Xin hỏi MOD nào đã move 2 Topic của tôi vào Recycle Bin?

Status
Not open for further replies.
Trả lời thay: "Nick bạn đã bị banned mà bạn còn dùng acc clone vào thì việc banned còn ý nghĩa trừng phạt gì của nó nữa, còn ko move nó vào thùng rác thì nó là thread ko có chủ. Nói chung là ko thể chấp nhận được"
Ý kiến cá nhân: Làm vậy hợp lý rồi, mod 4r này làm việc rất tốt =d>

Upvote 0
Trả lời thay: "Nick bạn đã bị banned mà bạn còn dùng acc clone vào thì việc banned còn ý nghĩa trừng phạt gì của nó nữa, còn ko move nó vào thùng rác thì nó là thread ko có chủ. Nói chung là ko thể chấp nhận được"

thangquynho banned nick UANDME lý do chửi bậy tạm thời 7 ngày thôi, đừng có lựa gió bẻ măng với lạm dụng quyền lực.

- - - Updated - - -

Mod nào làm việc này xin ra mặt và cho biết lý do?

- - - Updated - - -

Mod nào làm việc này xin ra mặt và cho biết lý do?

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Làm Mod mà như vậy thì hèn quá, Mod nào làm việc này xin ra mặt và cho biết lý do?
Phạm rule xúc phạm mod, có thể ra đão nghĩ mát đấy bạn! Đừng nông nổi vì thiếu hiểu biết.
Ps: Mod nào move 2 bài này thì vào kèm lí do cho chủ topic được rõ!

Upvote 0
Phạm rule xúc phạm mod, có thể ra đão nghĩ mát đấy bạn! Đừng nông nổi vì thiếu hiểu biết.

Thanks đã nhắc nhở nhưng tôi ko đc có câu trả lời là sao, Mod vừa remove tức thì luôn mà???

Upvote 0

mình thấy các quan chức thường hay nhạy cảm nhỉ :) chưa rõ đúng sai thế nào mà :)

quan mà sai thì cũng có thể nói .... vậy thôi

Upvote 0
mình thấy các quan chức thường hay nhạy cảm nhỉ :) chưa rõ đúng sai thế nào mà :)

quan mà sai thì cũng có thể nói .... vậy thôi
Mình có kết luận gì đâu mà thánh vào phán câu xanh rờn vậy?
Quan vs chả chức ? mình chỉ vào nhắc nhở rule ngôn ngữ thôi! Còn việc liên quan sẽ có người vào trả lời sau!
Ps:Làm quan được gì nào? Lèm tốt ai khen? ai thưởng? ai bouns $?..Chứ mỗi lần làm sai 1 việc, member lại kéo nhau ném đá tả tơi..
THỬ MỘT LẦN ĐẶT MÌNH VÀO GHẾ NÀY ĐI rồi hãy phán!

Upvote 0
Mình có kết luận gì đâu mà thánh vào phán câu xanh rờn vậy?
Quan vs chả chức ? mình chỉ vào nhắc nhở rule ngôn ngữ thôi! Còn việc liên quan sẽ có người vào trả lời sau!
Ps:Làm quan được gì nào? Lèm tốt ai khen? ai thưởng? ai bouns $?..Chứ mỗi lần làm sai 1 việc, member lại kéo nhau ném đá.

Nhưng việc move vào thùng rác có thể move trở lại đc ko nhỉ?, Lỡ Mod đó sai rồi thiệt hại về Topic của tôi thì làm sao? Tất nhiên là tạo 1 Topic mới sẽ ko bằng 1 Topic đã uy tín suốt hơn 8 tháng đạt lượng view và reply cao rồi.

Upvote 0
Mới có tí xíu thời gian mà nó xồn xồn lên hết rồi !? Sao ko nghĩ là giờ này mấy MOD đi ngủ hết rồi, đợi ngay mai không được sao !? :binhsua12:

Upvote 0
Nhưng việc move vào thùng rác có thể move trở lại đc ko nhỉ?, Lỡ Mod đó sai rồi thiệt hại về Topic của tôi thì làm sao? Tất nhiên là tạo 1 Topic mới sẽ ko bằng 1 Topic đã uy tín suốt hơn 8 tháng đạt lượng view và reply cao rồi.
Lỡ quăng vào Recycle Bin vẫn có thể restore lại được mi an tâm

Upvote 0
Mới có tí xíu thời gian mà nó xồn xồn lên hết rồi !? Sao ko nghĩ là giờ này mấy MOD đi ngủ hết rồi, đợi ngay mai không được sao !? :binhsua12:

Nói như đùa, 1 cái Topic là cả 1 công việc của tôi và biết bao người, xóa Topic của ng ta khác nào xóa công việc của người ta mà bảo ng ta chờ đợi?

- - - Updated - - -

Lỡ quăng vào Recycle Bin vẫn có thể restore lại được mi an tâm

oh ok ok, thanks thông tin của you!

Upvote 0
Nói như đùa, 1 cái Topic là cả 1 công việc của tôi và biết bao người, xóa Topic của ng ta khác nào xóa công việc của người ta mà bảo ng ta chờ đợi?
- ai bảo ham hố nick kia bị ban chi =))

Upvote 0
- ai bảo ham hố nick kia bị ban chi =))

Nick kia bị thangquynho banned 7 ngày vì lý do chửi bậy chứ có phải scam đâu?, banned nick này thì dùng nick khác tiếp tục làm việc thôi?

Nhớ ko lầm thì trong BOX PTC có quá trời Topic scam sao ko move bớt đi lại đi move cái Topic uy tín nhỉ khó hiểu wá???

Upvote 0
Nick kia bị thangquynho banned 7 ngày vì lý do chửi bậy chứ có phải scam đâu?, banned nick này thì dùng nick khác tiếp tục làm việc thôi?
Tạm thời tối nay mi ngưng ở đây đi, đợi sáng mai mấy MOD dậy gùi hỏi chứ giờ này đi ngủ hết gùi mi có úp 100 lần cũng ko ai vào giải quyết cho.

Còn việc thread có move vào th2ugn rác thì vẫn phục hồi lại như cũ được cả nên an tâm đi

Upvote 0
Tạm thời tối nay mi ngưng ở đây đi, đợi sáng mai mấy MOD dậy gùi hỏi chứ giờ này đi ngủ hết gùi mi có úp 100 lần cũng ko ai vào giải quyết cho.

Còn việc thread có move vào th2ugn rác thì vẫn phục hồi lại như cũ được cả nên an tâm đi

ok mi, ta thanks mi ^^!

Upvote 0

nick UANDME bị ban vì chửi bậy, ko phải ban vì scam

Vẫn restore được, cứ bình tĩnh chờ lý do, ko hợp lý thì tranh luận sau

Upvote 0
UANDME làm ăn vớ vẩn, còn nghe nói quyt tiền ref, cho vào sọt giác là đúng rồi, có để ra chắc cũng chẳng ai làm ref nữa đâu.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week