Matrix Zeek For Newbies ;;).........

Status
Not open for further replies.

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
ZeekRewards,... chắc hẳn ai cũng biết rồi,.. nhưng để hiểu cụ thể về nó như thế nào thì đó là 1 quá trình chiến đầu, ngâm cứu miệt mài của các " sát thủ " MMO :)).....:m015: MY IDOL
Các thông tin về ZeekRewards các Newbie vui lòng tự lục lọi trong 4rum nhé,... TOPIC không chia sẻ thông tin về ZeekRewards nên mạn phép cho qua phần này :D.:m013::m013:
Tôi biết điều các bạn Newbie muốn biết không phải là " Zeek là gì?.. :binhsua163:nó như thế nào?...:binhsua163: .... mà các bạn chỉ muốn biết 1 điều duy nhất là gì thôi :),..
Đó là " Kiếm được bao nhiêu từ Zeek???? " :m081:
Vậy nên hôm nay mình sẽ chia sẻ với bạn về thu nhập khi chiến Zeek,..
Trong File Excel mình ngồi tính toán cho các Newbie và có thể đó là các chiến thuật để Newbie chọn lựa khi bắt đầu chiến với Zeek,...
Thông tin File :
Có 2 trường hợp : Đầu tư và không đầu tư...
Thế thôi :)) -=))

Các Newbie Download file về mà coi nhé,.. :)
Link download tại đây
Có gì cứ PM yahoo : [email protected] nhé :X
Các tình yêu xem xong thấy hữu ích thanks cho mềnh phát nhé,..
:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:
(Đã Fix link.. )

Last edited by a moderator:
up cho tinh thần chia sẽ của chủ thớt :binhsua02:

Edit!!!

Chúc chủ thớt đắt hàng ;)

Last edited by a moderator:
Share đi là biết liền :))

send user zeek vào inbox đj, code riêng cho 1 tool ;))

---------- Post added at 02:18 AM ---------- Previous post was at 01:59 AM ----------

thoai đj ngủ, ai muốn test tool thì send user zeek vào inbox nhá, bật bí là ko chỉ auto post zeek thôi đâu ;))

---------- Post added at 02:18 AM ---------- Previous post was at 01:59 AM ----------

thoai đj ngủ, ai muốn test tool thì send user zeek vào inbox nhá, bật bí là ko chỉ auto post zeek thôi đâu ;))
ầy da ... cũng chơi zeeks ak :)) có nhận đệ ko , tớ cũng muốn chơi nè :D

những topic như này nhiều rồi .Zeek thì 1 người 1 chiến thuật newbie có thể search bài của bạn lê hồng phong để tìm hiểu thêm.

up cho bạn , mau kiếm được nhiều đệ tử nha :binhsua39:

cho tool pub đi bạn, hóng xem tool có hay ko làm 1 slot cho vui :|

những topic như này nhiều rồi .Zeek thì 1 người 1 chiến thuật newbie có thể search bài của bạn lê hồng phong để tìm hiểu thêm.
Dung bai cua lehongphongvt da co nhung chien thuat no khong di vao chi tiet,.. no chun chung la 90/10 ma nang cap phai nang cap tu dau thang moi dc chia lai,.. neu trong 30 ngay dau ban de 90/10 xem co du tien nang cap lan 2 k ??? thu tinh di nhe ban hien

---------- Post added at 09:26 AM ---------- Previous post was at 09:25 AM ----------

up cho bạn , mau kiếm được nhiều đệ tử nha :binhsua39:
thanks ban
Up len nao :)

Chơi như bạn này: http://mmo4me.com/showthread.php?55837-Share-file-exel-V1-Test-tinh-so-VIP-khi-da-up-trong-90-ngay-
Thì khoảng 17 tháng mình sẽ có hơn 3500$
Tính ra mỗi tháng kiếm được: 3500/17=206$
206.18000=3tr7 rùi.
Thế này thì hơn lương kế toán mình làm rồi.
Chiến thôi các newbie
ukm nhung ma sau 17 thang thi dao dau ra 3500$ :-ss do la hon 3500VIP ( DEP ngoai vao 10$/ thang ) thi ra con so nhu vay,..
Neu cashout het thi no khoang ~3400$
conf de 80/20 thi no phai hon 400$/ thang chu
vi theo bang Excel cua minh thi 2k8 VIP da~ 871$/ 3 thang roi , tinh ra la 293$/ thang :) ban hien load ve xem thu xem se~ ro~

cho tool pub đi bạn, hóng xem tool có hay ko làm 1 slot cho vui :|

sẽ code theo ID để ko share tràn lan ;)), muốn test thì sent user Zeek vô inbox nhá :)

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 10:10 AM ----------

ầy da ... cũng chơi zeeks ak :)) có nhận đệ ko , tớ cũng muốn chơi nè :D

đã từng chơi nhưng bj ban nên bỏ roài, nếu ông muốn chơi để tôi lập acc khác rồi cùng chơi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week