Ask Xin ít kinh nghiệm reg net

Status
Not open for further replies.
Nó là loại admin chó đẻ nhát tơ từng gặp, nó đưa link PPD dollarupload , lúc đó có biết dollar paid tuần đâu, chi biét cắm đầu làm thôi,
thôi bớt xoắn đi !! lúc đó test DU m lam dc 1 ngày !! con nhiu làm net khác nha bớt giả vờ đi cho ngta nhờ

Dollar thì làm đc vài lead, đòi làm net khác lead ngon hơn. Ok cũng cho làm... Để hình phật này nọ, tỏ vẻ hiếu thảo, thương yêu cha mẹ( xin xỏ đc paid sớm nhất trong 10 đứa mem để mua quất cho ba mẹ), Ok cũng ưu tiên luôn- vậy mà nó bảo mình k paid cho nó để mua quất..., trong proof thì nói chuyện rất đàng hoàng, nhỏ nhẹ, tôn trọng mình. Vậy mà giờ hết còn làm chung rồi thì quay mỏm sang cắn sủa lại, thật là đau lòng. Thôi xin kết thúc tại đây, chỉ muốn nói ra những gì cần nói, k ghen ghét, chửi sói nhau nữa. lâu lâu rãnh đá lên cái cho vui thôi ^_^

Để hình phật này nọ, tỏ vẻ hiếu thảo, thương yêu cha mẹ, trong proof thì nói chuyện rất đàng hoàng, nhỏ nhẹ, tôn trọng mình. Vậy mà giờ hết còn làm chung rồi thì quay mỏm sang cắn sủa lại, thật là đau lòng. Thôi xin kết thúc tại đây, lâu lâu rãnh đá lên cái cho vui ^_^
tao chỉ yêu cha mẹ tao thôi, tao sống sao bạn bè và những người tiếp súc vơi tao trên mmo đều biết, cái loai admin như mày ko đáng để tao tôn trọng,

Tao ko làm cho mày nữa, rồi mày nói tao phai trả tiền lại cho mày vì mày bị net trừ, riêng cái vụ
tao làm 2 lead 1 ip , ngày hôm đó lead hơn 200 lead, nó đợi làm đến khuya rồi giở trò này nọ trừ sạch, rồi bảo sai rule j đó, rồi trừ 50% tổng doanh thu của tao tháng đó, ,rồi tháng sau cho phép toàn bộ mem làm 2 lead 1 ip, vì nhưng net vẫn paid âm ầm ,
riêng cái khoản này mày ăn đậm, dc net paid mà lấy cớ trừ tao, mày đúng là cạn bã xã hội

thôi các bác ơi,tối rồi,các bác cứ làm náo loạn mmo rồi chuyển sang chế độ xôn xao dự luận cộng đồng mạng face đi,tại sao lại cứ lôi nhau ra bêu bối z,ngủ đi,ai bik reg net thì chỉ cậu ấy,ko bik thôi sao cứ vào chém nhau z

thôi các bác ơi,tối rồi,các bác cứ làm náo loạn mmo rồi chuyển sang chế độ xôn xao dự luận cộng đồng mạng face đi,tại sao lại cứ lôi nhau ra bêu bối z,ngủ đi,ai bik reg net thì chỉ cậu ấy,ko bik thôi sao cứ vào chém nhau z
rảnh thì ngủ đi :oops: ai làm việc người nấy

Dollar thì làm đc vài lead, đòi làm net khác lead ngon hơn. Ok cũng cho làm... Để hình phật này nọ, tỏ vẻ hiếu thảo, thương yêu cha mẹ( xin xỏ đc paid sớm nhất trong 10 đứa mem để mua quất cho ba mẹ), Ok cũng ưu tiên luôn- vậy mà nó bảo mình k paid cho nó để mua quất..., trong proof thì nói chuyện rất đàng hoàng, nhỏ nhẹ, tôn trọng mình. Vậy mà giờ hết còn làm chung rồi thì quay mỏm sang cắn sủa lại, thật là đau lòng. Thôi xin kết thúc tại đây, chỉ muốn nói ra những gì cần nói, k ghen ghét, chửi sói nhau nữa. lâu lâu rãnh đá lên cái cho vui thôi ^_^
:) tao cũng chả ngại ngùng j về chuyện này, lúc giữ tiền tao máy nói như vua

chúc mày cứ sống như vậy suốt đời, và cũng rất cảm ơn mày đã cho tao vào offer, và cũng may mắn khi thoát khoi mày

Tao ko làm cho mày nữa, rồi mày nói tao phai trả tiền lại cho mày vì mày bị net trừ, riêng cái vụ
tao làm 2 lead 1 ip , ngày hôm đó lead hơn 200 lead, nó đợi làm đến khuya rồi giở trò này nọ trừ sạch, rồi bảo sai rule j đó, rồi trừ 50% tổng doanh thu của tao tháng đó, ,rồi tháng sau cho phép toàn bộ mem làm 2 lead 1 ip, vì nhưng net vẫn paid âm ầm ,
riêng cái khoản này mày ăn đậm, dc net paid mà lấy cớ trừ tao, mày đúng là cạn bã xã hội
cãi cùn mãi cũng ko chán !!!! net paid thì éo co thằng admin nào mà nhục nhã đi đòi tiền lại đâu nha
AI ĐỌC HỈU NGAY THÔI ...!! VÌ NGTA SỢ LÀ NHÌU NGƯỜI ĐỌC VÔ CÁI THÂY DC CÁI BẢN CHẤT NÊN PHẢI CẢN CÙN THANH MINH
CHẮC KIẾP TRƯỚC LÀM LAO CÔNG Ở ĐOÀN CẢI LƯƠNG THANH MINH THANH NGA :oops::oops:

:) tao cũng chả ngại ngùng j về chuyện này, chúc mày cứ sống như vậy suốt đời, và cũng rất cảm ơn mày đã cho tao vào offer, và cũng may mắn khi thoát khoi mày

Anh kết chú rồi đấy, lên nào lên nào !!! Vào chỉ em nó reg net :D

éo hiểu thằng chủ top này nữa. bẩn tính vậy, mà còn sủa mãi được. éo liên quan, nhưng đọc đúng cái thể loại mình ghét, cặn bã của xã hội.

Last edited by a moderator:
THÔI CHÉM NÓ CŨNG ĐỦ CHÁN RỒI !! NAY MAI NÓ REG NICK MMO KHÁC LAP YH KHÁC LÀM THÁNH HỎI TIẾP THÔI
sao phai reg acc khác, đối với tao mày và thằng admin của mày chỉ là cục phân trong đống rác mà thôi

éo hiểu thằng chủ top này nữa. bẩn tính vậy, mà còn sủa mãi được. éo liên quan, nhưng đọc đúng cái thể loại mình ghét, cặn bã của xã hội.

Love you !!! Lên phát, G9

hi hi nhưng người ko biết ko có tội , bạn ko phai người trong cuộc nên ko biết đâu ban à

haha thằng cha này là chúa ăn cháo đá bát
có cần dùng nick khác vậy ko, chi 1 lần làm qua admin là đã tởn đến già nên thôi cái trò này đi, đúng là Tàu Khựa như may mới làm dc vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week