Xin TUT kiếm vài trăm mỗi tháng! Sinh viên khổ thế đấy!

Bạn phải cho biết là bạn có năng khiếu gì mới biết mà giúp. Chí ít cũng online được bao nhiêu giờ/day?

dị ứng nặng với cái kiểu chỉ trích của newbie. chịu tìm hiểu thì ắt sẽ ra, ai ngồi không mà giàu được chứ? vài $ không phải là tiền à? captcha đấy vài $ có gì khó? hay lại sợ mệt bla bla? pro captcha có người kiếm cả chục triệu 1 tháng bt.

dị ứng nặng với cái kiểu chỉ trích của newbie. chịu tìm hiểu thì ắt sẽ ra, ai ngồi không mà giàu được chứ? vài $ không phải là tiền à? captcha đấy vài $ có gì khó? hay lại sợ mệt bla bla? pro captcha có người kiếm cả chục triệu 1 tháng bt.

nghề captcha bị khinh rẻ trong forum mà :(

Pro khinh còn đỡ, newbie vào cũng phán cho 1 câu: nghề nhàm chán, mệt mỏi, vớ vẩn ko làm đâu >.<

Pro khinh còn đỡ, newbie vào cũng phán cho 1 câu: nghề nhàm chán, mệt mỏi, vớ vẩn ko làm đâu >.<
ghét bọn như vậy , nghề nào chả là nghề chứ , chủ yếu siêng năng với kết hợp thôi, mình trưa làm task , tối làm captcha kiếm cũng bộn chứ ít gì :(

vãi cả khinh rẻ :confused::confused::confused::confused: làm ra tiền mà cũng còn khinh rẻ được:confused::confused::confused: nó không nhẹ nhàng hơn chán việc đi làm phụ hồ à.

đời là vậy mà, có ai chịu đc khổ cực đâu, người ta cũng là NB, nghiên cứu,học hỏi, tìm hiểu mới ra đc 1 cái tut, ở đây chẳng chịu nghiên cứu, tim hiểu rồi đi xin xỏ,
ai mà cho được, không biết bác thích về cái gì ( offer, captcha....), cũng chẳng biết bác có kiên nhẫn hay không, ngày online bao nhiêu giờ.... nói chung đủ thứ, bác chỉ xin " khơi khơi" rồi tố khổ @@ nói thật với bác khổ thì ai mà không khổ, quan trọng là có chịu tìm hiểu và học hỏi tích lũy kinh nghiệm hay không thôi. bác xin khơi khơi vậy ai mà cho, đưa ra cho nát ak

Bạn có bao giờ nghĩ tại sao người khác cũng như bạn họ lại kiếm đc nhiều tiền từ MMO ko?
Họ cũng từng là newbie, cũng không có vốn, ko có kinh nghiệm, cũng ko có ai chỉ dạy, hay không trong group nào cả
Bạn có bao giờ dành hàng giờ liên tục đọc tài liệu, tìm hiểu kiến thức, chắt lọc thông tin, có khi nào ngồi reg cả trăm gmail, facebook hay acc forum mờ cả mắt chưa?
Nếu bạn chưa thực sự bắt đầu, ko tự mình cố gắng trước thì người khác càng ko thể giúp đc bạn
Mình nghĩ điểm khác biệt giữa những "newbie thành công" và những newbie ko thành công là họ luôn chủ động tìm hiểu, cố gắng và kiên trì, thay vì đi tìm sư phụ thì hãy làm bạn thân với google trước, tự mình tìm tòi, nếu gặp khúc mắc nào đó bạn có thể lên đây hỏi, mình nghĩ có nhiều pro sẵn sàng chỉ cho bạn cách khắc phục, nhưng để share cho bạn cách kiếm tiền từ A đến Z thì ko có ai giúp đâu
không thể không like cho bác này :rolleyes:

nhớ lúc bắt đầu kiếm tiền trên mạng cũng là theo group để cạp chứ chả chơi solo như bây giờ thế có gọi là tìm tòi ko ta =))

Mình chưa học tới ĐH/CĐ, mới THPT thôi, 2 năm nữa mới lên, tức là nhỏ hơn thớt đấy. Xin nói thẳng với thớt 1 câu nhá: cắm đầu vào tìm hiểu kĩ càng chưa chắc đã kiếm được nhiều tiền nữa chứ nói gì cái kiểu ngồi đó mà xin. Thế bác nghĩ nước ngoài nó cho free à, những cái ngon nó cũng bán tut thôi chứ làm éo gì có free, nếu có free thì chỉ có những cái có chế độ ref thôi. Không biết bác nghĩ sao khi quăng thêm 2 chữ Việt Nam vào cuối cmt, bác cũng là người Việt Nam đấy thôi. Nếu không thì bác đâu có ra đây mà xin tut rồi lại nói này nói nọ.
P.S: Dự là sắp tới mình bị chửi vì nhiều chuyện, keo kiệt, xin không cho thì thôi còn nói này nói nọ :D

Còn muốn nhẹ nhàng hơn thì cứ việc đi làm scammer đi, dù sao bác cũng là người Việt Nam mà, theo cái giọng của bác thì người Việt Nam làm éo gì có ai tốt nhỉ, haha :D

Không biết mua bằng tiền có ai share ko, ko chắc phải thui thủi về gõ capt kiếm sống qá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week