cái gì" !!! làm được cái gì thì hãy tỏ vẻ còn ko thì tốt nhất là im mà sống!!! ai cũng có quyền tự do ngôn luận nhưng ngôn luận thế nào cho đúng!!! ko phải bạ gì cũng nói chả ai chấp nhưng chả ra sao cả!!!

gà thế thím. ngô bảo châu ba mẹ ổng tiến sỹ toán học. ổng học ở bên nga chứ có ở việt nam đâu. tính ra là được đào tạo ở bên nước nga.

Nếu b thấy người nước ngoài khen VN thông minh thì chỉ là khen xã giao thôi b à, mình đọc báo thấy nhiều câu xã giao hoặc là khen nhưng k phải khen như học sinh thcs, thpt đã biết lập trình trong khi bên đó học đại học mới bắt đầu dạy html. vậy mà báo lên cả vài bài nói câu khen này. có thể là nhắc khéo về cách dạy kiến thức đúng lúc, và cần thiết đó.

Nước có nhiều người giỏi là nước có trình độ kỹ thuật giỏi, tiên tiến. Mà trình độ khoa học kỹ thuật ở VN các b biết rồi đấy. trong khi nhiều nước tự tạo tên lửa, tự tạo vệ tinh, tự tạo tàu ngầm, khám phá vũ trụ, ...vv
ở VN cũng có rất nhiều người giỏi thực sự, không phủ nhận được bạn ạ. Chỉ có điều ở VN thường là chế độ và đk không tốt nên họ ra nước ngoài hết. Nạn chảy máu chất xám đấy, buồn lắm

mình thì chả muốn nói đâu mà cậu tỏ ra nguy hiểm quá!!! cậu thấy đất nước mình lập lại hòa bình trên toàn lãnh thổ năm 1975 đến năm cuối năm 1986 mới thoát ra khỏi bao cấp và hòa nhập vào nền kinh tế thị trường!!! từ năm 1986 đến nay chỉ mới có 27 năm mà việt nam đã vươn lên mạnh mẽ như thế nay ko phải nhờ con người chứ vì cái gì!!! mình thấy có rất nhiều bạn thích ca thán về đất nước thế này đất nước thế kia nhưng mà đa số chả ai làm được gì cho đất nước cả!!! mình xin mượn câu của Mác " Đạo đức cao nhất của con người là làm được cái gì" !!! làm được cái gì thì hãy tỏ vẻ còn ko thì tốt nhất là im mà sống!!! ai cũng có quyền tự do ngôn luận nhưng ngôn luận thế nào cho đúng!!! ko phải bạ gì cũng nói chả ai chấp nhưng chả ra sao cả!!!
Bạn nói đúng ko nên chê bai nhưng nói thêm cho bạn đừng bàn đến chính trị mặc dù mình ko đồng ý với mấy câu trên của bạn @@ >"<

Last edited:
Còn VNCH thì bây giờ Hàn xẻng phải nghe nhạc VN nhé chứ ko phải VN cuồng hàn xẻng như bây giờ....................

Bạn nói đúng ko nên chê bai nhưng nói thêm cho bạn . 27 năm phát tuy xuất phát chậm hơn người ta . nhưng việt nam thua người ta cả thế kỹ . Tuy xuất phát chậm hơn người ta nhưng những công nghệ thế giới tuy ko đem về dc nhiều thì củng ít đấy là cái lợi cả xuất phát sau chứ có phải tiên phong đâu.
Nước việt nam học giỏi thì nhiều nhưng chã có phát minh ra cái gì . Nhân tài của Vn đa số toàn ăn học chỉ để thi đấu lấy giãi . Còn nhân tài biết đóng góp thì nó đống góp cho nước người ta . Mình sinh ra trong đất nước Vn nên mình luôn ủng hộ Vn nhưng cái gì nói cho đúng đừng có mà tự hào mấy cái hư danh

