• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Xoay quanh giao dịch của doncry56gmail và vuivui1984 ! 2 người vào đây giải quyết nhé

Status
Not open for further replies.

Nl95l

Banned
Reactions
145
MR
0.000
theo ý mình thì thế này nhé :
proof chát bảo bạn ấy đưa site thì trả 100$ và hướng dẫn trả thêm 100$ , bây giờ thì lật lọng nên chia mỗi người 50/50 được thì thanks
p/s con ấy ấy doncry mày hãy đợi đấy

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
deck. đọc ko hiểu clgc, mất hết cả thời gian. mod của box scam đâu vào giải quyết đi, ko giải quyết là mình tự giải quyết đó
Giờ quyết định MOD Canawan mang 4 củ này đi quất 1 kèo bóng đá,
_ Thua thì bỏ, coi như cả 2 thằng điều thiệt
_ Win thì trả fee cho Canawan 500K, còn lại cưa đôi ra, thằng kia được RF, thằng này cũng nhận được tiền
:))

theo ý mình thì thế này nhé :
proof chát bảo bạn ấy đưa site thì trả 100$ và hướng dẫn trả thêm 100$ , bây giờ thì lật lọng nên chia mỗi người 50/50 được thì thanks
p/s con ấy ấy doncry mày hãy đợi đấy

cậu ấy chỉ nhờ tớ trung gian cái này thôi:

Trong nội dung mình gửi cho canawan có nói là hướng dẫn nó làm, nó nghe xong ko làm là việc của nó. Nhiệm vụ của mình là hướng dẫn ko phải làm và show proof đúng ko?
Mục đích ban đầu của nó là muốn biết tên site và trả mình 100$ nhưng mình ko chấp nhận. 200$ kèm hướng dẫn. Nó nghe mình hướng dẫn xong thì trở mặt. Vậy ko phải là phá vỡ thỏa thuận ban đầu ah? logchat có đủ hết. Giờ tên site nó cũng biết, hướng dẫn nó cũng đc nghe? tại sao tiền mình lại ko đc lấy?

Last edited by a moderator:
dự là dontcry gì đó ăn chắc rồi, rõ ràng cậu vui này bảo khi nào dontcry rút xong thì mới nhận tiền :binhsua48:
nhưng nó ko chịu làm thì móc đâu ra tiền để về. nội dung là mình hướng dẫn nó, nó phải làm. Nó ko làm nên ko có proof. lỗi đâu phải của tớ. Mọi người đọc log chat kĩ nha.

- - - Updated - - -

mà nó ko làm là có lý do của nó. NÓ muốn ko phải trả tiền mình. sau khi xong xuôi, nó sẽ làm sau. Mình chỉ site, hướng dẫn nó rồi thì có gì khó

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Tốt nhất thế này :
1/ Ông doncry chịu khó bỏ 10$ PP . tiếp tục để thằng kia dạy cho xong---> chờ kết quả : nếu được $ về PP ---> coi như vuivui nhận tiền theo thỏa thuận trung gian.

2 / Còn nếu VuiVui làm xong mà không có được kết quả --> thì coi như refunds .

Tốt nhất thế này :
1/ Ông doncry chịu khó bỏ 10$ PP . tiếp tục để thằng kia dạy cho xong---> chờ kết quả : nếu được $ về PP ---> coi như vuivui nhận tiền theo thỏa thuận trung gian.

2 / Còn nếu VuiVui làm xong mà không có được kết quả --> thì coi như refunds .
Giờ mình cũng ko còn tin tưởng thằng kia nữa. Biết đâu nó éo làm và bảo làm rồi thì sao? nếu có làm tiếp, mình sẽ viết bài hướng dẫn cho nó, chi tiết, rồi gửi cho trung gian, trung gian gửi cho nó. Sau đó mình tự làm, vài hôm show đc proof lên. thế là nhận tiền. Còn nếu cách này mà nó ko chịu nữa thì cứ nhờ các mod phân xử

doncry56

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Giờ mình cũng ko còn tin tưởng thằng kia nữa. Biết đâu nó éo làm và bảo làm rồi thì sao? nếu có làm tiếp, mình sẽ viết bài hướng dẫn cho nó, chi tiết, rồi gửi cho trung gian, trung gian gửi cho nó. Sau đó mình tự làm, vài hôm show đc proof lên. thế là nhận tiền. Còn nếu cách này mà nó ko chịu nữa thì cứ nhờ các mod phân xử
nghe thang nay noi chuyen con hai hon haivl =)), bay gio the nay, cho m tu lam luon, quay video lai luc' lam ( fund $, with $),xong show proof with len, tien fund la $ ban nhe, dung co lay $ sach lam` =)) m muon bao nhieu gio` de lam day, qua h da hon 50 tieng :binhsua57: , cho m di thue bat ki pro trong ug nao lam, cu quay video lai luc' lam ( fund $, with $),xong show proof with len la duoc =))
What time? =))

darvid9188

Junior
Reactions
121
MR
0.000
ai chưa bị thằng dont cry này giở trò thì chưa hiểu
Bị rồi thì ai cũng kết luận 1 câu : giả nai lừa gà , lật lọng và kết khốn nạn
nhiều anh em gọi nó là cờ hó và nó bị đeo mác scamer , nó cũng đã xác định sau vụ này nó sẽ bị banned nick thì phải hiểu rồi đấy

Cậu ta có kêu sạch sẽ m ko scam ai v v thì cũng chỉ là cậu ta nói , chứ anh em thấy nó " đỉa " quá nên đều ngậm bò hòn bỏ qua
Bác nào quan tâm tìm các vụ report dont cry ở mmo4me , vhc và các rum khác thì sẽ hiểu " bản chất " của lão

Khổ thân bác trung gian và vuivui gì đó thôi , ngay từ đầu : dont cry đã chủ đích giao $ trung gian để bác lộ site và tut
còn nó làm thì bên bán tut sẽ nhận đc $ , thì nó chỉ cần site và tut , cần gì làm theo để mà trả bác 200$

Với con người lật lọng thì điều này là hiển nhiên , vừa đc tut , site cash free , vừa ăn gọn 200$ , hô hô

p/s: dont cry : ko tin người bán thì đặt $ trung gian làm *** gì , để lỗi trung gian vào cái vòng luẩn quẩn
Hay trong đầu đã có bài kịch đòi $ từ trung gian trước rồi

paypalaz

Junior
Reactions
92
MR
0.837
Chat with me via Yahoo Messenger
Thằng này lằm chiêu nhiều trò lắm. xếp vào cái dạng cạn bã rồi. thế bùi nào nó sống nhăn răng ra mới lạ cho cái xã hội này

đúng là khổ thân . vụ này đeo bik cái quái gì hết. mỗi người 1 ý. mod box scam thì từ khi report tới giờ ko thấy ông nào vào. bựa ghê

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.349
đúng là khổ thân . vụ này đeo bik cái quái gì hết. mỗi người 1 ý. mod box scam thì từ khi report tới giờ ko thấy ông nào vào. bựa ghê
Trung gian gặp 1 ca khó đỡ quá..........

Làm theo cách của anh đi em :))
Giờ quyết định MOD Canawan mang 4 củ này đi quất 1 kèo bóng đá,
_ Thua thì bỏ, coi như cả 2 thằng điều thiệt
_ Win thì trả fee cho Canawan 500K, còn lại cưa đôi ra, thằng kia được RF, thằng này cũng nhận được tiền
:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week