xin tut anti- tránh đi nghĩa vụ quân sự

Đi đo điện tim, lấy cái giấy "rối loạn thần kinh tim". Đi kiểm tra võng mạc, lấy cái giấy "rối loạn + đục dịch kính mắt"

bác cứ đùa em. thế bác ko thanh niên trai tráng à. sao chỉ có mình em :D:D:D:D:D:D- tại sao lại chỉ có mình em
Mình bị què 1 chân, ko thì cũng đi rồi :(

xăm con đại bàng là ở nhà ngay và lun

mình cũng vừa bị gọi , cầm sẵn 5 củ trong tay cho các chú r , mai nhờ ng quen đút cho gạch tên thôi là cách nhanh nhất

mình cũng bị gọi, nhưng theo các bác tiêu chuẩn của em : Con nhà ng gốc Hoa, cận 5 độ, nặng 102 kg , cao 1m8 thì có bị đi ko nhỉ :D :D :D
P/S: hỏi thật ko đùa nhé, cũng hơi hoang mang như chủ thớt @@

mình cũng bị gọi, nhưng theo các bác tiêu chuẩn của em : Con nhà ng gốc Hoa, cận 5 độ, nặng 102 kg , cao 1m8 thì có bị đi ko nhỉ :D :D :D
nhà gốc hoa là ko đi hả cậu :3

mới ngày hôm này em đã nhận được lệnh điều động đi khám nghĩa vụ. mà em đầu tư làm việc trên mạng chừ mà lỡ bị đi 2 năm nghĩa vụ. thì mọi thứ đổ cmn bể rồi. bác nào từng đi khám nghĩa vụ cho xin tut các anti-nghĩa vụ quân sự cái. :D:D:D:D:D:D. xin cao nhân từng đi khám cho xin cách tránh.
:D Cách tránh đi nghĩa vụ quân sự

:oops: Sáng đi mấy shop thời trang mua 1 bộ váy con gái

:oops: Trưa đi make up -- trang điểm --- tô son trét phấn

:oops: Chiều lên khám diện nguyên cái áo đầm mới mua-- ỏng a ỏng ẹo xíu là thoát khỏi nghĩa vụ quân sự ngay

:D Cũng từng làm chiêu đó và ko bao giờ tụi phường đội gọi nữa

:p Ngắn gọn tút:: 3D là khỏi đi nghĩa vụ:p

các bạn nhầm r! xâm mình cũng phải đi đấy! em mình kín lưng với chân đây! :( cơ mà đi khám bác chịu khó làm mắt bị lé tới khi khám xong là ok :))
2 thằng bạn tớ thoát nghiã vụ nồ cách này:
trước khi khám nghĩa vụ 3-4 ngày! trong 3-4 ngày đó 1 ngày ngủ 2-3h thôi! uog cafe k đá k đường! đến ngày chính đi khám thì thức cã đêm không ngủ! uống 1 cốc cafe k đá không được + hút 4 điếu thuốc! :D Chúc bạn thành công! :p

:D Cách tránh đi nghĩa vụ quân sự

:oops: Sáng đi mấy shop thời trang mua 1 bộ váy con gái

:oops: Trưa đi make up -- trang điểm --- tô son trét phấn

:oops: Chiều lên khám diện nguyên cái áo đầm mới mua-- ỏng a ỏng ẹo xíu là thoát khỏi nghĩa vụ quân sự ngay

:D Cũng từng làm chiêu đó và ko bao giờ tụi phường đội gọi nữa

:p Ngắn gọn tút:: 3D là khỏi đi nghĩa vụ:p
=)) hèn gì lúc đi off thấy @conheo là nghi nghi giới tính cmnr :))

nó bắt khám rồi giờ khám lần nữa là đi nè nhưng giấy chưa tới k bjk có đi k :(
có khám có nghĩa là người hoa ko đc miễn rồi :(:(:(:( cứ đạt là đi thôi :(

P/S: hỏi thật ko đùa nhé, cũng hơi hoang mang như chủ thớt @@
cận 5 độ mà bác còn lo gì trời :)) bạn e có 3 độ đi khám là nó đuổi về r

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week