• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Xoay quanh giao dịch của doncry56gmail và vuivui1984 ! 2 người vào đây giải quyết nhé

Status
Not open for further replies.
M không thấy ở vhc vì có tool auto get và kill cc của tất cả các shop sell cc auto, hại shop sell cc auto của việt nam nên t bị baned à :binhsua51:
ukm thế cố gắng nên nhé chú , đừng đi lang thang kiếm người sell CC nhé :binhsua52:

-Đầu tiên nó pm mình nói chuyện linh tinh, dò hỏi mua cc làm gì, và gạ cho cc miễn phí ( 3 con die cả 3) xem thử t cho m bao nhiêu em, ;)) xài cc không biết xài, check ở đâu cũng không biết mà biết nó die à =))
-mình nói ko share, nó bảo trả 100$ để mình quẳng tên site cho nó, còn làm gì là tùy nó sao không quẳng site cho t đưa 100$ đâu cần nói nhiều ;))
( sự thực thì mình đã hướng dẫn nó xong, vì mình là newbie, ko biết gì, sợ nó biết sẽ nát site. Ai ngờ nó lại đưa câu này ra làm bằng chứng)Truyện cổ tích hả m, từ lúc đó đến h t chẳng chén cái site cùi đó đâu
-khi nó nghe xong và nhìn mình làm qua team thì nó lật lọng, bảo mình tự làm, nó ko làm và bắt mình show proof t nghe được m nói cái gì à, đang làm m bảo t mua 10pp về làm tiếp :| hỏi xem có chấp nhận được k, trong khi đó là xài pp thật để cash,T thấy m chat 1 tiếng sau m cung cấp proof m cũng ok mà, vậy cash làm cái đé o gì thế pro ;)). Pub cái tut gì đó của pro ra cho mọi người xem nó là cái tut hay là lời của đứa lớp 1 =))
Nhưng nó đã biết mình ngu vậy mà vẫn năn nỉ mình bán tut thì nó phải chấp nhận thôi thì t chấp nhận m NGU không hướng dẫn được nữa nên mới muốn nhận refund đó thôi,thấy m làm lằng nhằng mà muốn mệt chứ m làm được gì cho t rồi à, t nghĩ m đang cố chấp để tìm cách ăn 200$ đó thôi =)) , chứ chính m cũng biết cái Tụt gì đó đé o ăn được =))
Biết mày ko chiến hay là đang hì hục ăn rồi. Từ đầu tao cũng đã nói vì tao ko có tiền nên ko có pp nên ko có proof rồi. Log chat sẽ rõ

ngockhiem

Newbie
Reactions
114
MR
0.000
Nói chung là vuivui quẳng tên site cho dontcry chưa , nếu rồi thì mỗi bên lấy 100$ :binhsua43::binhsua43:
Thread này để lâu chắc sẽ có nhiều bạn bên mmo4me tò mò lội sang UG đấy nhỉ :binhsua47::binhsua47::binhsua47:

Nói chung là vuivui quẳng tên site cho dontcry chưa , nếu rồi thì mỗi bên lấy 100$ :binhsua43::binhsua43:
Thread này để lâu chắc sẽ có nhiều bạn bên mmo4me tò mò lội sang UG đấy nhỉ :binhsua47::binhsua47::binhsua47:
quẳng cho nó rồi còn gì. team hướng dẫn luôn, nó còn down luôn phần mềm về mà

Up chi cho nhiều log chat làm gì, 3 log tóm gọn vấn đề
Nội dung giao dịch đầu tiên log 1 ( 1.png) M cũng không thỏa nội dung 1 để nhận tiền ở trung gian
Nội dung giao dịch thứ 2 log 2 (2.png) vì thấy m làm bèo nhèo nên t chỉ cần proof của m là m có tiền ở trung gian, nhưng m vẫn không thỏa, rồi bảo nữa tiếng cũng chẳng thấy đâu
Cuối cùng m bảo hủy giao dịch, t cũng chẳng ép gì m, tự nhiên m bảo hủy.Lời nói ra thì không bao giờ rút lại được log 3 (3.png)
T không ép gì m cả, chỉ muốn giao dịch nhanh gọn, mà do m NGU quá, chẳng có cái gì đáng giá để giao dịch.

