SCAM Yêucầu bạn chauhaiphog vô giải trình

Mình đã kiến nghị thêm siết chặt hơn nữa về điều kiện để được sell Paypal nhằm an toàn nhất cho members vì Paypal rất " nhạy cảm "
Các bạn cũng nên tự bảo vệ mình trước tiên, mua của ai hãy xem người đó như thế nào? account mới reg được 2 tuần mà đã quay ra sell Paypal thì rất là " high risk "

Thân

Chia buồn, chỉ có mỗi cách trả thù mang tính đỡ ức chế chút là cầm mail thằng đó vào phang vài con offer survey dùng mail của nó cho nó ngập mail inbox.

Chẳng đáng là bao nhiêu tiền vào report cho đỡ tức với lại cảnh báo report thông tin email,pp,wmz của nó cho anh em tránh nó ra thôi

từ từ coi sao đã

ê kỳ vậy , mình mới là người bị scam 20pp nek , cái mail : [email protected] là của mình

vậy mình đang tranh chấp với ai trên pp thế @@

tốt nhất chưa có uy tín thì nên trung gian , mình cũng là new , và new thì phải hiểu vị trí và mức độ tin tưởng đến được đâu , đặt mình vào người khác trước khi mua bán.

Thôi chết rồi, mới check lại bị hold pp rồi. Hôì chiều thấy nghi rồi, hix. Mất 15z

cậu ơi , thằng kia nó scam 20pp của mình , chắc là cậu đang tranh chấp 20pp của mình với paypal phải ko ??

ê kỳ vậy , mình mới là người bị scam 20pp nek , cái mail : [email protected] là của mình

vậy mình đang tranh chấp với ai trên pp thế @@
Chuyện j nữa thê này. Là tôi đang tranh chấp [email protected] trên pp này. Ghét qua email riêng cho thằng support pp luôn rồi, Chờ nó phân xử

Last edited:
Chính xác :)
Qua được thì nhàn, mà bắt TG không qua được thì mất công dis một tí, đâu lại vào đó, cờ hó lại vào chuồng :rolleyes:

Scam thì có RP, còn đại đa số nick mới sống đẹp thì chả ai la nên ko ai biết đấy là đâu :). Đơn cử như bạn @qdcsales chơi đẹp hơn khối người. Mình deposit EURO tính sai bị âm gần 200.000, bạn ấy không có nghĩa vụ phải trả, nhưng vẫn nói "còn thiếu bao nhiêu em trả". Và nhiều bạn khác nữa ........

Mem mới đến PP, WMZ, PM còn ko biết dùng thì scam ai :rolleyes:. Có chăng mấy ông cũ xào mì mới để "ma giáo" thôi:)
chuẩn cmnr

cái mail : [email protected] là của mình nhé , mình là người bị scam 20pp hồi trưa , do có gd với cậu trail mod DONHO gì đó 1 lần rồi nên mình send trước ko cần trung gian , ai dè lại có đứa fake nick cậu ấy , mà đáng nói 1 chỗ là nó add nick mình lúc nào không hay nên mới xảy ra chuyện như thế này..
và mình cũng đang có tranh chấp 20pp với cái thằng scam (theo tình hình thì đó ko phải người scam , cũng là nạn nhân)....

AE đọc log chat thì hĩu rõ

https://mmo4me.com/threads/9999-ppv...-paypal-19-5-vcb-acb-vtb.266169/#post-4986991

mình ko có report scam nhưng có đăng trong topic của cậu trail mod lúc tầm chiều cho ae đề phòng. h thì tinh sao đây ae nhỷ:oops:

Attachments

• proof 1.png
    proof 1.png
    53.2 KB · Views: 62
  • proof 2.png
    proof 2.png
    48.5 KB · Views: 64
  • proof 3.png
    proof 3.png
    47 KB · Views: 64
  • proof 4.png
    proof 4.png
    26.8 KB · Views: 66
đã close tranh chấp trên paypal , coi như 20$ pp mình bị scam , cậu @jackiebi xác nhận nhé..

