• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer yahoo tanglikefb2015 và anh em cho ý kiến ạ

Status
Not open for further replies.

daiphuoc

Senior
Reactions
103
MR
0.647
và tôi ko vì 350k mà hỏi bạn. vì bạn đã khơi mào chuyện page ra và bạn nói. bạn có thể xem qua log. tôi không có ý định là hỏi bạn nhé.
bới vậy mới càng lộ cái lừa đảo của bạn ra , bạn đầu bạn nói bạn chỉ biết gộp có 5 lần và cần học , đến lúc tôi gửi site xong thì bạn quay ra nói ko học nữa và tôi hỏi về cái gộp 5 lần này thì bạn lại nói bạn cũng biết gộp quá 5 lần rồi , bạn biết nhanh vậy hả vừa trên bạn còn nói là ko biết gộp quá 5 lần cần học cơ mà , ảo vừa thôi

Last edited:

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.007
Call me! Call me! Chat with me via Skype
:) Lời khuyên cá nhân từ tớ : nếu chủ thớt chưa đóng tiền thì tốt nhất là bỏ cái suy nghĩ đó đi, và dĩ hòa vi quý, close topic.
Tớ cũng có 1 vài lần hỏi dùng dvu của cậu này nhưng theo tớ feedback thì chất lượng dịch vụ là : cực kỳ tệ.

shishima

Junior
Reactions
83
MR
0.080
bới vậy mới càng lộ cái lừa đảo của bạn ra , bạn đầu bạn nói bạn chỉ biết gộp có 5 lần và cần học , đến lúc tôi gửi site xong thì bạn quay ra nói ko học nữa và tôi hỏi về cái gộp 5 lần này thì bạn lại nói bạn cũng biết gộp quá 5 lần rồi , bạn biết nhanh vậy hả vừa trên bạn còn nói là ko biết gộp quá 5 lần cần học cơ mà , ảo vừa thôi

cãi chày cãi cối, có 350k mà cũng nuốt như thế cho được. rẻ rách

:) Lời khuyên cá nhân từ tớ : nếu chủ thớt chưa đóng tiền thì tốt nhất là bỏ cái suy nghĩ đó đi, và dĩ hòa vi quý, close topic.
Tớ cũng có 1 vài lần hỏi dùng dvu của cậu này nhưng theo tớ feedback thì chất lượng dịch vụ là : cực kỳ tệ.
đề nghị đưa bằng chứng cái tệ nhé , tôi làm ăn chưa bao giờ mập mờ cái gì thử hỏi ai làm hơn thì cũng show ra , tiền nào của đó đừng cố ý dìm hàng nhau nha

cãi chày cãi cối, có 350k mà cũng nuốt như thế cho được. rẻ rách
rẻ rách là đi lấy clone vào sủa sàm nha , định cướp công của người khác à . dở tỉnh dở mơ vào đòi học này học nọ trên thì nói ko biết cái đó đòi học dưới thì lại nói biết cái đó rồi ko học nữa thế mà đc à

rẻ rách là đi lấy clone vào sủa sàm nha , định cướp công của người khác à . dở tỉnh dở mơ vào đòi học này học nọ trên thì nói ko biết cái đó đòi học dưới thì lại nói biết rồi ko học nữa thế mà đc à
lúc tao tham gia mmo thì mày còn chưa biết tới internet đâu :)

mày ko là clone thì mày là gì mà mày bảo người khác nuốt , mày có là người hay là gì mà ko suy nghĩ trước khi cmt
cái thứ rẻ rách như mày thì buôn bán cái gì, tao éo hiểu nỗi, mày bày nó mấy trang web kia rồi ăn 350k mày k biết nhục à ? còn gương cổ cãi chày ? cái đó thằng em tao lớp 8 còn biết . thứ gì đây mà cũng buôn vs bán

cái thứ rẻ rách như mày thì buôn bán cái gì, tao éo hiểu nỗi, mày bày nó mấy trang web kia rồi ăn 350k mày k biết nhục à ? còn gương cổ cãi chày ? cái đó thằng em tao lớp 8 còn biết . thứ gì đây mà cũng buôn vs bán
vậy mày bày đi xem những trang nào ,xem mày có thực sự giỏi đến đâu nào và mày mời tất cả các mem trong forum này xem bao nhiêu người biết làm like bằng tonken , mày ngồi uống nước lã và tư vấn chỉ đi . ai cũng biết thì tao cho mày thêm tiền đấy , mày ko đọc các cmt trên à người ta cũng xác nhận là như người ta cũng chưa biết gì
mày là clone của nó thì nói mẹ ra nhé , bửn tính vừa thôi

vậy mày bày đi xem những trang nào ,xem mày có thực sự giỏi đến đâu nào và mày mời tất cả các mem trong forum này xem bao nhiêu người biết làm like bằng tonken , mày ngồi uống nước lã và tư vấn chỉ đi . ai cũng biết thì tao cho mày thêm tiền đấy , mày ko đọc các cmt trên à người ta cũng xác nhận là như người ta cũng chưa biết gì
mày là clone của nó thì nói mẹ ra nhé , bửn tính vừa thôi

thứ rẻ tiền :)

thứ rẻ tiền :)
ko lừa đc người khác quay ra cùn hả , rẻ rách cũng còn hơn cái loại lừa đảo trắng trợn ko đc thì còn lấy clone vào sủa càn
nghe cái kiểu nói ,tự dưng nhẩy vào cmt những câu ko có chút khách quan nào là đã biết mày là clone của nó 100% rồi , đừng tưởng ko ai nhận ra mà làm vạy nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week