zeek pay 2/7/2012

Cứ phán mà không có nguồn thế này thì...
ko phán bừa,theo thông tin mật cung cấp từ phía Zeek, và linh nghiệm trên acc ref của mềnh,hom qua mua vip tới 200 pz ma giờ ko thấy gì cả,nâng cấp cũng ko dc,vần S- Z thì chưa dc trả,ko đóng cổng thì là gì :m020:

Ai cho mình cái email hoặc cách gửi ticket mình hỏi Zeek xem thế nào. Sốt ruột quá

giờ ai giải quyết cho mà gửi :m020: nó đang ngồi trên đống lửa kìa :m020:

yen tam zeek co cach roi no tru diem vip

Zeek nó làm lại rồi, nó vừa comment trên trang Facebook. Tiền thì éo paid, Zeek News thì không có thông báo.

Những người nước ngoài chơi Zeek đang than phiền rất nhiều về việc paid chậm trên trang Facebook.

Sau sự cố này mình mất lòng tin ở Zeek rồi

Zeek nó làm lại rồi, nó vừa comment trên trang Facebook. Tiền thì éo paid, Zeek News thì không có thông báo.

những vần cuối từ T trở đi đã ngừng paid, có lẽ nó nghỉ lễ + với lỗi paid 2 lần, chắc tuần sau mới nhận được $$$, mình cũng chưa được paid, vần " v"

Đúng là những bạn chưa được paid thì có thể gọi làm scam nhỉ .:D ,những người được paid 2 lần gọi là gì nhỉ .

Đúng là những bạn chưa được paid thì có thể gọi làm scam nhỉ .:D ,những người được paid 2 lần gọi là gì nhỉ .
Gọi là MAY MẮN :-<
Mình vẫn chưa nhận đc lần nào.. Vần T đây.. :-s

Rất nhiều member quốc tế nó vẫn chưa paid. Chẳng lẽ nó scam sao, gan vậy nhỉ mà nếu nó scam thì nó đã không paid cho các bạn trước vần S.

thì gọi là đấp bồ phét :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,500
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week