Matrix Zeekrewards lừa đảo ngoạn mục - Đúng hay sai?

Status
Not open for further replies.

ericnguyen

Junior
Reactions
721
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bạn Zeeklers!

Nếu tôi không nhầm thì ở diễn đàn này cũng đã từng diễn ra 1 giai đoạn căng thẳng thảo luận về Zeek lừa đảo hay không.
Và thực tế cho thấy thì chúng ta hầu hết đang kiếm tiền với Zeek rất ngon lành đúng không các bạn?
Thế mà tôi thấy 1 bài viết đã tồn tại từ lâu nói rằng Zeekrewards là lừa đảo tại đương dẫn này: http://www.kiemtienvn.org/lua-dao-scam/zeek-rewards-scam-chieu-lua-dao-ngoan-muc.html
Vậy theo các bạn chúng ta nên làm gì? Mọi người cho biết ý kiến khách quan về bài viết này với nhé! Thằng admin này vẫn dám tự mình khẳng định Zeekrewards là lừa đảo!

Nhờ ý kiến ủng hộ của các Zeeklers!

Last edited by a moderator:
thằng zeek này scam rồi. mọi ng đừng chơi để mình chơi 1 mình cho :binhsua38:

Như vậy, số tiền thu về của chúng ta sau 90 ngày (bids hết hạn) sẽ là: 1,1% x 100 x 90 = 99$. Sau 3 tháng đầu tư với 130$ và 90 ngày post quảng cáo liên tiếp bạn sẽ thu về 99$. Lợi nhuận nằm ở đâu?

thằng viết bị đin :binhsua39:

Hình như thấy bài đó cũng khá lâu rùi, thui thì cứ mặc nó. Nó ngu thì nó chịu chứ ai mà cứu đc.

Thật sự đọc những bài kia, cảm giác rất khó chịu, nếu nó bảo Zeek lừa đảo, chẳng khác nào nó chửi thẳng những người chơi Zeek là những con lừa bị Zeek xỏ mũi cả
Đảm bảo bài viết trên của 1 kẻ nhát tay hay lười biếng, đến nỗi ko dám chơi zeek mà chỉ dám mạnh miệng bằng những suy nghĩ rỗng tuếch như đúng rồi của mình

Ông admin này chẳng biết tý gì về Zeek mà dám viết bài bừa! Phán như đúng rồi! Trong MMO, kẻ thức thời là trang tuấn kiệt! :)

Hồi đó search GG ra cái đó đầu tiên luôn á làm không chơi zeek uổng thiệt :m052:

Theo mình thì không cần phải bàn luận gì hết, nó nói thì kệ nó thôi, biết đâu giờ này nó cũng đang chơi zeek với một lượng ref hùng hậu ấy chứ!
Quan trọng anh em chơi, và đã có tiền.
Luật của zeek ko cho anh em post proof, chứng tỏ zeek nó cũng không cần quan tâm, thế anh em mình cần gì phải lo nào

Ai biết admin của bài viết đó là ai không?
Biết chết liền anh ạ! Vì bài viết của thằng này mà khá nhiều người bỏ Zeek, đặc biệt có ref của em, đăng quảng cáo chán chê, đọc được bài viết này nhắn tin cho em: Zeek lừa đảo rồi, không chơi nữa! Bó tay! Trong khi VN vẫn có rất nhiều người invest cả ngàn đô vào!

lừa hả :m146: đưa acc day :m146:
Mình chỉ mất thời gian. mà giờ đã nhận rất nhiều $ của nó :| lừa với chả đảo

Mà sao thỉnh thoảng có vài topic "Zeek pay trễ hẹn", "Gửi email support mà vẫn chưa chịu pay, hẹn đi hẹn lại hoài" là sao nhỉ?

Òy đi đào mộ lên làm gì bài viết hơn nữa năm rùi còn gì :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week