Request Xin lỗi Admin và các mod

Status
Not open for further replies.

triprols

Banned
Reactions
6
MR
0.000
Nói thật từ xưa giờ tính mình thật cố chấp + rất nóng tính…đã làm nhiều mod trong forum thấy GHÉT ở ních dinhkienphong…

Mình cũng cảm thấy hối hận về những việc từ xưa đã làm và thiếu suy nghĩ kỹ trước những hành động của mình và đã mắc sai lầm từ lần này tới lần khác…Sau những cơn hoạn nạn ntn mình mới thấy tình cảm ae online đối với mình rất tốt…và xung quanh vẫn còn những ae đó ( tuy khác nhau về độ tuổi rất lớn).. Mình ngồi suy nghĩ lại thì bị banned toàn dính những chuyện quá lãng xẹt + hiếu thắng chứ không có chuyện gì mình nghĩ quá lớn ..Từ khi vào forum đến khi bị banned rất nhiều lần mình cảm thấy trên onl và ngoài đời mình đã khác và xử lý công việc rất bình tĩnh không nóng vội và cũng cảm ơn forum là 1 nơi bàn đạp cho mình để mình được hoàn thiện hơn xưa.

Qua sự việc với bạn richer thiếu suy nghĩ, dẫn tới banned 30 ngày..30 ngày quá dài đối với mình..Và mình đã chịu phạt 4 ngày cũng cảm thấy ăn năn hối cải. Mong admin banned thêm 3 ngày nữa để mình sớm quay lại làm việc, Coi như đã chịu án 1 tuần, Cũng đã đủ cho Trí rồi. Sau khi quay trở lại sẽ đóng thêm bảo hiểm cho a e tin tưởng, và mở event coi như món quà xin lỗi gửi đến mọi người nữa để mình sớm quay lại làm việc, vì mình còn mua bán tại forum và sợ khi quay lại thì khách cũng đã mất hết..Mong admin + các mod bỏ qua những lỗi lầm vừa qua để trí làm lại từ đầu như 1 exchanger thực thụ…

Cảm ơn

MOD rất ít khi point nếu nó không thật sự cần thiết
Và các bạn hãy nên xem lại bảng warning đáng nể của thớt
Một lần vi phạm đôi khi không quá nghiêm trọng nhưng lập đi lập lại thì trong pháp luật cũng được nâng lên mức án cao nhất
Tình người không có nghĩa là thỏa hiệp :)

Upvote 0
KLQ nhưng mình nghĩ Trí đã nhờ mọi người như vậy rồi thì mong mọi người giúp bạn Trí lần cuối. Chút tình cảm cũng chỉ dành cho những lúc hoạn nạn thế này mà :)

Upvote 0
Ý Kiến Của Bạn , Chỉ mang Tính Chất Quảng Cáo Bạn , Chả Mang Tính Chất Đóng
Góp , Nếu sự việc ko quá nghiêm trọng" Bạn nên Tìm Hiểu Nguyên Nhân Rồi Hãy Đưa Ra Ý kiến Thì Hơn .
Đóng Góp Ý kiến kiểu Nước Đôi thế Mà Cũng Nói Được

Bạn tìm xem trong thread đây bao nhiêu % hiểu đc rõ nguyên nhân cho mình xem :)
Đa số cũng chỉ là vào đóng góp ý kiến và giúp thớt đc tha thứ làm lại "cuộc đời" thôi bạn
Và mình cũng ko ngoại lệ :)

Upvote 0
Thế Nên Các Cụ Có Câu biết thì thưa Thốt Không Biết thì Dựa Cột Mà Nghe . :v Ai Cũng Đóng Góp Ý kiến Nửa Vời Như Bạn Chả Giúp Được Gì Ngoài Tốn # Các Mod Đọc
Chuẩn, biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe :)
Có điều nó ko đúng lắm trong trường hợp này
Đây là 1 cộng đồng, và thành viên có quyền đc lên tiếng, mọi người đều có lòng quan tâm giúp đỡ nhau, vậy là sai sao ?
Bản thân bạn nếu thực sự ko muốn đóng góp ý kiến hay giúp đỡ thread thì ko nhất thiết phải phản biện lại với mình đâu, chỉ tốn time bạn thôi, oke ? :)

