Matrix Zeekrewards lừa đảo ngoạn mục - Đúng hay sai?

Status
Not open for further replies.
-bài này mình thấy nó viết cũng lâu rồi! mẹ thằng cha này, hồi đó thấy anh em trên mmo cũng bàn về zeek nhưng vào google seach ra ngay bài viết đó, thế là thôi không chơi bây giờ nghĩ lại thấy tiếc!
-Nói về nội dung bài viết thì nó phân tích cũng có cái lý của nó! Nhưng nhìn chung lại mình thấy zeek cũng là mô hình đa cấp và để tồn tại nó phải hoạt động theo nguyên tắc như vậy ( như bài đó nói: bán bid cho khách trước và sau khi đấu giá xong mới mua sp để trả cho khách - đây là cái lợi mà zeek phải khai thác ).
- Còn về chuyện zeek tự tạo ra khách hàng ảo để bid và tự mua sp của mình nhằm móc túi $ của khách hàng (vì sau 90 ngày bid hết hạn ) là chuyện có thể xảy ra nhưng với zeek để tồn tại và phát triển hệ thống toàn cầu ngu gì nó làm như vậy! Rồi cũng sẽ lộ và kh từ bỏ hết. Chỉ có mấy ông VN nhà mình làm chộp giật nên nghĩ ra trò đó!
-Việc upgrade tk và post ad cho zeek là đương nhiên vì nó là oln đa cấp ( solo mỗi ngày mấy phút được mấy chục $/tháng đâu phải là nó lừa đảo )
Nói tóm lại là thằng viết bài đó nó nói theo quan điểm của nó nghĩ! chứ sau 1 t/g thấy anh em kiếm được nhiều $ nó cũng thèm bỏ mẹ! đảm bảo nó đang âm thầm chơi zeek và không dám nói ra!
E mới chơi zeek nên các pro thông cảm!!
PS: Nguyền rủa thằng viết bài đấy vì làm mình mất nửa năm với zeek!!

Last edited by a moderator:
kẻ nào biết mà ko ăn thì chả khác gì con lừa trừ khi đã chơi site khác đổ vốn vào tương tự ví như jss chẳng hạn . Ai mà biết đc thắng Admin site đó có đang chơi hay ko :binhsua36: nói = mồm mà làm đằng tay thì khác lắm à :binhsua48: kệ mấy đứa ngu đi a eric :binhsua38: cứ như e này , kệ mày :binhsua35:

thế cuối cùng là có lừa đảo không để mình còn tham gia zeek với nè :D

Hic thằng vừa ngu vừa liều viết bài đó làm mình tham gia chậm mất hơn 2 tháng trời ,may mà gặp đại ca Asus thuyết phục một ngày ấy chứ :) điên thật đấy .mà cái khi search GG thì bài viết đấy lại ở top mới a kay chứ :)

Zeek ơi live thêm 5 năm nữa nhá :m048:

Hic thằng vừa ngu vừa liều viết bài đó làm mình tham gia chậm mất hơn 2 tháng trời ,may mà gặp đại ca Asus thuyết phục một ngày ấy chứ :) điên thật đấy .mà cái khi search GG thì bài viết đấy lại ở top mới a kay chứ :)
Ngày trước search về Zeek ra ngay bài nó đầu tiên mới hài chứ! Mà bác Asus mà cũng thuyết phục bác cơ à! :)

Ngày trước search về Zeek ra ngay bài nó đầu tiên mới hài chứ! Mà bác Asus mà cũng thuyết phục bác cơ à! :)

Uh ,mình chả nhớ là gặp bác ấy ở 4rum nào nữa ,tầm T10/2011 bác ấy đã kiếm hơn 15$/ngày với Zeek rồi ,tài liệu hoàn chỉnh nhất về Zeek đang lưu hành trên mạng cũng là do bác ấy soạn đấy :)

Ai cảm giác bị lừa thì đừng có chơi nữa, ai thích thì cứ chơi, nó nói gì kệ nó đi. Vậy thôi!

Uh ,mình chả nhớ là gặp bác ấy ở 4rum nào nữa ,tầm T10/2011 bác ấy đã kiếm hơn 15$/ngày với Zeek rồi ,tài liệu hoàn chỉnh nhất về Zeek đang lưu hành trên mạng cũng là do bác ấy soạn đấy :)
Thật ra là lúc trước em có làm ref cho bác ấy nhưng do "không có duyên" nên em đã bỏ! Chuyển qua upline khác! :)

và đến giờ thì bị cam mất 1 acc :D :D

Thật ra là lúc trước em có làm ref cho bác ấy nhưng do "không có duyên" nên em đã bỏ! Chuyển qua upline khác! :)

Mình cũng làm ref của bác ấy hì :) bác ấy hơi trái tính một chút nên có nhiều người không ưa mà ,Anh em không hiểu nhau dễ xa nhau lắm :)

---------- Post added at 04:28 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

và đến giờ thì bị cam mất 1 acc :D :D

Tối nay mình mới tạo tpoic Rp thằng súc vật ấy đây :)

Mẹ, cái bài người ta viết từ 25/10 năm ngoái rồi mà còn tạo topic bàn luận làm quái gì ko biết.

bài này cũng có đọc nhớ không lầm thì khoảng tháng 6/2011!!!! chính vì thế vào thời điểm đó đã ko chơi zeek!!!! giờ đã và đang chiến!!! tiếc vì không chơi zeek sớm hơn!!!:binhsua33:

Nó nói thế thôi. Tôi đảm bảo nó cũng đang chơi zeek và còn tuyển ref nữa :))

thế cuối cùng là có lừa đảo không để mình còn tham gia zeek với nè :D

Theo bài viết kia thì đúng là lừa đảo 100% :binhsua122: và thằng lừa đảo chính là thằng viết bài chứ ko phải zeek :binhsua39:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week