• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer yahoo tanglikefb2015 và anh em cho ý kiến ạ

Status
Not open for further replies.

viynguyen969

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thôi đừng cãi cố làm gì , cái này google phát ra cả mớ còn bày đặt dạy lấy tiền , kể cả đăng topic trên mmo hỏi mấy trang tăng like xem có đầy người chỉ free chứ chơi lầy vậy , lấy của ngta 350k rồi nói mấy cái chả có ý nghĩa j
em chỉ post cho anh em newbie biết thôi bác ơi.
ko cần căng thẳng mất tình anh em.
dù em đúng hay sai. em vẫn bỏ 500k vào quỹ từ thiện của mmo4me nhé.
500k đổi lại nhiều anh em ko biết sẽ không mất mỗi người 350k là cái giá quá bèo.

daiphuoc

Senior
Reactions
103
MR
0.647
em chỉ post cho anh em newbie biết thôi bác ơi.
ko cần căng thẳng mất tình anh em.
dù em đúng hay sai. em vẫn bỏ 500k vào quỹ từ thiện của mmo4me nhé.
500k đổi lại nhiều anh em ko biết sẽ không mất mỗi người 350k là cái giá quá bèo.
vấn đề là trước khi học ko nói rõ đã biết cái gì rồi , đến lúc dạy thì nói đã biết ,, ko phải ai cũng biết làm đâu , mình mất nhiều thời gian với bạn rồi , ban đừng nói cùn

tungtran9x

Hero
Reactions
250
MR
0.022
Chat with me via Skype
Thực ra là lỗi của cả 2. Mỗi người bớt 1 câu xong chuyện. bác @daiphuoc mà thấy rèfund đcmà thấy khó chịu thì send tiền ấy vào quỹ từ thiện. thế xong chuyện.
Còn mình thấy bác @viynguyen969 không hỏi rõ ấy chứ. Đã là tut thì cứ làm đc như giới thiệu là đc( họ đâu thể nói là làm cách nào ). Vì lý do đó fỏrum cấm bán tut còn gì?

sup3rspy9x

Hero
Reactions
525
MR
0.059
Follow me on Facebook
vấn đề là trước khi học ko nói rõ đã biết cái gì rồi , đến lúc dạy thì nói đã biết ,, ko phải ai cũng biết làm đâu , mình mất nhiều thời gian với thớt rồi nên bực
Giờ đăng topic gửi chỉ 20k card đt thôi gọi là chút thành ý cho ai chỉ cách tăng like trên mấy website trao đổi xem có ai chỉ ko nhé , nếu có chắc c tự hiểu mình xấu tính thế nào rồi đó

Thực ra là lỗi của cả 2. Mỗi người bớt 1 câu xong chuyện. bác @daiphuoc mà thấy rèfund đcmà thấy khó chịu thì send tiền ấy vào quỹ từ thiện. thế xong chuyện.
Còn mình thấy bác @viynguyen969 không hỏi rõ ấy chứ. Đã là tut thì cứ làm đc như giới thiệu là đc( họ đâu thể nói là làm cách nào ). Vì lý do đó fỏrum cấm bán tut còn gì?
Thanks bác 1 ý kiến hữu ích. Nhưng cái em nói ở đây là bác ấy mới đưa link thì em stop luôn. chưa dạy đăng nhập hay gì gì... nên em muốn refun. dạy qua mấy trang hacklike thì em thật sự là không hiểu nhận tiền có sứng đáng vs anh em mmo không

Thanks bác 1 ý kiến hữu ích. Nhưng cái em nói ở đây là bác ấy mới đưa link thì em stop luôn. chưa dạy đăng nhập hay gì gì... nên em muốn refun. dạy qua mấy trang hacklike thì em thật sự là không hiểu nhận tiền có sứng đáng vs anh em mmo không
Nhiều tut ấy . Chỉ cần nói 1/2 hoặc hướng mình đi là biết nốt phần sau rồi :p .
Nhưng dạy qua mấy trang đó thì cũng ... :D
nên ms bảo 2 người mỗi người lùi một bước cho xong chuyện đi. để thời gian đó đi làm việc khác

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.015
vấn đề là trước khi học ko nói rõ đã biết cái gì rồi , đến lúc dạy thì nói đã biết ,, ko phải ai cũng biết làm đâu , mình mất nhiều thời gian với bạn rồi , ban đừng nói cùn

Em thấy bác nên refund :). Xét trên nội dung bác cần dạy là cách đăng nhập và get token gì đó thì bác chưa dạy tức là bác chưa hoàn thành mục chính của khoá học, mới chỉ đưa site (dạng lời mở đầu).
Mất thời gian đôi bên thì ai cũng khó chịu nhưng cũng do lúc trao đổi ko rõ ràng. Giờ thì tốt nhất bác nên ghi rõ là dạy cái gì và dạy như nào để ai có nhu cầu họ biết mà học. :).

mình bực nhất ở chỗ này , tưởng thớt sống đẹp đang định bảo thôi gửi stk để send lại , ai ngờ nói thế xong quay ra hỏi 1 đống về like page , cách đổi tên này nọ.. sau đó lại bảo đòi refund , mình thấy hành động này lên bực chứ ko thì chẳng thế này

