• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM yêu cầu @daosythui_79 trả tiền và giải thích những gì anh đã gửi

Status
Not open for further replies.
ôi men , thật không thể tin nổi :oops::oops:

ko phải dạng vừa đâu. Theo mình biết chỉ có 1 cậu bán tools chiến ios giá 6tr/máy+ mua thêm con ipad cùi 3tr nữa là chiến ngon lành :v

*** mẹ , già rồi mà cứ lươn lẹo lừa của thằng cu em, trả ra cái cc gì cả, nghe trình bày mà chỉ muốn đút cho đống *** vào mõm , già rồi mà cứ làm trò lươn lẹo, lol

Last edited:
Nó ở gia lâm hà nội hay chỉ cần ở hà nội thôi thì xong cmnr :D chỉ cần của thớt 10 củ. Lấy đủ số tiền cho thớt. Phí 1 vụ

@animax1991 , @ChuChung vụ này chày cối lâu lắm rồi, lại thêm trò mèo "IP4 CDMA và USB 12 chai Heneiken". Đầy đủ proof và cả thách thức như trên thì cho bế quan vĩnh viễn được rồi

Last edited:
Địa chỉ của Đạo Sỹ Thơm thì chắc gì là thật?

Mà cho dù là thật..Lừa gạt và biết luôn nhà nhau (ở cùng ở TP) còn chưa chắc làm gì được nhau nữa là.

Cái sự đời.

Bài học nhỏ về nút Like và những coment ủng hộ trên MMO ấy mà . Đôi khi những nút kia giá trị ghê gớm lắm . Nó làm cho con ng ta có 1 cảm giác tin tưởng tuyệt đối vào 1 ái đó và dồi thất vọng tột độ . Đôi khi chính người mà bạn ghét họ lại là ng giúp bạn . Hay chí ít họ cũng không làm gì tổn hại đến bạn và kinh tế của bạn:D . Cuộc sống này đa đoan lắm nên đừng quá tin bố con Thằng nào . Kể cả tôi. Thái độ tên @daosythui79 này cũng chứng tỏ phần nào cách làm ăn không mấy minh bạch rồi . Nếu thớt chuyển sang waning mình sẽ tạm banned luôn chờ @daosythui79 clone vào trả lời nhé. Thân

warning ban đi là vừa, đi lừa cậu dawn này mấy tháng trời rồi mà mình vận động report mãi mới chịu lên tiếng đây :oops:

Cù nhầy 3 tháng trời . cầm 20 củ của người ta - Người ta thì không nhận được gì ngoài những lời nói mật ngọt -
chiêu SCAM này ngọt à nghe - để kiếm vài con gà đi lừa thôi :eek:

THớt quá hiền - gặp mình là hủy GD - trả hết những gì đã nhận --> lấy lại đúng 20 củ bỏ qua tiền lãi 3 tháng là may rồi :cool:

p/s thớt : có 2 cái CDMA nè mua lại không giá 3 củ thôi - mua gì 4 củ luôn vậy :eek:

Cù nhầy 3 tháng trời . cầm 20 củ của người ta - Người ta thì không nhận được gì ngoài những lời nói mật ngọt - Giờ chỉ đòi lại 5 chai ==> SCAM 15 củ trá hình
chiêu SCAM này ngọt à nghe - để kiếm vài con gà đi lừa thôi :eek:

THớt quá hiền - gặp mình là hủy GD - trả hết những gì đã nhận --> lấy lại đúng 20 củ bỏ qua tiền lãi 3 tháng là may rồi :cool:

huỷ giao dịch có khi không nhận lại dc đồng nào, mà có khi hứa hẹn thêm 8 tháng nữa thì sao
2 cai CDMA va cai day cap để lại kỷ niệm cũng dc
còn nước còn tát, hết nước tát bùn
chứ trả lại hết có khi không nhận dc gì

warning ban đi là vừa, đi lừa cậu dawn này mấy tháng trời rồi mà mình vận động report mãi mới chịu lên tiếng đây :oops:

anh phân tích dùm em cái tool 12 chai trong USB với
híc, hồi nhỏ tới giờ mới thấy cai USB kingmax có cái tool12 chai mà ko thể chép ra ngoài dc
chắc kingmax mới code ra tool fake info cho IOS

anh phân tích dùm em cái tool 12 chai trong USB với
híc, hồi nhỏ tới giờ mới thấy cai USB kingmax có cái tool12 chai mà ko thể chép ra ngoài dc
chắc kingmax mới code ra tool fake info cho IOS
nó chém cậu thôi mà cậu cũng tin nữa à. làm gì có cái usb nào chứa cái phần mềm ko chép ra ngoài đc. nó cố tình đưa cậu cái usb hỏng format để lừa cậu thôi :confused:

20 củ mà cứ như 20k ý nhỉ:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back