Matrix Zeekrewards lừa đảo ngoạn mục - Đúng hay sai?

Status
Not open for further replies.
Theo như mình tính thì chơi free với zeek đúng là mệt cực kỳ luôn, phải mất tầm 1 năm mới có 1 khoản thu nhập hàng tháng gọi là đủ ăn.

Sau 6 tháng đầu tư công sức, tái đầu tư 100% thì mình mới có được khoảng 700VIP, nhưng số VIP die mỗi ngày cũng rất nhiều, cho nên thu nhập thực mỗi tháng chỉ khoảng 50~60$ (đã trừ 10% up silver hàng tháng). Đấy là tính bắt đầu với 150vip sau 2 tháng free nhé.

Vì thế cho nên zeek free chỉ dành cho những ai rất kiên trì, và khó có thể làm giàu được từ free.

Bạn nào cần có thể pm mình gửi cho bảng excel tính toán từng ngày, tối mình up lên cho mọi ng tham khảo.

nhân tiện bác chủ thớt cho em hỏi. E pót ads ở trang class... gì gì đấy mà nó cứ báo expire là sao hả bác??? Em thấy zk vẫn chia point hàng ngày cho em. Liệu như vậy có sao ko bác???

nhân tiện bác chủ thớt cho em hỏi. E pót ads ở trang class... gì gì đấy mà nó cứ báo expire là sao hả bác??? Em thấy zk vẫn chia point hàng ngày cho em. Liệu như vậy có sao ko bác???

mình post hoài ở classifiedsgiant có thấy sao đâu nhỉ, mà zeek vẫn chia point là đc rồi, kệ đi

mình post hoài ở classifiedsgiant có thấy sao đâu nhỉ, mà zeek vẫn chia point là đc rồi, kệ đi

Đúng thế, classifiedsgiant là nhanh nhất!

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:16 AM ----------

Theo như mình tính thì chơi free với zeek đúng là mệt cực kỳ luôn, phải mất tầm 1 năm mới có 1 khoản thu nhập hàng tháng gọi là đủ ăn.

Sau 6 tháng đầu tư công sức, tái đầu tư 100% thì mình mới có được khoảng 700VIP, nhưng số VIP die mỗi ngày cũng rất nhiều, cho nên thu nhập thực mỗi tháng chỉ khoảng 50~60$ (đã trừ 10% up silver hàng tháng). Đấy là tính bắt đầu với 150vip sau 2 tháng free nhé.

Vì thế cho nên zeek free chỉ dành cho những ai rất kiên trì, và khó có thể làm giàu được từ free.

Bạn nào cần có thể pm mình gửi cho bảng excel tính toán từng ngày, tối mình up lên cho mọi ng tham khảo.

Free 1 năm là có ăn thì quá ngon rồi, ai cho bạn 1 năm học 1 cái nghề mà không mất đồng học phí nào, lại còn cả tiền phòng, tiền này khác nữa chứ. Mà 1 năm đó bạn phải học đâu phải 3 phút 1 ngày!

Last edited by a moderator:
Lúc đầu cũng ghét zeek lắm tại mấy pro post proof có cách ăn nói rất là hổ báo nên cũng ghét theo hehe giờ thì zeek cũng đỡ hơn rồi :D

Lúc đầu cũng ghét zeek lắm tại mấy pro post proof có cách ăn nói rất là hổ báo nên cũng ghét theo hehe giờ thì zeek cũng đỡ hơn rồi :D

đỡ hơn là sao thế nhể ?:binhsua33:

Úp cho thầy phát ...! Tình hình là cái tiền comistion cash out giảm đáng kể a ah..! :-s Cty update chậm quá a ..! Mem chưa nạp fee 1,5 tháng mà vẫn còn chưa bị xuống free ..! Ae mình toàn sống nhờ tiền đó mà cty làm ăn thế thì chết ae ta mất ..! A đề cập ý kiến này với cty hộ e với nhé...!
e đang là diamond mà muốn xuống sliver quá mà chưa thấy hết hạn :-ss mặc dù đã quá ngày rồi a ..! :-ss

Em thấy 1 năm kô dài đâu. Cứ coi zeek là 1 chút gì đó gọi là giải trí đi. Nếu xài 1 acc :) sau 1 năm với 1 vài ref nữa. Người thân chẳng hạn. Bạn đã được quá nhiều với số thời gian bạn bỏ ra mỗi ngày :D:D. Còn ngoài ra... bạn có thể.. làm đủ trò =)) Để mà .... tăng cái thu nhập của bạn lên :D Nhưng mình không khuyến khích nhé :D MMO là phải kiên trì :D cố gắng sẽ có thành công thôi.

