zeek pay 2/7/2012

Nếu Zeek banned IP VN thì Zeek sẽ ăn nói thế nào với những người VN đầu tư tiền vào nhỉ ? Giả dụ có một người Brazil đầu tư 100.000 USD vào, Zeek thua lỗ không có khả năng chi trả lãi cho người Brazil đó thế là họ ra thông báo banned tất cả IP Brazil vì hack & cheat là xong nhỉ ? Khỏi phải chi trả gì cho mệt

Nếu thế thật thì đúng là một hướng đi mới cho các trang scam, cứ hô hào dep tiền vào rồi khi nhiều thì ra thông báo banned hết IP vì hack & cheat, thế này thì đâu mang tiếng scam ;))

Mình nghĩ khả năng banned IP là thấp nhưng thay vào đó có thể Zeek sẽ sửa rule vd như: Bắt scan giấy tờ khi đăng ký, bắt very credit card, không cho chơi free...

Không biết trong lịch sử MMO đã có trang đầu tư nào ban IP chưa nhỉ ?

Last edited by a moderator:
vẫn chưa thấy em nó về...............................

Đậu má nãy giờ nhậu tẹt ga với Admin , nó kêu về paid cho anh em, nhưng tui cho nó té ghế rồi ===> có gì mai nó tỉnh nó paid tiếp nha, giờ tạm dừng vần H:binhsua146:

Đậu má nãy giờ nhậu tẹt ga với Admin , nó kêu về paid cho anh em, nhưng tui cho nó té ghế rồi ===> có gì mai nó tỉnh nó paid tiếp nha, giờ tạm dừng vần H:binhsua146:

Chú đô cao quá mà , Admin hok xỉn mới lạ .:binhsua129:

khi nào pay đến vần L pm giùm em cái anh mos
đợi mãi ko thấy $ về ..Nick em là Lymacsau

oh my god em vần L luôn à,chắc còn khuya mới tới vì admin đang paid cho nick Cô long hoặc có lông ( ko bít dịch thế nào : (colong) ) :m131:

bác vinammos cho em xin lại cái link bài vè của bác với, thấy hay hay mà quên ở đâu rồi.

Xin Yah hú bạn Quyên

khi nào pay đến vần L pm giùm em cái anh mos
đợi mãi ko thấy $ về ..Nick em là Lymacsau

+ Cho mình nick yahoo nhé bạn Quyên :binhsua164:

@@ topic kia vừa bị del vào lại thấy topic này khâm phục anh em MMO

oh my god em vần L luôn à,chắc còn khuya mới tới vì admin đang paid cho nick Cô long hoặc có lông ( ko bít dịch thế nào : (colong) ) :m131:
hic mới đến cólong hay colong gi thoi hả? thế vần L của em chắc "khuya nó mới đến L"

Nhân đây xin thông báo luôn :
-Đã có vài cuộc họp hành của ZR liên quan tới vấn đề Cheat & Hack của Vn.
Khả năng xấu nhất là : Ban Vn 4ever.
Mọi người hãy dừng tay trước khi quá muộn!!!!

Uppppppppppp cho ai muốn chết :binhsua137::binhsua137::binhsua137::binhsua137::binhsua137:

Thông báo mới nhất: Ban lãnh đạo Zeek đã dùng hơn phân nửa số tiền đầu tư của anh em đập vào thằng Italy nên từ vần I trở đi sẽ ko đc pay để cân bằng trận thua hôm qua!!!

đề nghị các bác ko chém gió nữa, pm inbox nhau mà chém
em lập topic để hỏi tình hình chứ ko phải để các bác vào nói chiện về việc khác
có mấy người nói pay đến H-I rồi ngừng

Thông báo mới nhất: Ban lãnh đạo Zeek đã dùng hơn phân nửa số tiền đầu tư của anh em đập vào thằng Italy nên từ vần I trở đi sẽ ko đc pay để cân bằng trận thua hôm qua!!!

:binhsua129: hic hic ..... Tiêu đời em rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week