Matrix Zeek đã thu hồi PZ paid lần 2 :)

Status
Not open for further replies.
tham của trên trời rơi xuống là bản chất con người rồi bạn à :binhsua06:bạn 100% là người ko đc pay 2 lần :binhsua08:

đừng có đoán như thánh sống vậy bạn. đừng nghĩ ai cũng tham như bạn nhé. Nếu dám 100% thì cá với mình ko. sẽ nhờ MOD làm chứng nè. Nếu mình đc pay lần 2 bận mất mình 20$ thui. còn k đc pay mình mất bạn 20$. ;))...

tuyệt vời zeek đã trở lại ổn định :)

lỡ tiêu rồi giờ sao :binhsua04:

Thì giờ cứ để im xem sao, biết đâu, zeek nó báo gì trong phần office. cẩn thận thì gửi ticket cho em nó, nói là "em lỡ tiêu hết tiền rồi, anh cho em cơ hội em refund lại cho"

zeek an toàn lại rồi :binhsua03:

VD nó pay cho mình 100$ mà acc của mình là personal pro, mình nhận được 97,25$. Mình ko tiêu đến cứ để đấy thế nó lấy lại kiểu gì? lấy 97,25$ hay bắt mình bù thêm 2,75$ nữa

VD nó pay cho mình 100$ mà acc của mình là personal pro, mình nhận được 97,25$. Mình ko tiêu đến cứ để đấy thế nó lấy lại kiểu gì? lấy 97,25$ hay bắt mình bù thêm 2,75$ nữa

refun lại 100$ về như lúc bạn chưa nhận $ :m131:
P/s All: Các bợn cứ bình tĩnh đợi tình hình bên đó sao đã tk pz nào đã send hết $ đi nó ko recverd đc thì chắc sẽ có biện pháp # thôi còn sao thì chưa rõ nữa :m003:

Thời gian để nó thu hồi trong bao lâu nhỉ? Nếu ai lỡ tiêu rồi thì phải cho họ thời gian để trả chứ

Thời gian để nó thu hồi trong bao lâu nhỉ? Nếu ai lỡ tiêu rồi thì phải cho họ thời gian để trả chứ

tiêu rồi thì nó truy thu lại thôi, ai mua trúng AP đó thì khóc thôi :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back