Matrix Zeek đã thu hồi PZ paid lần 2 :)

Status
Not open for further replies.
uppp cái nào, tình hình là có 1 vài member, chuẩn bị up silver, tình cảnh này chắc phải đợi 2-3 ngày nữa quá

cũng may mềnh đã ko ham rẻ mua pz paid lan 2 ko thì bây giờ ôm hận :m131: mình thật là sáng suốt quá đê :m121:

hỏi nhiều quá nhỉ. Mấy bác tham thì tham vừa thôi chứ. $ của mình thì mình xài. ko phải của mình thì trả lại nó. mấy bác bán cho người khác roài hay sao mà lo lắng dữ vậy. xác nhận là nó thu hồi pz lại rồi. PZ lên giá nào

oh hell, anh chém gió vãi thế, mới đây mà hơn em rồi ác ác :binhsua04:

anh thuê đàn em chém gió nên chém dc nhiều hơn em :m131:

phát này thì vui cả nhà mình biết mà hệ quả tất yếu thôi :m066:

hỏi nhiều quá nhỉ. Mấy bác tham thì tham vừa thôi chứ. $ của mình thì mình xài. ko phải của mình thì trả lại nó. mấy bác bán cho người khác roài hay sao mà lo lắng dữ vậy. xác nhận là nó thu hồi pz lại rồi. PZ lên giá nào
tham của trên trời rơi xuống là bản chất con người rồi bạn à :binhsua06:bạn 100% là người ko đc pay 2 lần :binhsua08:

zeek mà nó refund thì cả nhà mừng hết lớn luôn. hehe. Zeek mà, đâu sẽ vào đấy thôi.

oh hell, anh chém gió vãi thế, mới đây mà hơn em rồi ác ác :binhsua04:

trùm spam mà sao cậu so lại được chứ . coi như hắn châp cậu chạy trước đó :binhsua06:

tóm lại là tiền ai người náy hưởng,ai trót dại mang bán hoặc mang dep thì bây giờ chắc đang tự trách mình sao "DỐT' như con Tốt thế....còn ai lỡ mua thì quả này cạch tới già với pz chùa nhá :m131:

Mới lập topic mà đã có bão rồi! Mua rẻ thì thiệt thân thôi! :binhsua01:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back