Matrix Zeek For Newbies ;;).........

Status
Not open for further replies.
sẽ code theo ID để ko share tràn lan ;)), muốn test thì sent user Zeek vô inbox nhá :)

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 10:10 AM ----------

đã từng chơi nhưng bj ban nên bỏ roài, nếu ông muốn chơi để tôi lập acc khác rồi cùng chơi =))
:)) bi ban a` ban???
toi cheat chu' j` :)
he^t' nho+n` chua :D
ban cheat nhu nao ma bi ban the,. moi nguoi van cheat am am ma cashout deu deu ma

Chủ thớt tính với lãi trung bình hàng ngày 1.5% là không chính xác.

Vì hiện giờ lãi của zeek chia thấp hơn, hàng ngày chỉ có khoảng 0.9% và 1.9% thôi, có hôm còn có 1.86% kìa.

Và không có mục chỉnh chọt để nhìn rõ sự thay đổi khi để RePurchase khác 100%, lát nữa mình sẽ up file excel của mình đủ chức năng hơn :D

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

File của mình đây : http://www.mediafire.com/file/9ar731d2ox5tvg1/Zeek.xlsx

Cho phép bạn:

- Đặt số VIP lúc khởi đầu
- Thay đổi lãi từng ngày
- Thay đổi % mua VIP từng ngày
- Tự trừ số tiền bạn rút ra
- Tự tính toán số Pos die sau 90 ngày
- Thể hiện số dư trong Balance và Leftover Change từng ngày

Chủ thớt tính với lãi trung bình hàng ngày 1.5% là không chính xác.

Vì hiện giờ lãi của zeek chia thấp hơn, hàng ngày chỉ có khoảng 0.9% và 1.9% thôi, có hôm còn có 1.86% kìa.

Và không có mục chỉnh chọt để nhìn rõ sự thay đổi khi để RePurchase khác 100%, lát nữa mình sẽ up file excel của mình đủ chức năng hơn :D
Oai` vai~ 2 truong hop loi` ra nhu the ma bac k nhin thay ak,..
voi ca trinh Excel con non kem k biet thiet ke de cac mem thay vao :)
con cai phan tram lai thi co ai biet dc chinh xac la bao nhieu dau ban, cu' ang' chung` khoang? 1.5 day thoi chu biet lam tn :)
ban lam dc cai excel nao tot hon thi Up cho ae xem :) tham khao
the thi ngay nao biet ngay y' roi tinh thi den bao gio ha bac :),... hon 1 nam 360 ngay moi ngay it cung phai 3 cai du lieu can nhap de tinh toan,...
bang cua minh no cung~ tuong doi chinh xac,.. :)

Last edited by a moderator:
Bảng của mình có vẻ nhìn ko hấp dẫn lắm ;))
đc cái dễ theo dõi hơn với có thể thay đổi nhiều hơn thôi :D

Mình làm để có thể thay đổi tất cả các thông số, để mọi người có thể tự đề ra chiến thuật hợp lý nhất dựa trên việc thử thay đổi các thông số trên file excel. Khi đã có chiến thuật hợp lý thì file excel đó sẽ coi như là lịch, hàng ngày hay hàng tuần chỉ việc nhìn vào đó để biết mình phải làm gì thôi :D

Bảng của mình có vẻ nhìn ko hấp dẫn lắm ;))
đc cái dễ theo dõi hơn với có thể thay đổi nhiều hơn thôi :D

Mình làm để có thể thay đổi tất cả các thông số, để mọi người có thể tự đề ra chiến thuật hợp lý nhất dựa trên việc thử thay đổi các thông số trên file excel. Khi đã có chiến thuật hợp lý thì file excel đó sẽ coi như là lịch, hàng ngày hay hàng tuần chỉ việc nhìn vào đó để biết mình phải làm gì thôi :D

ừ,... :) không phải Newbie nào cũng nắm đc hết các thông số cơ bản :),.. họ chỉ quan tâm ngần này tháng thì sẽ có bao nhiêu VIP và có bao nhiêu $ thôi [ít ra thì mình nghĩ thế]
Tóm lại nó cũng chỉ là để tham khảo :)
thanks bạn ủng hộ TOPIC

cho mình hỏi 1 vấn đè nhỏ.Mình face IP.Nhưng k làm ref id cũng mình làm ref ng khác.DỊ sau này nếu phát hiện có ảnh hưởng đến id cũ của mình k?cho ý kiến

Cho tớ hỏi tớ có 1 acc Zeek post free nhưng post nửa chừng tớ bỏ. hum nay log vào thấy có 165.37 Bonus Balance, mà nó tự động chuyển thành 68.49 VIP luôn giờ acc tớ vẫn là acc bình thường ko thể up slive. Vậy giờ số 68.49 VIP đó vất đi hả mọi người nó ko dùng để làm gì được đúng ko? Mọi người trả lời giúp mình với nhé newbie Thanks all.

Cho tớ hỏi tớ có 1 acc Zeek post free nhưng post nửa chừng tớ bỏ. hum nay log vào thấy có 165.37 Bonus Balance, mà nó tự động chuyển thành 68.49 VIP luôn giờ acc tớ vẫn là acc bình thường ko thể up slive. Vậy giờ số 68.49 VIP đó vất đi hả mọi người nó ko dùng để làm gì được đúng ko? Mọi người trả lời giúp mình với nhé newbie Thanks all.
Vứt acc đó đi bạn 69vip nuôi làm gì mất công,reg acc # chơi lại từ đầu thôi

Vứt acc đó đi bạn 69vip nuôi làm gì mất công,reg acc # chơi lại từ đầu thôi

Giờ tớ reg lại acc khác nó có banned ko cậu. Có ảnh hưởng gì đến sau này ko acc cũ tớ vất cũng được 3 4 tháng rồi hum nay log vào thì thấy vậy

Giờ tớ reg lại acc khác nó có banned ko cậu. Có ảnh hưởng gì đến sau này ko acc cũ tớ vất cũng được 3 4 tháng rồi hum nay log vào thì thấy vậy

clear history rồi reg là yên tâm bạn tốt nhất là ko làm ref của người ref trước

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week