Up chi cho nhiều log chat làm gì, 3 log tóm gọn vấn đề
Nội dung giao dịch đầu tiên log 1 ( View attachment 26162) M cũng không thỏa nội dung 1 để nhận tiền ở trung gian
Nội dung giao dịch thứ 2 log 2 (View attachment 26163) vì thấy m làm bèo nhèo nên t chỉ cần proof của m là m có tiền ở trung gian, nhưng m vẫn không thỏa, rồi bảo nữa tiếng cũng chẳng thấy đâu
Cuối cùng m bảo hủy giao dịch, t cũng chẳng ép gì m, tự nhiên m bảo hủy.Lời nói ra thì không bao giờ rút lại được log 3 (View attachment 26164)
T không ép gì m cả, chỉ muốn giao dịch nhanh gọn, mà do m NGU quá, chẳng có cái gì đáng giá để giao dịch.
phải up hết người đọc mới giải quyết đc vấn đề. mày sợ gì mà chỉ up có 3 đoạn? Đọc ai hiểu đc?

paypalaz

Junior
Reactions
92
MR
0.837
Chat with me via Yahoo Messenger
T nói cái gì lật lọng, cái tut cùi k có proof success, mà m bảo with về bank,pp nên tìm hiểu xem, ai ngờ tut free bên VE ;)) haivl
cần gì thì post lên đây, nghe m nói mod team, t chờ qua giờ chẳng thấy gì, lời m nói mà m không chấp nhận à, m nghĩ m không làm gì mà có 200$ phẻ ru như vậy à, Nằm mơ cũng đé o có

- - - Updated - - -

Mình lừa tình người yêu bạn sao scam, sao thằng nào bị scam nó không vào cmt, mà bạn lại vào cmt, scam sao mình không đổi yahoo khác gd, mà lại đi lấy yh này, hết haivl rồi đến nguvl
AI bảo mày đây là tut free bên VE? :)) mày thích tao và mày vào VE xem có bài viết nào liên quan đến cái tut này không/.

thôi vui ơi bây giờ bảo trung gian lấy 100$ đã hứa khi giao site còn bn thì trả nó lại
ở đâu ra cái luật đó vậy thằng ngu, log chat nó không chấp nhận, Nội dụng giao dịch 200$ là khác, không thành công, nhận refund 200$, nó không có được 1 đồng nào đâu, còn 20 tiếng nhận refund sau, đi ngủ thôi
Thread này để lâu chắc sẽ có nhiều bạn bên mmo4me tò mò lội sang UG đấy nhỉ
ug qua đây hết nó cũng bị baned hết thôi, xong vụ này mình cũng bị baned vậy
phải up hết người đọc mới giải quyết đc vấn đề. mày sợ gì mà chỉ up có 3 đoạn? Đọc ai hiểu đc?
T up nội dung giao dịch chính,để giải quyết nhanh gọn, không có rảnh như m đâu, chuyện ngoài lề up lên được gì, up như m người ta đọc mất thời gian, m toàn làm người khác mất thời gian
T nói hủy giao dịch còn chấp nhận tiền về m, chứ chính m nói hủy gd, thì m chẳng được cái đồng nào đâu, Đé o làm được việc *** gì mà cũng muốn có tiền, Cho lên haivl được đấy =))

:55:05 AM vuivui1984: cậu có pp ver rồi chứ gì

4:55:11 AM Don Cry: day du

4:55:13 AM vuivui1984: uh

4:55:17 AM vuivui1984: secondlife.com

4:55:26 AM vuivui1984: cậu phải làm luôn đấy nha

4:55:27 AM Don Cry: cu noi di

4:55:34 AM vuivui1984: mình ko chờ đâu

4:55:44 AM vuivui1984: khi mình hướng dẫn xong là cậu phải làm luôn

4:55:47 AM vuivui1984: ok chứ?

