Matrix Zeek- Tình trạng mất acc hàng loạt do scan

Status
Not open for further replies.
sáng nay gửi ticket điên cuồng luôn :binhsua94:

anh vinammos ơi. mong nhận được tin vui của anh. acc zeek cua em. yuki26091992

pa này đặt passs 123456 nè,hix,rõ chán,:binhsua94:

ôi nó có thông báo vụ pass này 1 lần rồi mà, các bác ko chú ý ji hết

Tốt nhất là đề nghị zeek thêm phần captcha khi login . Ko thì các bác mất acc dài dài !!!!!!!!

Thằng Zeek bảo mật kém vãi lều.Tới giờ mà vẫn chưa có cách khắc phục,ko biết Admin nó đang nghĩ gì.

Cứ mỗi lần change thông tin và email nhận tiền thì có link comfirm như jss vào mail là an toàn nhất, khỏi hack hit j cả.

Cứ mỗi lần change thông tin và email nhận tiền thì có link comfirm như jss vào mail là an toàn nhất, khỏi hack hit j cả.

chính vì thế mà VN ít ai đầu tư zeeek,cứ rút zeeek bỏ qua jss là thế:binhsua104:

đúng là hiện nay có 1 số tool có khả năng scan acc. Bác nào đã từng chơi ptu chắc cũng biết PTU có 1 số công cụ lấy tài khoản pre. Tool ug dùng scan acc giờ cũng giống như vậy. Để phòng tránh nạn scan acc như hiện nay Các bạn nên đặt pass > 10 ký tự và nên có 1 vài ký tự đặc biệt 1-2 tháng nên đổi 1 lần ( chỉ cần đổi chỗ 2-3 ký tự cho dễ nhớ ). Khi các bạn bị mất acc. Trước tiên các bạn vào trang (username cua ban).zeekrewards.com sau đó vào forgot pass nó sẽ ghỉ pass mới về email cho bạn (mình chưa check là nó gửi về mail cũ lúc bạn đk hay mail mới bị hack nó đổi) các bạn thử xem sao nhé

Rút kinh nghiệm nên tạo pá có cả chữ và số cho nó tìm đến tết công6 cũng chưa ra haha

bực cái zeek ko cho quất mí cái @ $ _ gì hết :-<

làm quả pass max kí tự + thếm mấy cái !@#$%^&*()_+| thì nó scan đến die mới ra :|

uppppppppppp 1 cái nào, nếu đây là nồi cơm thì tại sao anh em hok làm theo nhĩ.

đúng là hiện nay có 1 số tool có khả năng scan acc. Bác nào đã từng chơi ptu chắc cũng biết PTU có 1 số công cụ lấy tài khoản pre. Tool ug dùng scan acc giờ cũng giống như vậy. Để phòng tránh nạn scan acc như hiện nay Các bạn nên đặt pass > 10 ký tự và nên có 1 vài ký tự đặc biệt 1-2 tháng nên đổi 1 lần ( chỉ cần đổi chỗ 2-3 ký tự cho dễ nhớ ). Khi các bạn bị mất acc. Trước tiên các bạn vào trang (username cua ban).zeekrewards.com sau đó vào forgot pass nó sẽ ghỉ pass mới về email cho bạn (mình chưa check là nó gửi về mail cũ lúc bạn đk hay mail mới bị hack nó đổi) các bạn thử xem sao nhé

vừa đổi xong là nó gửi về cái mới luôn :binhsua139:

Mình đặt pass 20 kí tự,toàn để vào notepad,cũng chẳng nhớ pass luôn :D

coi chừng bị mất hết acc đó,lưu trong máy là dễ chết lắm:binhsua129:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member