yh: langbiangx scam 9$

9999

Junior
Reactions
44
MR
0.000
nãy vội vội vàng vàng exchange LR qua AP có việc. thấy ông này nick trên forum cũng được nên send trước 9LR thì out nick luôn. scam 9LR

P/S: cậu langbiangx dốt quả. chuyển mình 10 AP có phải lần 2 mình send luôn 54LR ex qua AP cho đủ 70 không. :)) nãy đang gấp :p
Post cho anh em tránh thôi không sao

Last edited by a moderator:
Bạn này bị ăn scam rồi, vừa hôm trc có 1 bạn bị lừa bởi thằng langbiangx xong. Langbiangx thật nick yahoo là satthubonghongden_7 . Hậu quả của việc ko check kỹ là đây

Bạn này bị ăn scam rồi, vừa hôm trc có 1 bạn bị lừa bởi thằng langbiangx xong. Langbiangx thật nick yahoo là satthubonghongden_7 . Hậu quả của việc ko check kỹ là đây
nãy vội quá mà. check thấy yh kia r nhưng kệ đang cần :p cũng may là 9$ tại send list forum cần gấp AP nên thấy ông này pm ex luôn

nãy vội vội vàng vàng exchange LR qua AP có việc. thấy ông này nick trên forum cũng được nên send trước 9LR thì out nick luôn. scam 9LR

P/S: cậu langbiangx dốt quả. chuyển mình 10 AP có phải lần 2 mình send luôn 54LR ex qua AP cho đủ 70 không. :)) nãy đang gấp :p

bác này giàu thía .

nick forum và nick Yahoo là 2 cái hoàn toàn khác nhau các bạn nhé

ai nói,nik yahoo của ta và nik forum chỉ là 1 nên ko thằng lồ nào mạo danh dc ta :m131: thêm chữ gì vào cũng ko giống dc :binhsua123:

chỉ vì lười ko chịu bỏ thêm ra 1 2 phút check trước khi gd :|

Ặc khách hàng của ta đây mà, lúc nãy ta đã trung gian thành công cho 1 vụ rồi mà. Vôi vội vàng vàng quá bạn ơi, mất tiền oan. Thôi lần sau từ từ 1 chút nhé. Chia buồn với bạn.

góp ý với chủ thớt tý ;)) lần sau chụp ảnh màn hình thì lưu dưới dạng file ảnh .png nhá. như thế ảnh sẽ rõ nét hơn :D hì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week