sao cậu biết việt nam học giỏi nhưng ko có phát minh gì cả??? cậu biết 1 mà ko biết 2 việt nam có rất nhiều phát minh nhưng phát minh mang tầm thế giới, phát minh mang tính chất làm bàn đạp cho cả 1 hệ thống thì chưa có thôi ( mình bảo chưa vì mình ko tin rằng ko có) cậu có thể quay ngược lịch sử lại và xem việt nam phát triển như thế nào!!! 1k năm bắc thuộc bị ngu hóa bởi bọn tàu!!! khi lấy lại hóa bình thì chiến tranh liên miên xảy ra!!! và bị chế độ phong kiến đè nén ko thể phát triển!!! rồi bị pháp mỹ đô hộ làm ngu hóa và thoái hóa giống nòi!!! 27 năm mà dài à??? thực chất nó chả đủ để làm gì cả!!! cậu bao nhiêu tuổi rồi chắc cũng trên 18 thế cậu làm được gì chưa??? mấy năm nữa cậu 27 tuổi??? và cậu chắc chắn rằng cậu có thể làm được những gì??? có khi cả đời cậu cậu cũng chưa làm được gì chứ đừng nói đến năm 27 tuổi!!! để đất nước có được ngày hôm nay ko phải là chuyện đơn giản!!! bao nhiêu con người hi sinh??? ( hi sinh ở đây cả nghĩa đen và nghĩa bóng thời chiến thì hi sinh tính mạng còn thời bình thì hi sinh niềm vui, hi sinh cuộc đời cho xã hội cho đất nước). Không một xã hội nào ko có mặt xấu của nó nên ko thể cứ nhìn vào mặt xấu mà ko nhìn vào mặt tốt của nó!!! mình nói ko phải để tự hào cái hư danh mà để anh em trong mmo đoàn kết phấn đấu hơn chứ đừng lúc nào 1 lời nói ra cũng chê bai 2 lời nói ra là than vãn!!! tự hào dân tộc mà ko có thì chẳng đáng sống chứ đừng nói là làm!!!

sao cậu biết việt nam học giỏi nhưng ko có phát minh gì cả??? cậu biết 1 mà ko biết 2 việt nam có rất nhiều phát minh nhưng phát minh mang tầm thế giới, phát minh mang tính chất làm bàn đạp cho cả 1 hệ thống thì chưa có thôi ( mình bảo chưa vì mình ko tin rằng ko có) cậu có thể quay ngược lịch sử lại và xem việt nam phát triển như thế nào!!! 1k năm bắc thuộc bị ngu hóa bởi bọn tàu!!! khi lấy lại hóa bình thì chiến tranh liên miên xảy ra!!! và bị chế độ phong kiến đè nén ko thể phát triển!!! rồi bị pháp mỹ đô hộ làm ngu hóa và thoái hóa giống nòi!!! 27 năm mà dài à??? thực chất nó chả đủ để làm gì cả!!! cậu bao nhiêu tuổi rồi chắc cũng trên 18 thế cậu làm được gì chưa??? mấy năm nữa cậu 27 tuổi??? và cậu chắc chắn rằng cậu có thể làm được những gì??? có khi cả đời cậu cậu cũng chưa làm được gì chứ đừng nói đến năm 27 tuổi!!! để đất nước có được ngày hôm nay ko phải là chuyện đơn giản!!! bao nhiêu con người hi sinh??? ( hi sinh ở đây cả nghĩa đen và nghĩa bóng thời chiến thì hi sinh tính mạng còn thời bình thì hi sinh niềm vui, hi sinh cuộc đời cho xã hội cho đất nước). Không một xã hội nào ko có mặt xấu của nó nên ko thể cứ nhìn vào mặt xấu mà ko nhìn vào mặt tốt của nó!!! mình nói ko phải để tự hào cái hư danh mà để anh em trong mmo đoàn kết phấn đấu hơn chứ đừng lúc nào 1 lời nói ra cũng chê bai 2 lời nói ra là than vãn!!! tự hào dân tộc mà ko có thì chẳng đáng sống chứ đừng nói là làm!!!
Bạn lôi cái đóng dài dòng ra để nói về vấn đề gì nhỉ ? mình có chê bai Vn bao giờ hay phủ nhận công lao của ai ?? nhưng thiếu gì nước sau chiến tranh hơn Vn tại sao họ vẩn phát triển . Còn ngàn năm lịch sử bạn lôi cái này ra chi thế có thằng nào mạnh lên nhờ cái 1000 lịch sử đâu trước đó đâu ? và mình củng chả bàn tới chính trị chi nên cmt xong cái đó nghỉ lại mình xóa cái cmt dó lâu rồi . Stop dc rồi .
Nhưng nói thật với bạn Vn mình toàn chuyên gia học để lấy giải rồi mang vinh quang cho đất nước là chính thôi . chứ còn thực tiển ra đời sống thì được mấy cái phát minh ra mà thế giới ko có ko ?

Bạn @DrDos nói khiên cưỡng quá, con người miễn sống phải đạo làm người, và lao động bằng 2 bàn tay chân chính đã là việc tốt cho đời. Đừng có hỏi mấy câu sáo rỗng như bạn sống mấy chục năm đã làm được gì cho đời chưa!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week