còn mấy thánh hay đi scam thì cố gắng kím việc mà làm đi , cứ canh me lừa đảo ko tốt đâu:D (lời góp ý vô dụng từ trước đến nay , kaka)

đã close tranh chấp trên paypal , coi như 20$ pp mình bị scam , cậu @jackiebi xác nhận nhé..

còn mấy thánh hay đi scam thì cố gắng kím việc mà làm đi , cứ canh me lừa đảo ko tốt đâu:D (lời góp ý vô dụng từ trước đến nay , kaka)
confirm.
thanks cậu

làm nhục mặt dân Việt. có 20$ cũng làm cho người ta cười vô mặt. ở nước họ 20$ chắc mua được vài ổ hamberger.
ra bán sức lao động 2 ngày là đủ thôi mà. có cần phải bán danh dự của bản thân và làm ảnh hưởng tới cả mọi người như vậy chứ.
:(
tuỳ từng hoàn cảnh. khi nghèo khó có ai cho 20k đổ xăng cũng quý. Danh dự là cái quái j. Cứ lo cho mình sống đã. :D

haha. bạn ko trọng danh dự?. có những con người sống oanh oanh liệt liệt thà chết chứ ko mất đi cái tư cách. cái tư cách để chính bản thân bạn tự tin mà ngẩng mặt trước cuộc đời.

Và vấn đề là bán cái danh dự với cái giá rẻ mạt 20$ thì nó mới buồn cười. có làm thì cũng làm cho ra hồn chút. 20$ mà tốn thời gian ngồi lừa lọc là công việc của những thằng kém giáo dục

đừng đổ thừa cho việc nghèo khó < nghèo là do lỗi bản thân > mà gây đau khổ mất mát cho người khác. giống như việc tự làm đứt tay rồi cầm dao đi cắt tay người khác cho công bằng.

và vấn đề này có ảnh hưởng tới cái niềm tự hào dân tộc của mình. Làm sao mình dám nói ra : Tôi là người Việt Nam và tôi tự hào?

20$ ko đáng để bỏ danh dự. có danh dự mình mượn được 20 chục triệu. từ 20 triệu kiếm ra 200 triệu là hoàn toàn có thể. vậy bạn so sánh thử có đáng đánh mất cái quý giá của mình với 20$ ko

bó tay, qúa dễ dàng kiếm tiền nhỉ, gd số nhiều vậy mà ko cẩn thận xíu, CHú ý nhé các bạn nick nào mà hoạt động trong box GAMEMING nguy hiểm lắm nhé, cái bạn chauhaiphog này box bài ở đấy mà

haha. bạn ko trọng danh dự?. có những con người sống oanh oanh liệt liệt thà chết chứ ko mất đi cái tư cách. cái tư cách để chính bản thân bạn tự tin mà ngẩng mặt trước cuộc đời.

Và vấn đề là bán cái danh dự với cái giá rẻ mạt 20$ thì nó mới buồn cười. có làm thì cũng làm cho ra hồn chút. 20$ mà tốn thời gian ngồi lừa lọc là công việc của những thằng kém giáo dục

đừng đổ thừa cho việc nghèo khó < nghèo là do lỗi bản thân > mà gây đau khổ mất mát cho người khác. giống như việc tự làm đứt tay rồi cầm dao đi cắt tay người khác cho công bằng.

và vấn đề này có ảnh hưởng tới cái niềm tự hào dân tộc của mình. Làm sao mình dám nói ra : Tôi là người Việt Nam và tôi tự hào?

20$ ko đáng để bỏ danh dự. có danh dự mình mượn được 20 chục triệu. từ 20 triệu kiếm ra 200 triệu là hoàn toàn có thể. vậy bạn so sánh thử có đáng đánh mất cái quý giá của mình với 20$ ko

Xem phim HK có câu rất hay "thà ăn bát cháo vui, còn hơn bữa cơm buồn"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week