Help Xin lỗi mod và toàn thể ae ref cho con ếch.

Ban 2 acc mà ếch vẫn còn to mồm. Các bác tính sao. Có nên chừa cho 1 con đường sống không.
Có 2 cách :
1.Bạn buông tha hoàn toàn và để cho Bạn Good có thời gian ngẫm nghĩ=>Bạn sẽ là người chiến thắng tuyệt đối
2.Bạn buông tha lúc này và chờ 1 thời gian nữa (có $ trong Acc) rồi bụp tiếp => Bạn chỉ thỏa mãn đc cái tôi của mình :)

vụ này căng quá.các bác làm hòa với nhau đi :binhsua01:

Có 2 cách :
1.Bạn buông tha hoàn toàn và để cho Bạn Good có thời gian ngẫm nghĩ=>Bạn sẽ là người chiến thắng tuyệt đối
2.Bạn buông tha lúc này và chờ 1 thời gian nữa (có $ trong Acc) rồi bụp tiếp => Bạn chỉ thỏa mãn đc cái tôi của mình :)
NGhe theo ý kiến của bác:)

thôi rồi lượm ơi , 1 dòng máu tươi
chén cơm - nồi canh đã nhuộm máu anh hùng

:binhsua07:2 bác này ngưỡng mộ quá

Cái này giống như con mèo bị chủ cầm cây dí dô góc tường, hết đường chạy thì xù lông, phùng mang trợn má để hù dọa cầu may chủ nó sợ, ai dè chủ nó đấm phát chết luôn, tội nghiệp :m014:
mình thích bạn rồi đó :-*

Theo dõi mấy cái trận chiến của các anh hùng bàn phím mà đến nản , từ hôm đầu ở cái topic thách đầu gì đó bên kia tôi đã nói rõ rồi , hack và làm cho band là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau , chủ cái thớt này cũng đừng tỏ ra nguy hiểm mà ba xạo quá =)) những vụ đấu đá nhau kiểu này trên seomaster có từ khi seo mới chạy chỉ là bình thường tức nhau mà làm vậy thôi thớt cứ bày trò hack ! hack cái gì chứ nghe mà buồn cười =))

Ôi! Bác good bị ban rồi, mất 1 group SEO :m003:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week