Matrix Zeekrewards lừa đảo ngoạn mục - Đúng hay sai?

Status
Not open for further replies.
zeek lừa đảo đấy, nó del mấy cái nick 2k và 3k vip của mình rôj.

Tôi chẳng biết gì nhưng Zeek đã giúp tôi trả hết nợ và mua được 2 miếng đất, lol!

uầy bác choi zeek mua dc đất cơ à,đúng là phải bay sang mỹ cảm ơn ban lãnh đạo zeek thôi:binhsua49:

---------- Post added at 11:16 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

zeek lừa đảo đấy, nó del mấy cái nick 2k và 3k vip của mình rôj.

bác này lừa zeek trước,ai bảo bác chơi đâm cái cờ cờ vào,ko thì bác post ad bố náo,nên nó lừa lại bác.lừa qua lừa lại mới toại nòng nhau chớ:binhsua37:

chủ thớt ơi cho mình hỏi đứa bạn mình nó bị hack mất acc. Thằng hack nó vào acc đổi luôn cả mail rồi làm sao để lấy lại được
đây là mail nó đã đổi [email protected]
XIn bạn chỉ giúp
Cảm ơn bạn nhiều

Tôi chẳng biết gì nhưng Zeek đã giúp tôi trả hết nợ và mua được 2 miếng đất, lol!

tính ra mỗi nước nó chọn ra 1 người để cho đất haha
đùa tý gieo gió thì gặt bão thui hjhj

tính ra mỗi nước nó chọn ra 1 người để cho đất haha
đùa tý gieo gió thì gặt bão thui hjhj

Đất và xà bần rẻ lắm, có 50k/xe ah. Nếu zeek nó ko del hơn 10acc 2k - 5k của mình, thì giờ chắc đủ tiền ăn sáng rồi.
Pót AD cho nó gần 2 tháng, nó del cái vèo, anh em nào chơi thì mua thuốc trợ tim nhé. Chơi zeek thì tìm khỏe lắm đó nha.

Đất và xà bần rẻ lắm, có 50k/xe ah. Nếu zeek nó ko del hơn 10acc 2k - 5k của mình, thì giờ chắc đủ tiền ăn sáng rồi.
Pót AD cho nó gần 2 tháng, nó del cái vèo, anh em nào chơi thì mua thuốc trợ tim nhé. Chơi zeek thì tìm khỏe lắm đó nha.
Không chơi đểu nó thì nó ban làm gì hả bác!

thằng zeek này scam rồi. mọi ng đừng chơi để mình chơi 1 mình cho :binhsua38:

đúng rùi mọi người ngưng ngay.............. để mình mình chơi thôi
dân VN chơi nhiều cheat nhiều thì chết hết .. nên ngưng hết đi ---> để mình mình chơi thôi

ồ, cám ơn bạn nhiều lắm, có ai tình nguyện nhận mình làm đệ tử không nè
:binhsua37:

pro zeek trên đây thiếu gì, coi chế độ support thế nào rùi chọn thui.

giờ kêu vài pro ddos cho nó sập cái site là xong hăm với chả cái thứ não phẳng ấy chi a :binhsua48: e mà pro ddos bot là chả nói nhiều ( lời nói ko bằng hành động ) sập thì thôi

kéo vài trăm mạng đặt check4chage site nó là xong :)) (chỉnh 5s). đặt cả ngày xem ai chết =))

thôi kệ nó, nó không biết cách làm ăn với Zeek mà, cách tính vãi hàng, chắc mới học hết lớp 3

càng ít người chơi Zeek thì càng tốt cho VN, anh em nghỉ chơi Zeek hết giùm mình nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week