zeek pay 2/7/2012

Vần S chưa dc đâu, mà sao zeek giờ nó xài tiền lẻ ko vậy, có 57$ mà nó thanh toan toán làm 2 lần, giống như trả góp thế

tùy vào lúc bạn đặt lệnh thì phải :m003: nó ko cộng dồn :m003:

ý bạn gian lận thì ko sao còn ăn cắp thì có tội nhể :m066:
đó là tất nhiên gian lận cho thằng zeek cũng là post ads hàng ngày cho nó chứ có phải xài tiền bẩn hay xài auto post ads đâu, còn scan thì là ăn cắp trên đồng tiền của người khác rồi, họ cũng bỏ công sức và tiền ra chứ có phải trên trời rơi xuống đâu

đó là tất nhiên gian lận cho thằng zeek cũng là post ads hàng ngày cho nó chứ có phải xài tiền bẩn hay xài auto post ads đâu, còn scan thì là ăn cắp trên đồng tiền của người khác rồi, họ cũng bỏ công sức và tiền ra chứ có phải trên trời rơi xuống đâu

vào làm cho cơ quan công ty nào đó biển thủ công quỹ gian lận ... thì chắc ko sao còn ăn cắp thì là có tội nhể. Còn nữa nếu cái lợi đúng như bợn nói sao zeek lại ban các tk cheat :m066:

vào làm cho cơ quan công ty nào đó biển thủ công quỹ gian lận ... thì chắc ko sao còn ăn cắp thì là có tội nhể. Còn nữa nếu cái lợi đúng như bợn nói sao zeek lại ban các tk cheat :m066:
hazzz so sánh thế mà cũng so sánh, biển thủ khác ăn cắp à??? bạn có hiểu biển thủ là gì ko??
còn ở đây, gian lận là tôi muốn làm công việc của nhiều người, tôi post ads đàng hoàng. cheat bị ban thì bất kì cái gì cũng vậy thôi, có cái gì cheat mà ko ban ko. Đơn giản nó muốn nhiều người biết đến, nên 1 người mới sẽ mời bạn bè của người đó vào chơi, còn 1 người cũ thì cheat 10 acc vẫn vậy ko có thêm người mới mua hàng hay tham gia ko hiệu quả nên nó mới cấm.
Mà scan mấy acc lớn thì người ta lấy lại, chỉ đi scan mấy acc nhỏ nhỏ thôi, chứ có ai giàu nhờ scan ở forum này đứng ra phát biểu coi, hết nạc vạc đến xương mấy acc vài trăm của đồng bào cũng ko tha

nói 1 câu thật lòng nhé kutjhocdoi, bạn đừng có bênh kiểu ko biết nói gì nữa , nghe mắc cười lắm
càng nói càng lòi cái ngu của mình ra đấy

hazzz so sánh thế mà cũng so sánh, biển thủ khác ăn cắp à??? bạn có hiểu biển thủ là gì ko??
còn ở đây, gian lận là tôi muốn làm công việc của nhiều người, tôi post ads đàng hoàng. cheat bị ban thì bất kì cái gì cũng vậy thôi, có cái gì cheat mà ko ban ko. Đơn giản nó muốn nhiều người biết đến, nên 1 người mới sẽ mời bạn bè của người đó vào chơi, còn 1 người cũ thì cheat 10 acc vẫn vậy ko có thêm người mới mua hàng hay tham gia ko hiệu quả nên nó mới cấm.
Mà scan mấy acc lớn thì người ta lấy lại, chỉ đi scan mấy acc nhỏ nhỏ thôi, chứ có ai giàu nhờ scan ở forum này đứng ra phát biểu coi, hết nạc vạc đến xương mấy acc vài trăm của đồng bào cũng ko tha

xin lỗi bạn đi cũng *** bít cái gì mà nói đâu :m066: hết nạc vạc tới xương :m066: cho cái proof lên đây đi chứ đừng già mồm mà nói :m066: ờ ko ai giàu từ scan :m066: thế mỗi tuần các topic nhỏ thì 1 2k lớn thì 2 3 chục k PZ :m066: tự hiểu nhé
P/s: Xin nói thêm làm :m066: scan thì đáng trách còn cheat cả trăm ac thì ko nhể :m066:

cứ cheat đi rùi ăn baned :m131: chúc may mắn :m131: đã cheat thì im lặng mà cheat ai lại khoe ra ta đây là cheater :m131:

=)) cái của bạn, nghe như là, đi nhân đồ khuyến mãi, mỗi khách hàng chỉ cần phát 1 tờ rơi của nó thì sẽ dc tặng 1 món đồ miễn phí, bạn mượn cmnd của hộ hàng, đăng kí nhiều tên rồi mang đống cảng cáo của họ vứt ra đường, quay về nhân phần của cả chục ng à. cái hàng vi mang tính gian lận, ăn cắp của công đấy mà bạn nói là ngon à :m021:
bạn nghĩ, đáng lẽ chỉ thanh toán cho 10 người, thì phải thanh toán cho 13-15 người là ko sao à, giảm lợi nhuận của họ => giảm thuế. cái này lại lquan đến pháp luật đấy. mấy cái hành vi nhân viên ảo, khách hàng ảo xử phạt nặng lắm, pháp luật phán nó có tội mà bạn nghĩ mình trong sạch à

S đây :( . S sau P thì phải :m017:
paid lẹ còn đi ăn sáng :m040:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week