---------- Post added at 06:41 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

Úp cho thầy phát ...! Tình hình là cái tiền comistion cash out giảm đáng kể a ah..! :-s Cty update chậm quá a ..! Mem chưa nạp fee 1,5 tháng mà vẫn còn chưa bị xuống free ..! Ae mình toàn sống nhờ tiền đó mà cty làm ăn thế thì chết ae ta mất ..! A đề cập ý kiến này với cty hộ e với nhé...!
e đang là diamond mà muốn xuống sliver quá mà chưa thấy hết hạn :-ss mặc dù đã quá ngày rồi a ..! :-ss

Cái này có lợi cho Newbie .. Ảnh hưởng chút thu nhập của bác thôi mà . San sẻ chút đi :binhsua39:

Close topic đi là vừa, có cái chủ đề này ko mà bàn tới bàn lui, bới móc mấy bài viết cả năm trước lên bàn tán.......xàm quần :-j

Close topic đi là vừa, có cái chủ đề này ko mà bàn tới bàn lui, bới móc mấy bài viết cả năm trước lên bàn tán.......xàm quần :-j

Cái này đang cần cho newbies, bạn không quan tâm thì đừng vào.

1 năm không phải thời gian dài, nhưng cũng ko ngắn để nhiều người kiên trì :)

Tin tưởng là zeek sẽ còn sống dài dài

Mình đầu tiên chơi zeek đọc ngay phải bài viết này nên chán nản ko chơi nữa, bây giờ mới chơi lại được mấy tháng. Mình thấy chỉ đúng trong trường hợp sau:
( Người đó đăng ký rồi ko post QC hàng ngày, sau 2 tháng được up VIP, số VIP vẫn =0 rồi đầu tư dưới 85$ để mua VIP và thu tiền ngay trong 90 ngày, như vậy số tiền thu được sẽ là 85x1,5%x90-30=84,75$ coi như là hòa vốn. Nếu đầu tư hơn 85$ thì có lãi tý xíu thôi :D). Nếu post QC đến lúc lên VIP rồi đầu tư vào thì lại rất ngon. Đây là ý kiến riêng của mình, như vậy chưa phải 100% người viết bài đó sai mà lý do họ chưa biết gì về zeek

Tính giới thiệu cho mấy người quen làm nhưng sợ sang năm ZEEK die thì mình lại bị mang tiếng nên thôi :-s

Last edited by a moderator:
Chào các bạn Zeeklers!

Nếu tôi không nhầm thì ở diễn đàn này cũng đã từng diễn ra 1 giai đoạn căng thẳng thảo luận về Zeek lừa đảo hay không.
Và thực tế cho thấy thì chúng ta hầu hết đang kiếm tiền với Zeek rất ngon lành đúng không các bạn?
Thế mà tôi thấy 1 bài viết đã tồn tại từ lâu nói rằng Zeekrewards là lừa đảo tại đương dẫn này: http://www.kiemtienvn.org/lua-dao-scam/zeek-rewards-scam-chieu-lua-dao-ngoan-muc.html
Vậy theo các bạn chúng ta nên làm gì? Mọi người cho biết ý kiến khách quan về bài viết này với nhé! Thằng admin này vẫn dám tự mình khẳng định Zeekrewards là lừa đảo!

Nhờ ý kiến ủng hộ của các Zeeklers!
Mình nghĩ nó lừa đảo ngoạn mục thật. Nhưng ôi dào mặc nó, mình đang lời từ nó, đếch cần biết, thế thôi :m055:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week