Upvote 0
Nói thật từ xưa giờ tính mình thật cố chấp + rất nóng tính…đã làm nhiều mod trong forum thấy GHÉT ở ních dinhkienphong…

Mình cũng cảm thấy hối hận về những việc từ xưa đã làm và thiếu suy nghĩ kỹ trước những hành động của mình và đã mắc sai lầm từ lần này tới lần khác…Sau những cơn hoạn nạn ntn mình mới thấy tình cảm ae online đối với mình rất tốt…và xung quanh vẫn còn những ae đó ( tuy khác nhau về độ tuổi rất lớn).. Mình ngồi suy nghĩ lại thì bị banned toàn dính những chuyện quá lãng xẹt + hiếu thắng chứ không có chuyện gì mình nghĩ quá lớn ..Từ khi vào forum đến khi bị banned rất nhiều lần mình cảm thấy trên onl và ngoài đời mình đã khác và xử lý công việc rất bình tĩnh không nóng vội và cũng cảm ơn forum là 1 nơi bàn đạp cho mình để mình được hoàn thiện hơn xưa.

Qua sự việc với bạn richer thiếu suy nghĩ, dẫn tới banned 30 ngày..30 ngày quá dài đối với mình..Và mình đã chịu phạt 4 ngày cũng cảm thấy ăn năn hối cải. Mong admin banned thêm 3 ngày nữa để mình sớm quay lại làm việc, Coi như đã chịu án 1 tuần, Cũng đã đủ cho Trí rồi. Sau khi quay trở lại sẽ đóng thêm bảo hiểm cho a e tin tưởng, và mở event coi như món quà xin lỗi gửi đến mọi người nữa để mình sớm quay lại làm việc, vì mình còn mua bán tại forum và sợ khi quay lại thì khách cũng đã mất hết..Mong admin + các mod bỏ qua những lỗi lầm vừa qua để trí làm lại từ đầu như 1 exchanger thực thụ…

Cảm ơn
Anh nói em nghe nè, cứ thấy sai thì sửa, tập sửa dần đi chú. Bản chất tốt nhưng nhiều khi bị hoàn cảnh đưa đẩy. Rút kinh nghiệm giùm cái chứ cái tính bao đồng của em thể nào cũng còn gặp nhiều vấn đề nữa. Cố vượt qua khó khăn nhé chú

Upvote 0

Cảm ơn

khỏi unban chi cho mệt, giống như đi tù ngoài đời, chừng nào đi dc 50% quãng đường thì xem xét khoan hồng. kaka. giờ e lo làm event nhiều nhiều đi rồi sẽ được giảm án sớm :D

Upvote 0
Chào dinhkienphong và các bạn,

BQT đã thảo luận về trường hợp này và kết luận giữ nguyên mức 30 ngày cấm hoạt động tại forum của dinhkienphong.

Đây là bài học đắt giá và gián tiếp ảnh hưởng về mặt kinh tế dành cho bạn sau một chuỗi 23 warning, nhiều lần bị ban, và nhiều lần report MOD vô căn cứ của bạn trước đây. Đây ko phải lần đầu tiên bạn xin rút kinh nghiệm, và xin xỏ, nhờ vả các MODs sau mỗi lần bị ban. Nhưng BQT nhận thấy bạn chưa tìm được bào học quý giá hơn dành cho mình.

BQT ko phải là ko xem xét lại vấn đề này và ko mong muốn giúp đỡ dinhkienphong, nhưng các bạn ủng hộ dinhkienphong cần hiểu rằng BQT đã rất nhiều lần nhân nhượng cho member này. Nên các bạn cần hiểu và thông cảm cho BQT.

Rules và hình phạt cần được giữ nguyên dành cho dinhkienphong. Mọi clone sau khi được trả lời thắc mắc đều bị banned theo rules về clone của forum.

Thread Closed

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in