yahoo doncry56gmail học xong tut của mình lật lọng ko chịu trả tiền

Status
Not open for further replies.
proof là đầy đủ bằng chứng log chat bằng hình ảnh.
Cậu copy paste kia thì sẽ ko đc xử lý.

Nếu ngại vì nội dung log chat có thể che 1 số phần nhạy cảm (theo ý cậu) nhưng vẫn phải thể hiện đầy đủ nội dung quan trọng liên quan .

đúng rồi, nếu không có proof đúng theo rule (hình ảnh, hoặc teamview...) thì sẽ không bao giờ được giải quyết đâu nhá :m020:

Thằng này láo nhỉ, gd trung gian, chính nó nói hủy giao dịch, chưa waiting nó chuyển topic thành scam, đúng là haivl :binhsua79:

nói chung là việc của dân UG thì mệt mỏi lắm :D
chẳng biết đường nào mà lần, ngon ăn thì ko bao giờ share, còn lại là ăn thịt lẫn nhau thằng nào trình cao thì ăn thằng trình cùi.

Closed topic vì lí do cá nhân UG forum ko giải quyết thế là xong:))

UG bán cái TUT 200$ thì cái TUT ăn dc s h i t gì
ăn dc nó đã ăn đã 1 mình, bán gì 200$

mmo4me.com/showthread.php?116714-Them-1-lan-nua-em-bi-lua-Trung-gian-canawan-can-co-1-huong-giai-quyet-hop-ly-anh-em-phan-xet&p=2467858#post2467858
xem #88
Xem lại mình đi, cũng chẳng có tốt đẹp j đâu, loại scam ko trước thì sau cũng gặp báo ứng ( ra đường bị xe cán chết, vợ bị thằng khác nó fap .....:ghe: )

Xem lại mình đi, cũng chẳng có tốt đẹp j đâu, loại scam ko trước thì sau cũng gặp báo ứng ( ra đường bị xe cán chết, vợ bị thằng khác nó fap .....:ghe: )
lại 1 thằng adua, proof nào bảo t scam tiền ai cậu, không biết thì té đi giùm
yahoo doncry56gmail học xong tut của mình lật lọng ko chịu trả tiền
m xem lại là m có làm như thỏa thuận ban đầu không nhé, t đâu có học tut gì của m, $ về pp t là m nhận tiền trung gian, mà $ có về *** được đâu, 24h nữa nhận refund vậy, chán mấy thằng này lằng nhằng vãi

Last edited by a moderator:
lại 1 thằng adua, proof nào bảo t scam tiền ai cậu, không biết thì té đi giùm

m xem lại là m có làm như thỏa thuận ban đầu không nhé, t đâu có học tut gì của m, $ về pp t là m nhận tiền trung gian, mà $ có về *** được đâu, 24h nữa nhận refund vậy, chán mấy thằng này lằng nhằng vãi
View attachment 26122View attachment 26123View attachment 26124View attachment 26125
ban đầu thỏa thuận như thế nào? về sau mày lật lọng như thế nào. cứ để mod teamview. Mày nịnh tao như con nịnh bố để tao dạy tút. có 4 đoạn ngắn cũn thế thôi ah? mày show hết logchat từ đầu đê. Mày pm tao, tự nói cho tao free cc. Tao bảo tao cũng đã mua đc cc rồi. mày cho thì cho. ko cho thì thôi, còn tao thì tao ko share tut của tao. Mày gạ gẫm mua tut của tao. show hết lên đi con ch ó.
tao cũng *** cần biết tut cùi hay ko? mày đã chấp nhận học thì mày phải trả tiền. thế thôi

ban đầu thỏa thuận như thế nào? về sau mày lật lọng như thế nào. cứ để mod teamview. Mày nịnh tao như con nịnh bố để tao dạy tút. có 4 đoạn ngắn cũn thế thôi ah? mày show hết logchat từ đầu đê. Mày pm tao, tự nói cho tao free cc. Tao bảo tao cũng đã mua đc cc rồi. mày cho thì cho. ko cho thì thôi, còn tao thì tao ko share tut của tao. Mày gạ gẫm mua tut của tao. show hết lên đi con ch ó.
tao cũng *** cần biết tut cùi hay ko? mày đã chấp nhận học thì mày phải trả tiền. thế thôi
tut m pro quá nên m hướng dẫn t cũng không được mà =)), Log chat up như thế là đủ, sao m k up mà cứ bảo t up quài vậy, t có nhiều thời gian để giải quyết mấy việc này à. mod nào thích team pm yahoo nhé
chấp nhận học
=)) vậy qua hướng dẫn t clear pp nữa đi chứ, sao tối qua đang hướng dẫn lại bảo t đi kiếm 10pp sạch về cho m làm gi :binhsua79:, chính m nói hủy gd, t buồn vì chưa được m hướng dẫn hết nè =)) . Cái tut free bên VE chưa test xong, đã bán, Muốn nhận tiền từ trung gian thì pm t làm cho pp từ pp hack về pp t đi chứ, từ tối qua đến giờ m không làm được gì à :binhsua75:

tut m pro quá nên m hướng dẫn t cũng không được mà =)), Log chat up như thế là đủ, sao m k up mà cứ bảo t up quài vậy, t có nhiều thời gian để giải quyết mấy việc này à. mod nào thích team pm yahoo nhé

=)) vậy qua hướng dẫn t clear pp nữa đi chứ, sao tối qua đang hướng dẫn lại bảo t đi kiếm 10pp sạch về cho m làm gi :binhsua79:, chính m nói hủy gd, t buồn vì chưa được m hướng dẫn hết nè =)) . Cái tut free bên VE chưa test xong, đã bán, Muốn nhận tiền từ trung gian thì pm t làm cho pp từ pp hack về pp t đi chứ, từ tối qua đến giờ m không làm được gì à :binhsua75:
Cái thằng cờ hó này nó vô cùng gian xảo và tiểu nhân dân UG hắt hủi chưa biết nhục mà còn lây lan sang cả bên này

Thằng này hôm bữa ở mmo có bị ban nick rồi mà . Ở ug thì scam ,sell cc thì nó dùng nát rồi đem sell . Anh em nên cạch thằng doncry này ra . Nó chỉ refund khi bị đụng đến tiền bảo hiểm của nó =)) . Và chuyên cãi cuồng lòng vòng ...

Thằng này hôm bữa ở mmo có bị ban nick rồi mà . Ở ug thì scam ,sell cc thì nó dùng nát rồi đem sell . Anh em nên cạch thằng doncry này ra . Nó chỉ refund khi bị đụng đến tiền bảo hiểm của nó =)) . Và chuyên cãi cuồng lòng vòng ...
ông này nói không sai chút nào cả... thế éo nào thớt lại Pm được với nó. haizz

Ở đây toàn là dân anh chị thôi, bớ công an vào gô cổ hết bọn Hacker này đi ..... hú hú hú

Chủ thớt bán Tut Cash out paypal à .À được.:binhsua90:

UG thì về với UG đi.Lò dò sang đây mà cãi nhau thì bó tay.
Mà toàn các ông chột làm vua xứ mù.
Bên UG ko trụ nổi sang đây làm mưa làm gió.:binhsua57:

Up cho mọi người k bị scam

Topic này liên quan đến vấn đề UG tạm thời mình không giải quyết vì đây là forum mmo4me. Mình sẽ tham khảo lại các mod cũng như admin để đưa ra quyết định cuối cùng. Còn việc canawan nhận trung gian thì 2 bạn pm bác ấy giải quyết ntn mình ko có ý kiến!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week