Nhiều tut ấy . Chỉ cần nói 1/2 hoặc hướng mình đi là biết nốt phần sau rồi :p .
Nhưng dạy qua mấy trang đó thì cũng ... :D
nên ms bảo 2 người mỗi người lùi một bước cho xong chuyện đi. để thời gian đó đi làm việc khác
nếu bác ấy nói refun hoặc chuyển tiền cho từ thiện em ok ko nói 1 câu.
nhưng bác ấy cú đổi lỗi là em ko nói rõ, rồi thì bác ấy sẵn sàng dạy nhưng em ko học nên em mới bực chứ hơi đâu đi lằng ngằng 350k cho mệt ạ

Em thấy bác nên refund :). Xét trên nội dung bác cần dạy là cách đăng nhập và get token gì đó thì bác chưa dạy tức là bác chưa hoàn thành mục chính của khoá học, mới chỉ đưa site (dạng lời mở đầu).
Mất thời gian đôi bên thì ai cũng khó chịu nhưng cũng do lúc trao đổi ko rõ ràng. Giờ thì tốt nhất bác nên ghi rõ là dạy cái gì và dạy như nào để ai có nhu cầu họ biết mà học. :).
mình đưa site để làm việc đó thì thớt bảo ko học nữa chứ ko phải mình ko dạy bạn à

mình bực nhất ở chỗ này , tưởng thớt sống đẹp đang định bảo thôi gửi stk để send lại , ai ngờ nói thế xong quay ra hỏi 1 đống về like page , cách đổi tên này nọ.. sau đó lại bảo đòi refund , mình thấy hành động này lên bực chứ ko thì chẳng thế này
Chụp luôn và ngay cái log đầy đủ bạn ơi. Xem ai là người khơi mào ra trước rồi tự nói. giờ lại đổ cho mình hỏi bạn ơi....
Mình ko thích bôi xấu anh em làm gì.
Em đã nhịn 1 bước ko chụp hết thì bác ko lên quá đáng quá nhé

mình đưa site để làm việc đó thì thớt bảo ko học nữa chứ ko phải mình ko dạy bạn à

Thì em biết thớt không học :D.

Nhưng em xét trên tư tưởng trung lập. 1 ng bỏ tiền ra để học nhưng chưa học được gì thì ng dạy cũng nên refund. :) Giả sử như ban đầu bác có viết "no refund dưới mọi hình thức" thì ko nói :D. Cứ kéo dài cũng chỉ mất thời gian đôi bên thôi :oops:

nếu bác ấy nói refun hoặc chuyển tiền cho từ thiện em ok ko nói 1 câu.
nhưng bác ấy cú đổi lỗi là em ko nói rõ, rồi thì bác ấy sẵn sàng dạy nhưng em ko học nên em mới bực chứ hơi đâu đi lằng ngằng 350k cho mệt ạ
thế cái pic này có không z @@
càng nói càng lằng nhằng ....

Chụp luôn và ngay cái log đầy đủ bạn ơi. Xem ai là người khơi mào ra trước rồi tự nói. giờ lại đổ cho mình hỏi bạn ơi....
Mình ko thích bôi xấu anh em làm gì.
Em đã nhịn 1 bước ko chụp hết thì bác ko lên quá đáng quá nhé
mình mời bạn chụp full nhé , mình nói từ đầu là chụp full a-z rồi cơ mà , bạn đưg làm ăn thế

CÓ bác nhé. vì em bực cái kiểu lằng nhằng em nói.
nhưng càng nghĩ càng tức. 350k ko kaf gì nhưng ko thể để anh em chưa biết mất vì cái không đâu được
hành động của bạn là hành động tồi , trên forum này mình cũng dạy cho 1 vài ae trước rồi họ đều rất vui và cảm ơn vì đã tăng đc like cho chính mình , mình đem cái chưa biết cho người chưa biết với 1 số tiền xứng đang hai bên thỏa thuận , chứ ko ai cũng rảnh như bạn đâu , người biết rồi thì chẳng cho là dễ còn nhiều người chưa va bao giờ họ ko có thời gian tự mày mò đc , thà bỏ ra 1 chút tiền để có người chỉ làm cho nhanh

hành động của bạn là hành động tồi , trên forum này mình cũng dạy cho 1 vài ae trước rồi họ đều rất vui và cảm ơn vì đã tăng đc like cho chính mình , mình đem cái chưa biết cho người chưa biết với 1 số tiền xứng đang hai bên thỏa thuận , chứ ko ai cũng rảnh như bạn đâu
Em đã nói!
bác gửi link em stop luôn vì em đã biết và cách đó rất tràn lan
nếu cách bác nói xứng đáng với số tiền đã bỏ ra để học em sẽ không nói 1 câu
Tồi hay không cứ để anh em phân xử.
Tốt vs 1 người chưa chắc đã tốt vs người khác. cái đó không thể nói bằng mồm được bác ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week