Ask Xin ít kinh nghiệm reg net

Status
Not open for further replies.
Nguyên cái 4rum này ai cũng thấy cái tài năng "ăn xin thiên bẩm của mày rồi. Tao k nói vấn đề mày xin ăn xin xỏ ai, mà là vấn đề mày xin ăn xong rồi mày đem sell lại chonhững người không biết gì, mày nghĩ mày là ai ? Show proof để coi mày còn sủa ra tiếng người nữa k :D. Lúc nó làm cho mình, tội lỗi của nó ngoài nợ $ ra, nó còn change pass socks, phá nét để bị trừ $ cả mớ !!!

:eek::eek: oh shit :rolleyes: bằng chứng đây rồi nói gì nữa

Ờ...!

Nguyên cái 4rum này ai cũng thấy cái tài năng "ăn xin thiên bẩm của mày rồi. Tao k nói vấn đề mày xin ăn xin xỏ ai, mà là vấn đề mày xin ăn xong rồi mày đem sell lại chonhững người không biết gì, mày nghĩ mày là ai ? Show proof để coi mày còn sủa ra tiếng người nữa k :D. Lúc nó làm cho mình, tội lỗi của nó ngoài nợ $ ra, nó còn change pass socks, phá nét để bị trừ $ cả mớ !!!
Tao làm chứ ko đi xin của mày, mày ăn 50% của người ta, đến lúc net đòi lại tiền là mày đòi lại mem à vậy mày làm amdin để làm cái giống j, chỉ vì lúc đó tao ko biết PPD là j chứ ko có chó mới làm cho mày, admin mà paid tháng, mày để lỗ nào mà khôn vậy

thành viên cũ mà ờ ờ gì chú !! k nhìn nhận nó à
Vào báo danh thôi... xem ng ta chửi nhau hihi e chả thù oán với ai hết chơn :D:D:D

Nguyên cái 4rum này ai cũng thấy cái tài năng "ăn xin thiên bẩm của mày rồi. Tao k nói vấn đề mày xin ăn xin xỏ ai, mà là vấn đề mày xin ăn xong rồi mày đem sell lại chonhững người không biết gì, mày nghĩ mày là ai ? Show proof để coi mày còn sủa ra tiếng người nữa k :D. Lúc nó làm cho mình, tội lỗi của nó ngoài nợ $ ra, nó còn change pass socks, phá nét để bị trừ $ cả mớ !!! Nợ tức là lúc Net nó paid mình 50%, mình cố gắng paid cả đám 100% luôn, vì nghĩ là net sẽ paid 50% còn lại, tới lúc net nó scam 50% còn lại, mình kêu gửi lại 50% đó thì chỉ 1 mình nó k gửi. :D

lên chơi, đêm rãnh k có gì làm :D

Tao làm chứ ko đi xin của mày, mày ăn 50% của người ta, đến lúc net đòi lại tiền là mày đòi lại mem à vậy mày làm amdin để làm cái giống j, chỉ vì lúc đó tao ko biết PPD là j chứ ko có chó mới làm cho mày, admin mà paid tháng, mày để lỗ nào mà khôn vậy
chứ dkm chắc m nhận mem cho ngta làm và dạy free rồi new thì cứ pm nó dạy cho rồi để rate 100% nha . Thế lúc đầu m lập topic năng nỉ ngta dạy cho thì sao nhỉ !! lại ăn Sh*t đá bô ấy r :eek:

Đính chính lại cho m biết nào co paid tháng bi-weekly nha m !!! nhục thì im mẹ cho xong !! proof đầy ra mà xoắn gì
:D:D:D cải cùn vcl

