xin tut anti- tránh đi nghĩa vụ quân sự

Ở trên này không cho bàn chính trị đâu vì nó quá là nhạy cảm , nó sẽ không tốt đối với việc làm ăn :D , nhưng làm sao bác biết là họ thua trong khi còn nhiều cái còn gọi là ẩn khuất :D ? Sách sử nói cho bác nghe sao ?
lại tèo. đi đau cũng dính tèo tèo tèo =))

đi quân đội phục vụ tổ quốc mà muốn trốn trách. Nản các bác quá.
Thế bác đã đăng kí đi chưa :D post giấy ra quân cho bà con nhìn xem :D

mình mà đủ điều kiện đi thì đã tự xung phong đi rồi, không đợi bác nhắc, giờ muốn đi cũng qua tuổi rồi còn đâu
Đăng kí xung phong làm phụ bếp cũng được chỉ là không được bắn súng với xiếc thôi :D

bác đang quote bài của 1 pro youtube đó. tháng bác ấy chục k $ .
Thật ra ý mình là thế này, những thằng ăn không ngồi rồi thì đi bớt cho khỏe, còn những thằng làm tháng vài k đến chục k $ thì để nó lại nó lấy $ vìa cho quốc gia. nói thật nếu là mình làm 1 tháng 1-2k$ thôi thì cũng hk muốn đi NVQS chứ đừng nói mấy pro tháng chục k $. Đi nghĩa vụ xong là ngu người. Đối với những thằng ăn không ngồi rồi k làm gì thì đi nghĩa vụ được lương, đỡ khổ cho cha mẹ. Còn với những thằng tốt nghiệp đại học, cao đẳng, hay làm việc tự do như anh em MMO mình thì đi xong là ngu người luôn, tàn 1 khoảng thời gian dài. :)

đi quân đội phục vụ tổ quốc mà muốn trốn trách. Nản các bác quá.
Một nguời thu nhập khủng 2-3k$ tự nhiện quét giấy đi bộ đội bác có muốn đi không! Tự hại mình thì đúng hơn

6 tây này e đi khám và cách tạm thời của e là sẽ ko đi khám + bao bì nhưng vẫn còn đang đợi kết quả coi dc hay ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week