Matrix Zeek For Newbies ;;).........

Status
Not open for further replies.
link tải sao die rồi chủ thớt ơi, làm ơn edit lại giùm với :-s

link tải sao die rồi chủ thớt ơi, làm ơn edit lại giùm với :-s

Fixx rồi bác ei, ;;)

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:10 PM ----------

:m131: Chủ thớt share cho ta cái acc zeek của chủ thớt đi lào :m146:

Mới chơi thôi à :) acc cùi lắm đi à :) :binhsua37:

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

file die mịa rùi còn đâu :(

FIx rồi bác ei,.. check đê :)

Ui rắc rối quá cứ 5 ngày cuối tháng 0% để upgrade là được :binhsua41:

nói thật bảng tính của chủ thớt newbie đọc 2 dòng là tắt đi không ra sao hết bó tay luôn bố cục rối mắt và vô cùng khó hiểu không có đầu cũng không có đuôi . Bắt đầu thì tự nhiên đã 140 vip ở đâu ra ? Bắt đầu tính sau 2 tháng tự chuyển vip hay vừa vào phát là dep tiền luôn viết thế này thì ko có ích gì cả chủ thớt à

nói thật bảng tính của chủ thớt newbie đọc 2 dòng là tắt đi không ra sao hết bó tay luôn bố cục rối mắt và vô cùng khó hiểu không có đầu cũng không có đuôi . Bắt đầu thì tự nhiên đã 140 vip ở đâu ra ? Bắt đầu tính sau 2 tháng tự chuyển vip hay vừa vào phát là dep tiền luôn viết thế này thì ko có ích gì cả chủ thớt à

Bác ei,.. khi mà Newbies chơi Zeek thì đã đc Upline phổ biến là sau 2 tháng Free số VIP tối thiểu có thể đạt được là 140 VIP ( pót chăm chỉ ),.... bác không hiểu thì nó rồi là phải,... 2 trường hợp đẩy VIP,. 1 cái 100%, 1 cái 80/20,.. rồi hàng thứ 3 là sau 1 năm đẩy như thế thì 2 trường hợp đều để 80/20 để xem cái nào hơn thì mình theo,... thế thôi... và mỗi trường hợp mình có ghi chú cho các bạn nào nếu theo TH 1 thì ntn, TH 2 thì ntn rồi mà,...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week