SCAM Yêucầu bạn chauhaiphog vô giải trình

thèn này mà có trung gian nó cũng dis PP như thường. xem mấy đồng đó nó sống thêm dc bao lâu?

nich mới vậy scam là đúng rồi
xin lỗi cậu nhé.... mình cũng nick mới....
cậu nói chuyện không biết suy nghĩ gì cả....
dù nick mới nhưng người có tâm nó khác, người không có tâm sẽ khác.
mình cũng từng bán paypal ở đây....
mấy anh kia toàn tiền trước $ pp sau...
nhưng chưa ai report tên mình....
chủ yếu là do tính và tâm của mỗi người...

nhiều người nói kiểu này rồi sau cũng scam đó thôi :))

Stk : 0111000206185 LE MINH
cậu đọc dòng của mình chát để hiểu nhé (#20)

Có trung gian cũng vậy thôi. Nó chuyển PP cho mình rồi mà dispute. Vào MMO nhìn thấy topic check PP lại mới biết.

đúng nhưng trên mạng ko có gì chắc chắn cả bạn, bao nhiêu người ban đầu cũng thế nhưng về sau túng thiều, lợ lần gì đấy rồi cũng mua cam thôi.

Oh, hôm nọ cũng giao dịch với bạn này, may mà huỷ giao dịch giữa chừng :confused:

ko nên mua pp của mấy nick mới, chỉ nên mua của mấy bác verify nick mmo hay có bảo hiểm, giá cao tí khoảng 21-21.5 nhưng dc cái an toàn.

tội nghiệp thớt tối pm mình mà mình mới send thêm tiền vào acc nên ko gd được :oops:, lúc pm mình còn kêu tùy chọn trung gian, ko hiểu sao gd với nó lại ko trung gian cho an toàn:mad::mad::mad:

Ham của rẻ.....
Bài học cho các bạn mua Paypal :(

làm nhục mặt dân Việt. có 20$ cũng làm cho người ta cười vô mặt. ở nước họ 20$ chắc mua được vài ổ hamberger.
ra bán sức lao động 2 ngày là đủ thôi mà. có cần phải bán danh dự của bản thân và làm ảnh hưởng tới cả mọi người như vậy chứ.
:(

làm nhục mặt dân Việt. có 20$ cũng làm cho người ta cười vô mặt. ở nước họ 20$ chắc mua được vài ổ hamberger.
ra bán sức lao động 2 ngày là đủ thôi mà. có cần phải bán danh dự của bản thân và làm ảnh hưởng tới cả mọi người như vậy chứ.
:(

:rolleyes::rolleyes::rolleyes: Đắng lòng

Ham của rẻ.....
Bài học cho các bạn mua Paypal :(

Không phải ham rẻ đâu cậu. MÌnh cũng muốn mua hàng của MOD,người uy tín. Mà toàn MIN 100pp. MÌnh chỉ mua 20pp để order domain,hosting thôi. Mở PP 5-6 năm xài chưa tới 10 lần. Toàn ra ngân hàng nạp tiền vô mua. Hôm nay lười đi nên exchange mới bị đó

thèn này mà có trung gian nó cũng dis PP như thường. xem mấy đồng đó nó sống thêm dc bao lâu?
Chính xác :)
Qua được thì nhàn, mà bắt TG không qua được thì mất công dis một tí, đâu lại vào đó, cờ hó lại vào chuồng :rolleyes:

nhiều người nói kiểu này rồi sau cũng scam đó thôi :))

Scam thì có RP, còn đại đa số nick mới sống đẹp thì chả ai la nên ko ai biết đấy là đâu :). Đơn cử như bạn @qdcsales chơi đẹp hơn khối người. Mình deposit EURO tính sai bị âm gần 200.000, bạn ấy không có nghĩa vụ phải trả, nhưng vẫn nói "còn thiếu bao nhiêu em trả". Và nhiều bạn khác nữa ........

Mem mới đến PP, WMZ, PM còn ko biết dùng thì scam ai :rolleyes:. Có chăng mấy ông cũ xào mì mới để "ma giáo" thôi:)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week