1 thằng mem ko biết cái j mới làm 2 tháng cho admin và scam admin, nghe hợp lý quá,
tao làm chư có phải đi xin tụi mày đâu,
vì thằng admin chó chết mà tết cha mẹ tao ko có châu quật để chưng tết, tiền đã về đến paypal xin nó paid sớm chút nó cung nói chưa về bank,
đến ngày 29 tao cầu xin nó chỉ cần paid cho ta 500k để tao mua châu quật cho cha mẹ tao thôi, mà nó cung ko, kiếp sau ta nghĩ chúng mày chỉ đáng làm súc vật mà thôi
Còn thằng admin sống ko bằng loai cầm thú, tao làm 2 lead 1 ip , ngày hôm đó lead hơn 200 lead, nó đợi làm đến khuya rồi giở trò này nọ trừ sạch, rồi bảo sai rule j đó, rồi trừ 50% tổng doanh thu của tao tháng đó, ,rồi tháng sau cho phép toàn bộ mem làm 2 lead 1 ip, vì nhưng net vẫn paid âm ầm ,
còn chuyện tao đi hỏi thì tao chỉ hỏi những người nào nhiệt tình, chứ ko phải những người có dã tâm đố kỵ ganh gắt như bọn mày,

cái loại admin chuyên đi bóc lột sức lao động của mem như mày chi đáng sống với chó thôi,

Fap fap fap... chuyện tới đâu rồi. hóng Mod vào band :rolleyes::rolleyes:

cái loại admin chuyên đi bóc lột sức lao động của mem như mày chi đáng sống với chó thôi,
Mình không muốn gây war đâu. nhưng cậu nói Vú rate 50 là bóc lột. vậy chẳng khác nào cậu nói toàn bộ admin trên forum này là cầm thú?

ae admin chú ý

Ý cậu là chú ý mình hay chú ý thằng mem bá dơ như nó :D. Rate 30-50%, off 5k-10k trở lên, bi-weekly(paid 100%), vậy mà nó đổi trắng thay đen thành "rate thấp, paid tháng". Nó làm 1 tuần đc 3,4 chai mà nó bảo rate thấp đó bạn à. Ngậm máu phun người vãi X_X
P/s : Mình hỗ trợ sock 100% nữa :D

Mình không muốn gây war đâu. nhưng cậu nói Vú rate 50 là bóc lột. vậy chẳng khác nào cậu nói toàn bộ admin trên forum này là cầm thú?
Tớ chưi nó vì nó bóc lột sức lao đông của tơ chứ ko phải vi rate

Ý cậu là chú ý mình hay chú ý thằng mem bá dơ như nó :D. Rate 30-50%, off 5k-10k trở lên, bi-weekly, vậy mà thành rate thấp, paid tháng. Nó làm 1 tuần đc 3,4 chai mà nó bảo rate thấp đó bạn à. Ngậm máu phun người vãi X_X
P/s : Mình hỗ trợ sock 100% nữa :D
đang làm cho admin mem 30 admin 70 đây ko hiểu sao bác ấy đc 50-50 còn chê.

đang làm cho admin mem 30 admin 70 đây ko hiểu sao bác ấy đc 50-50 còn chê.
Nó là loại admin chó đẻ nhát tơ từng gặp, nó đưa link PPD dollarupload , lúc đó có biết dollar paid tuần đâu, chi biét cắm đầu làm thôi, má đem link DU ra bao mem làm, paid tháng, ăn 50% , admin chó đẻ nhất mà tao gặp

Tớ chưi nó vì nó bóc lột sức lao đông của tơ chứ ko phải vi rate
Moá vậy mà m còn chửi được. T lạy mày, đọc chút xíu muốn nổ máu não. Dưngd hỏi vì sao newbie khó kiếm sư phụ vì mấy thành phần ăn cháo đá bát như này. Làm đc làm éo làm đc biến ở đó mà bóc cmn lột. Éo muốn chủi mà ngày trước bước chân làm off t chỉ làm rate 10% thôi mà vẫn cảm ơn rối rít vì người ta chịu giúp mình, hỗ trợ mình làm. Cái loại m thật..... ***********************

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week