Matrix Zeek- Tình trạng mất acc hàng loạt do scan

Status
Not open for further replies.

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
sáng nay gửi ticket điên cuồng luôn :binhsua94:

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
Cứ mỗi lần change thông tin và email nhận tiền thì có link comfirm như jss vào mail là an toàn nhất, khỏi hack hit j cả.

doanduong123

Senior
Reactions
117
MR
0.000
đúng là hiện nay có 1 số tool có khả năng scan acc. Bác nào đã từng chơi ptu chắc cũng biết PTU có 1 số công cụ lấy tài khoản pre. Tool ug dùng scan acc giờ cũng giống như vậy. Để phòng tránh nạn scan acc như hiện nay Các bạn nên đặt pass > 10 ký tự và nên có 1 vài ký tự đặc biệt 1-2 tháng nên đổi 1 lần ( chỉ cần đổi chỗ 2-3 ký tự cho dễ nhớ ). Khi các bạn bị mất acc. Trước tiên các bạn vào trang (username cua ban).zeekrewards.com sau đó vào forgot pass nó sẽ ghỉ pass mới về email cho bạn (mình chưa check là nó gửi về mail cũ lúc bạn đk hay mail mới bị hack nó đổi) các bạn thử xem sao nhé

đúng là hiện nay có 1 số tool có khả năng scan acc. Bác nào đã từng chơi ptu chắc cũng biết PTU có 1 số công cụ lấy tài khoản pre. Tool ug dùng scan acc giờ cũng giống như vậy. Để phòng tránh nạn scan acc như hiện nay Các bạn nên đặt pass > 10 ký tự và nên có 1 vài ký tự đặc biệt 1-2 tháng nên đổi 1 lần ( chỉ cần đổi chỗ 2-3 ký tự cho dễ nhớ ). Khi các bạn bị mất acc. Trước tiên các bạn vào trang (username cua ban).zeekrewards.com sau đó vào forgot pass nó sẽ ghỉ pass mới về email cho bạn (mình chưa check là nó gửi về mail cũ lúc bạn đk hay mail mới bị hack nó đổi) các bạn thử xem sao nhé

vừa đổi xong là nó gửi về cái mới luôn :binhsua139:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week