Matrix Zeekrewards lừa đảo ngoạn mục - Đúng hay sai?

Status
Not open for further replies.
theo em thì đó là một cách câu view của Admin site đó thôi ! chứ em nghỉ thằng admin đó cũng đang đâm đầu vào zeek đó :m146:

Chắc thế, biết nic thằng này thì cho cái username nhé, nó chết cả hàng liền ấy mà.

Công ty sẽ xóa sổ nó nếu nó chơi Zeek, vì bài viết đó. Kể cả nó đã làm account khác, ai biết alo về công ty nhé, lol!

cũng chính vì mấy bài này làm ta mất 4 tháng không làm.Đến lúc làm thì đã muộn.Nản không chịu được.biết đến Zeek từ ngày đâu.Vậy mà đi chậm theo mọi người 4 tháng.Ta hận ta hận:binhsua36:

Chào các bạn Zeeklers!

Nếu tôi không nhầm thì ở diễn đàn này cũng đã từng diễn ra 1 giai đoạn căng thẳng thảo luận về Zeek lừa đảo hay không.
Và thực tế cho thấy thì chúng ta hầu hết đang kiếm tiền với Zeek rất ngon lành đúng không các bạn?
Thế mà tôi thấy 1 bài viết đã tồn tại từ lâu nói rằng Zeekrewards là lừa đảo tại đương dẫn này: http://www.kiemtienvn.org/lua-dao-scam/zeek-rewards-scam-chieu-lua-dao-ngoan-muc.html
Vậy theo các bạn chúng ta nên làm gì? Mọi người cho biết ý kiến khách quan về bài viết này với nhé! Thằng admin này vẫn dám tự mình khẳng định Zeekrewards là lừa đảo!

Nhờ ý kiến ủng hộ của các Zeeklers!
Lại một chuyên gia đào mộ:binhsua21:. Bài này từ 25/10/2011 kia nha. Tôi đã xem qua cái này chán rồi mới tham gia zeek kia:binhsua01:

Cứ suy nghĩ xem lợi nhuận nó thu được từ đâu là biết lừa hay không thôi. quan điểm mỗi người mỗi khác... đi cãi nhau với người trên mạng thì khi nào cho hết

lúc trước mới tìm hiểu zeek lên google search ra ngay trang đầu lừa đảo :binhsua38:,đa số ae vn toàn từ chơi free lên thì lo gì nó lừa hay ko nhỉ :binhsua33:

Lại một chuyên gia đào mộ:binhsua21:. Bài này từ 25/10/2011 kia nha. Tôi đã xem qua cái này chán rồi mới tham gia zeek kia:binhsua01:

Nhiều người Việt Nam đọc đến bài này là bỏ chạy, dại thật!

Last edited by a moderator:
Không trách người ta đc anh, nhiều người mới làm sao hiểu ra được, trong khi thằng admin nó phân tích như đúng rồi thế kia mà!

chắc thằng này trước đâm bị ban acc nên ức :binhsua37::binhsua35:

ức nhất lúc giới thiệu mấy thằng bạn chơi zeek bọn nó gg search phát ra bài zeek lừa đảo làm tạch luôn,giờ chỉ có 1 thằng bạn tin tưởng zeek theo mình :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week