ZeekRewards - Nên hay không nên cheat

ZeekRewards - Nên hay không nên Cheat

• Total voters
    55
Hãy cheat nếu bạn có đủ trình độ máu liều :binhsua43:cheat cho đã, up cho đã vài bữa nó có thay đổi như thẻ 1 visa 1 acc thì ngồi đó mà ôm nợ chứ chắc đã sướng chưa :binhsua48:

chủ theart cũng tốt mà, có nhiều người cheat mà lương tâm họ đâu có cắn rứt như chủ theart, thậm chí là cheat với sll

Thank bạn. Mình luôn muốn làm nhiều điều tốt đẹp, chứ không muốn đi làm một người xấu xa vì tiền mà bất chấp thủ đoạn. Chỉ là vì mình ngu quá nên chưa nhận ra điều gì đúng điều gì sai.:binhsua46:

:binhsua140::binhsua140::binhsua140::binhsua140::binhsua140::binhsua140: cheat

Hãy ZzSTOPzZ lại trước khi quá muộn
1 người vì mọi người-->mà trong trường hợp này là bạn vì tương lai MMO Việt chúng ta đó.
quay đầu là bờ trước khi là biển nha cậu.

làm sao thấy lời hơn thì làm.nên hay ko còn tùy với đối tượng.
đối tượng là zeek?
đối tượng là bạn?
đối tượng là người chơi khác?

cậu thấy quan tâm ai nhất thì giúp cho người đó ;))

Mình mới học TTHCM, dù làm bất cứ việc gì đừng bao giờ nghĩ cho bản thân trước mà hãy nghĩ cho tập thể, cho cộng đồng trước... Vậy đấy! Haizzz ngoài lề chút, không biết bác Hồ có từng làm điều gì sai không nhỉ. Toàn thấy sách vở khen Bác Hồ chưa thấy từ nào chê trách Bác Hồ cả...

làm sao thấy lời hơn thì làm.nên hay ko còn tùy với đối tượng.
đối tượng là zeek?
đối tượng là bạn?
đối tượng là người chơi khác?

cậu thấy quan tâm ai nhất thì giúp cho người đó ;))

Mình mới học TTHCM, dù làm bất cứ việc gì đừng bao giờ nghĩ cho bản thân trước mà hãy nghĩ cho tập thể, cho cộng đồng trước... Vậy đấy! Haizzz ngoài lề chút, không biết bác Hồ có từng làm điều gì sai không nhỉ. Toàn thấy sách vở khen Bác Hồ chưa thấy từ nào chê trách Bác Hồ cả...

cheat không phải là 1 cái tội nó là 1 cái lỗi do zeek chưa hoàn thiện được và bị người tham gia lợi dụng để kiếm lời ! nói chung cheat là 1 hành vi gian lận mặc dù trên thực tế thì rõ ràng là người bt chơi 1 acc 1 ngày chỉ cần post quảng cáo 1 lần . người ta chơi 2-3 acc thì phải post 2-3 lần. Xem ra thì tùy vào mỗi người mỗi tính cách !

bạn nói ra như thế này thì vẫn còn hay hơn nhiều người vẫn đang âm thầm cheat zeek, & cheat 1 cách vô tội vạ, nhiều ae trong này biết cách cheat( vì nó quá dễ) nhưng không cheat, vì để có được miếng cơm lâu dài, còn nhiều người vì lợi trước mắt, & nghĩ là tới lúc họ nghỉ chơi cùng 1 đống $ lớn trong tay thì zeek vẫn chưa die.
Mình thì mình ko chọn cheat r`, vì mình muốn có cái gì đó cho sau này, ko thể vì cheat mà 1 ngày cay đắng nhìn nó ra đy được, cũng như chơi chung & cho cộng đồng mmo này phát triển hơn, giàu có hơn:)
Mình cũng đã thấy vô số proof zeek đy kèm ~ lời như là: "đã nói là cứ theo mình mà ko nghe, 7 acc mỗi acc >900$, cứ tính thử là bao nhé", mình thì chả bao giờ nể phục bất cứ điều gì ~ ng` ntn, sry nếu nói đúng 1 ai đó trong 4rum( hên xui thoy:D)
P/S: 1 miếng bánh Zeek chia cho nhiều người, ~ người ăn quá nhiều thì đến 1 ngày ~ người còn lại sẽ ko còn gì, vậy thoy.