Đây. đoạn quẳng site cho nó đây
Bây giờ lại chuyển qua việc quăng site để nhận 100$ à, còn lâu nha con Ch ó
mày cứ nhận refund đi xem mọi người có chấp nhận refund ko thằng tráottrowe. Ko up hết log chat là cố tình giấu diếm. Người đọc ko hiểu chính xác đc
Giao dịch giữa t và m, mọi người nào ở đây thằng ngu, m làm như trong ug,lập pool để vote à =)) t bị baned cũng vì lũ clone nick, ủa chứ m up hết rồi t cần đé o gì phải up nữa :-/. người đọc không hiểu chính xác thì kệ người ta, ảnh hưởng gì không, m sợ cái gì à :-/
Mọi việc xong, không reply gì nữa. Chờ trung gian xem log giải quyết thôi! ( giải quyết xong mod cũng baned mình với các pro cmt về ug luôn cho mmo yên bình)
Thân!

Last edited by a moderator:
:55:05 AM vuivui1984: cậu có pp ver rồi chứ gì

4:55:11 AM Don Cry: day du

4:55:13 AM vuivui1984: uh

4:55:17 AM vuivui1984: secondlife.com

4:55:26 AM vuivui1984: cậu phải làm luôn đấy nha

4:55:27 AM Don Cry: cu noi di

4:55:34 AM vuivui1984: mình ko chờ đâu

4:55:44 AM vuivui1984: khi mình hướng dẫn xong là cậu phải làm luôn

4:55:47 AM vuivui1984: ok chứ?

Đây. đoạn quẳng site cho nó đây

ở đâu ra cái luật đó vậy thằng ngu, log chat nó không chấp nhận, Nội dụng giao dịch 200$ là khác, không thành công, nhận refund 200$, nó không có được 1 đồng nào đâu, còn 20 tiếng nhận refund sau, đi ngủ thôi

ug qua đây hết nó cũng bị baned hết thôi, xong vụ này mình cũng bị baned vậy

T up nội dung giao dịch chính,để giải quyết nhanh gọn, không có rảnh như m đâu, chuyện ngoài lề up lên được gì, up như m người ta đọc mất thời gian, m toàn làm người khác mất thời gian
T nói hủy giao dịch còn chấp nhận tiền về m, chứ chính m nói hủy gd, thì m chẳng được cái đồng nào đâu, Đé o làm được việc *** gì mà cũng muốn có tiền, Cho lên haivl được đấy =))

Bây giờ lại chuyển qua việc quăng site để nhận 100$ à, còn lâu nha con Ch ó
Mọi việc xong, không reply gì nữa. Chờ trung gian xem log giải quyết thôi! ( giải quyết xong mod cũng baned mình với các pro cmt về ug luôn cho mmo yên bình)
Thân!

mày cứ nhận refund đi xem mọi người có chấp nhận refund ko thằng tráo trở? Mày nói bên VE gì đó free, có bạn bảo ko có kìa. Sao mày ko đối chất? Mà dù có thật đi chăng nữa thì tao cũng nói tao ko free rồi. Ko up hết log chat là cố tình giấu diếm. Người đọc ko hiểu chính xác đc

secondlife.com ah
:) để test thử phát xem có $ về ko =))

ko biết làm nó khóa tk luôn chứ đợi mà về.

- - - Updated - - -

Bán tut này mà k xin phép chủ ra tut thì đúng thật là vl . :)) Cần proof anh cho proof này :)) Mỗi người một nửa Ai về nhà đấy
ngày trước mình chơi game secondlife là vì mình đam mê kiếm tiền từ game này chứ mình ko phải là ug. với 2 năm kinh nghiệm chơi, nên mình mới tìm hiểu đc cách lấy $từ site

- - - Updated - - -

Bán tut này mà k xin phép chủ ra tut thì đúng thật là vl . :)) Cần proof anh cho proof này :)) Mỗi người một nửa Ai về nhà đấy
ngày trước mình chơi game secondlife là vì mình đam mê kiếm tiền từ game này chứ mình ko phải là ug. với 2 năm kinh nghiệm chơi, nên mình mới tìm hiểu đc cách lấy $từ site

emvatoive

Banned
Reactions
27
MR
0.000
cái này lập ra để tìm ra thằng nào đúng thì giả tiền thằng đấy, cho dù 2 thằng đều là scam thì cũng phải giải quyết xong vụ này và giả tiền cho 1 trong 2 người, xung công quỹ cái *beep*

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week