Xin TUT kiếm vài trăm mỗi tháng! Sinh viên khổ thế đấy!

Đã biết lên tiếng xin rồi thì rảnh thì kiếm bộ quần áo nón rách. Đi ăn xin ngoài đường ấy. phù hợp tiêu chí tháng ít cũng được mấy trăm. lại còn nhìn thấy được nhiều cảnh tượng trong cái thế giới này.

Việt Nam thì sao ? bộ Việt Nam là phải share cho cái loại lười nhác như mày àh?
Thứ nhất :Đầu tiên là e xin lỗi vì việc chữ Việt Nam ở cuối câu nhé...Thật sự e không có ý đó nhé...Do viết có 2 chữ đó thôi lên mn hiểu lầm :(
Thứ hai :Là cho e xin phép nói tục ạ....Cái Đẹt cmm! Mày lên nhớ là tao có câu cuối là : Topic này chỉ là mục CHAT cho những bạn sinh viên như e...Ai share thì e xin và hậu tạ còn không share thì e cũng vui lòng khi ghé thăm...Chứ đừng comment nói như vậy...:mad:

Thật sự e tạo ra Topic chử yếu để Chia sẻ thôi ạ...Ở cuối topic e có ghi rồi!
Mọi thấy có gì không hài lòng e cũng xin lỗi ạ
Còn về comment của e có 2 chữ Việt Nam ở cuối là e không có ý như các Bác nói đâu ạ...
Cuối cùng e xin lỗi mọi người về topic này...Mong Mod nào ghé qua close giúp e nha!
Sorry mọi người...THANKS

TUT 1 ngày như này được chưa bác:eek:

Ôi đắng lòng chủ thớt, thấy tiêu đề
làm cả tháng trời chưa đc 100$ thớt làm cái toppic làm em giật cả mình . :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

vài trăm k với vài trăn $ nó khác nhau nhé thím :oops:
Ôi đắng lòng chủ thớt, thấy tiêu đề
làm cả tháng trời chưa đc 100$ thớt làm cái toppic làm em giật cả mình . :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week