Cảm ơn bạn góp ý...... Nhận được mấy lời từ các bạn thôi mà mình cảm thấy khôn ra nhiều rồi.:binhsua14:

uhm thế cậu có câu trả lời rồi đấy :)
p/s: mình cũng đang học thêm môn TTHCM,tuần sau thi rồi mà giờ vẫn chưa biết học cái gì lol,đến lớp toàn mở lap oánh Play Monster ;))

comment xin ít gạch chơi:m108:
mình khẳng định là chơi có 1 acc nhé vì mình gà nên chả biết cheat thế nào cho đúng nên ko nghịch dại:m003:
còn việc người khác cheat thì mình biết nhưng nghe các bạn nói mắc cười quá :m131:
đầu tiên là việc cheat thì tất nhiên đem lại lợi cho người cheat và tất nhiên là thu lợi cho đất nước chúng ta về nguồn thu ngoại tệ. còn việc zeek nó quá nổi tiếng rồi thì người VN có cheat mỗi người vài trăm acc cũng ko bằng bọn 1/100 bọn TQ nó chơi mỗi đứa 1 acc vì vậy đừng nói là zeek ban IP vn. Liệu có bao nhiêu người VN chơi zeek ?? mà kêu là zeek sập?
Còn việc cheat thì các bạn bộ cheat là ko phải post ads à? cheat là ko phải up lên à? cheat là tiền tự nhiên zeek nó cho à :)):m089:
Có hay chăng là các GATO (trong đó có mình) ganh tỵ vì mấy đại gia ngồi ko cheat vài trăm acc kiếm tiền triệu tiền tỉ ,trong khi bọn mình phải ngồi làm việc kiếm vài $ thì kể ra cũng có 1 phần buồn và ganh tỵ thật. Còn bạn nào nói lương tâm thì im cmnđ nghe mắc cười vãi ,bộ cheater lấy tiền của bạn à mà nói:m146:

mình tất nhiên là ko quý cheater nhưng cũng ko đến nỗi ghét, nếu cheater nào tốt thì chỉ anh em cùn g kiếm ăn còn ko thì thôi, ai giỏi thì người đó ăn nhiều, còn gà như mình ngày kiếm 10$ captcha cũng chật vật đây:m106:

Mình thực sự cảm thấy Zeek nó thả lỏng cho những Cheater quá đi. Nếu bây giờ mà nó ra thêm cái luật Acc Payza phải veri thì có lẽ cũng giảm cheat được bao nhiêu ấy chứ nhỉ

Mấy ông mồm nói đừng cheat khéo đang mấy chục acc cũng nên :binhsua41:

Phương Trinh: Ko cheat thì cạp đất mà ăn àh =))

Mấy ông mồm nói đừng cheat khéo đang mấy chục acc cũng nên :binhsua41:
haha ko dám nói sợ đụng chạm nhưng cậu nói là chuẩn đấy. mấy thằng kêu đừng cheat vì sợ cheat quá zeek làm gắt thì chúng nó dính hết :binhsua48:chứ chơi 1 acc như mình thì lo gì, ai cheat thì kệ chẳng sợ gì. Còn mấy thằng nói zeek ban IP VN thì khỏi lo ko có chuyện đó đâu có hay chăng thì nó làm gắt hơn như bắt ver acc = tk nh hay visa thôi :binhsua43:Mong sớm đến ngày zeek thay đổi để ai cũng như ai :binhsua44:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week